CK Allan
JF-Expert Member
- Aug 14, 2013
- 2,784
- 6,180
kwa Uzi huu naomba JamiiForums wampandishe cheo @MwanahabariHuru aitwe...
jf senior expert professional advanced user
jf senior expert professional advanced user
Hahahahha Serikali ya Magufuli haina SIRI kabisa tutajua mengi sana mwaka huu....Baadhi ya watumishi walioenda kwenye kikao cha DC wamekerwa na tabia ya DC kujisifu kuwa yeye ndie mteule sahihi wa Rais na kuwa siku si nyingi atapandishwa cheo kuwa RC hivyo watumishi wote wamsikilize yeye vinginevyo atawahamishia Tandahimba au Chato.
Vyombo vetu vya habari TZ ni dhaifu, wangelikuwa wanajaribu basi wangefanya japo exclusive interview na jamaa wa tiGO kanda ya Ziwa aliyeukataa uDC ni wazi ingetusaidia kujua nani waelewa na wasioishi kinafiki nchi hii.
Ile ni abracadabra tuRudi changia tena mkuu
Siyo unaweza ni dhahiri wateule wa rais kwa sasa kila mmoja awe makini manake inavyoonekana rais utendaji wake wa kuwapata wasaidizi wake una udhaifu mkubwa sana.wewe mtu mpaka anawambia wananchi Mimi ndio nitakuwa mkuu wa Mkoa uliwahi kuona wapi hii Kitu? Na kweli baada ya wiki 2 Rais anamtangaza kuwa MKuu wa MKoa.Uteuzi wa aina hii unaweza kuathiri utendaji kwa wengine.
Mtoa post nadhani anatumiwa na Lema kumchafua DC ama kutaka kuwachonganisha DC na RC kwa maana hakuna kitu kama hicho hapa arusha.
Uchonganishi huu, lete Audio uliomrecod kuweka ushaid zaidi zaid itakua majungu
Gambo kateuliwa hajateuliwaaa?? Uchonganish uko wapi hapo?Uchonganishi huu, lete Audio uliomrecod kuweka ushaid zaidi zaid itakua majungu
He,heh...sijui nsemejeMwenye sifa ya umbeaumbea na unafiki ndiye mwenye sifa ya kuwa mteule wa Baba Jesca.
Jaribu kuwa mbea na mnafiki uone kama hujaukwaa u DC
Kuna mwisho mwingine ulikuwa unausubiri?Mi mtazamo wangu kuhusu huyu Dc natamani sana nione mwisho wake,maana anajiona sana kama yeye ndiyo yeye! Acha kwanza watafunane wao kwa wao!!
Ni kweli mkuu, hili ni tatizoSiyo unaweza ni dhahiri wateule wa rais kwa sasa kila mmoja awe makini manake inavyoonekana rais utendaji wake wa kuwapata wasaidizi wake una udhaifu mkubwa sana.wewe mtu mpaka anawambia wananchi Mimi ndio nitakuwa mkuu wa Mkoa uliwahi kuona wapi hii Kitu? Na kweli baada ya wiki 2 Rais anamtangaza kuwa MKuu wa MKoa.
Kuna jamaa nilimaliza naye O level yaani alikuwa kilaza wa darasa, hata kujua kusoma na kuandika kwa lugha ya kiswahili alijua tukiwa form 3,lkn leo ni katibu wa ccm wilaya moja siwezi kuitaja. Hao ndio viongozi wa ccm, unategemea awaze nini zaidi ya tumbo lake!?Ujifunze kuweka akiba ya maneno
Ndio hao hao waliomtonya Gambo kuwa ataukwaa u CRNaona imejibu. Rais mtu anajisifu kabisa siku si nyingi atakuwa Mkuu wa Mkoa na wewe kweli unamteua.hii mbona Kali ya mwaka.Usalama wa taifa siku hizi wanafanya kazi gani? Aisee nimekosa majawabu.