DC aendelea na kuifanyia CCM kampeni Igunga


Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified User
Joined
Jan 22, 2011
Messages
983
Likes
189
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified User
Joined Jan 22, 2011
983 189 60
Tangu sakata la kukamatwa kwa DC wa Igunga akihalifu sheria chama ca CCM kimekuwa kikifanya propaganda chafu sana,ya UDINI hapa Igunga mjini,jana wilayani Uyui Dc huyu alitoa laki moja hadharani na kulia machozi,huku akiwahamasisha waislama kuandamana kuipinga chadema et alivuliwa HIJAB.Huu ni mkakati mchafu wa ccm,na ni uwendawazimu,kimsingi chadema hatukumkamata huyu DC kwa dini yake,au rangi ya chama chake.tulimkamata kwa kuwa alihalifu sheria,na nguvu iliyotumika kumkamata inakubalika kisheria.
Dc huyu anaendela kuifanyia ccm kampeni,na usiku wa jana alikuwa n a wakinamama(wanawake)kwenye jengo la serikali anakoishi,anatumia kodi za wananchi kuifanyia ccm kampeni.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Mkuu mkamate tena
mleta kwa umma tumshughulikie
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Katiba ya nchi haimkatazi mkuu wa wilaya kushabikia na hata kuwa mwanachama wa chama chochote cha kisiasa. Tatizo wengi wenu magwanda ni wavivu wa kusoma.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Du!
Chama kinapokosa sera za kuwaeleza wananchi ogopa sana...!
CCM wanajua bila ku'cling kwenye hoja mbofumbofu kamahizo hawana cha kudeliver kwa watu, hivyo cha kufanya ni kubuni mbinu ya kukabiliana na ushetwani huo!
 
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
217
Likes
1
Points
0
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
217 1 0
Tangu sakata la kukamatwa kwa DC wa Igunga akihalifu sheria chama ca CCM kimekuwa kikifanya propaganda chafu sana,ya UDINI hapa Igunga mjini,jana wilayani Uyui Dc huyu alitoa laki moja hadharani na kulia machozi,huku akiwahamasisha waislama kuandamana kuipinga chadema et alivuliwa HIJAB.Huu ni mkakati mchafu wa ccm,na ni uwendawazimu,kimsingi chadema hatukumkamata huyu DC kwa dini yake,au rangi ya chama chake.tulimkamata kwa kuwa alihalifu sheria,na nguvu iliyotumika kumkamata inakubalika kisheria.
Dc huyu anaendela kuifanyia ccm kampeni,na usiku wa jana alikuwa n a wakinamama(wanawake)kwenye jengo la serikali anakoishi,anatumia kodi za wananchi kuifanyia ccm kampeni.
Kamanda hapo kwenye red, kulalamika zama hizi hakutawasaidia kitu chechote, mungeangalia uwezekano wa kuchukua hatua kwa mfano kulipiga kiberiti hilo jengo, otherwise mtakuwa kama mnampgia mbuzi gitaa. Kama mmefikia kuweza kupata habari kama hii ya kuwa na wakina mama kwenye jengo hilo, mnashindwa vipi kwenda mbele zaidi na kuwapiga moto ndani ya hilo jengo. Sijui kama umenipata? mnatakiwa muanze kufikiri kwa jinsi hii sasa na sio kulalama tu kila siku. Tena kwa kuongezea na tukiwa wakweli wa nafsi zetu tukiacha unafaiki ni kama mnalazimwisha kufikiri kwa jinsi hii ingwa sina hakika kama na nyie munaliona hilo.
 
Gwota

Gwota

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
205
Likes
7
Points
35
Gwota

Gwota

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
205 7 35
Kamateni tena makamanda, hao wanapewa pesa wakaandamane wanawakilisha matumbo yao kwa kujivika uislam, waislam tumetulia tunaangalia namna ya kuleta ustawi bora kwa taifa letu.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,745
Likes
45,053
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,745 45,053 280
Katiba ya nchi haimkatazi mkuu wa wilaya kushabikia na hata kuwa mwanachama wa chama chochote cha kisiasa. Tatizo wengi wenu magwanda ni wavivu wa kusoma.
Katiba ya nchi ipi?? kama ni ya TZ je ni ibara ya ngapi unaizungumzia??
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Tangu sakata la kukamatwa kwa DC wa Igunga akihalifu sheria chama ca CCM kimekuwa kikifanya propaganda chafu sana,ya UDINI hapa Igunga mjini,jana wilayani Uyui Dc huyu alitoa laki moja hadharani na kulia machozi,huku akiwahamasisha waislama kuandamana kuipinga chadema et alivuliwa HIJAB.Huu ni mkakati mchafu wa ccm,na ni uwendawazimu,kimsingi chadema hatukumkamata huyu DC kwa dini yake,au rangi ya chama chake.tulimkamata kwa kuwa alihalifu sheria,na nguvu iliyotumika kumkamata inakubalika kisheria.
Dc huyu anaendela kuifanyia ccm kampeni,na usiku wa jana alikuwa n a wakinamama(wanawake)kwenye jengo la serikali anakoishi,anatumia kodi za wananchi kuifanyia ccm kampeni.
Si alidai kabakwa labda anataka tena.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
44
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 44 135
Tangu sakata la kukamatwa kwa DC wa Igunga akihalifu sheria chama ca CCM kimekuwa kikifanya propaganda chafu sana,ya UDINI hapa Igunga mjini,jana wilayani Uyui Dc huyu alitoa laki moja hadharani na kulia machozi,huku akiwahamasisha waislama kuandamana kuipinga chadema et alivuliwa HIJAB.Huu ni mkakati mchafu wa ccm,na ni uwendawazimu,kimsingi chadema hatukumkamata huyu DC kwa dini yake,au rangi ya chama chake.tulimkamata kwa kuwa alihalifu sheria,na nguvu iliyotumika kumkamata inakubalika kisheria.
Dc huyu anaendela kuifanyia ccm kampeni,na usiku wa jana alikuwa n a wakinamama(wanawake)kwenye jengo la serikali anakoishi,anatumia kodi za wananchi kuifanyia ccm kampeni.
Tumeni mabaunsa wenu wamshughulikie.
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
101
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 101 0
Katiba ya nchi haimkatazi mkuu wa wilaya kushabikia na hata kuwa mwanachama wa chama chochote cha kisiasa. Tatizo wengi wenu magwanda ni wavivu wa kusoma.
Kama kweli wewe si mvivu wa kusoma ungeshajua kuwa watumishi wa serikali hawaruhusiwi kuwa washabiki wa chama cha siasa. na wanapofanya kazi zao wanapaswa kufuata sheria si potical inclinations zao. AU WEWE NI MVIVU WA KUELEWA????
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
Katiba ya nchi haimkatazi mkuu wa wilaya kushabikia na hata kuwa mwanachama wa chama chochote cha kisiasa. Tatizo wengi wenu magwanda ni wavivu wa kusoma.
Lakini pia sheria hairuhusu kiongozi yeyote wa serikali kufanyia chama chochote cha siasa kampeini hasa kwa kutumia rasimali za umma na mda wa umma nafikiri wewe ni kilaza sana au hujui chochote kuhusu sheria za nchi hii, ni kweli wakuu wa mikoa na wa wilaya wote tunawajua ni wanachama wa ccm lakini cdm wanachokataa ni dc kuendelea kuvunja sheria ya nchi hii. na propaganda hii ya udini ni hatari kwa nchi yetu na kinachoshangaza viongozi wanaishabikia DC alikamatwa si kwasababu ya uislamu wake alikamatwa kwasababu alikua anavunja sheria kinachotia uchungu ni kuona eti bakwatawanasema mwanamke wa kiislamu amedharirishwa je wanataka kutuambia kwamba waislamu ndio waliomtuma huyu mama kufanya uharifu huu? kama sio hivyo wasiwaingize waislamu kwenye ujinga huu wa ccm. waislamu tukatae kutumiwa na ccm. mbona kama wanapenda waislamu na kuwaheshimu hawajatupa mahakama ya kadhi? BAKWATA itisha maandamano ya kudai kadhi sio kujiingiza kwenye siasa kama hizi.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,745
Likes
45,053
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,745 45,053 280
Tangu sakata la kukamatwa kwa DC wa Igunga akihalifu sheria chama ca CCM kimekuwa kikifanya propaganda chafu sana,ya UDINI hapa Igunga mjini,jana wilayani Uyui Dc huyu alitoa laki moja hadharani na kulia machozi,huku akiwahamasisha waislama kuandamana kuipinga chadema et alivuliwa HIJAB.Huu ni mkakati mchafu wa ccm,na ni uwendawazimu,kimsingi chadema hatukumkamata huyu DC kwa dini yake,au rangi ya chama chake.tulimkamata kwa kuwa alihalifu sheria,na nguvu iliyotumika kumkamata inakubalika kisheria.
Dc huyu anaendela kuifanyia ccm kampeni,na usiku wa jana alikuwa n a wakinamama(wanawake)kwenye jengo la serikali anakoishi,anatumia kodi za wananchi kuifanyia ccm kampeni.
Mbumbumbu anatumiwa huyu.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
7,941
Likes
1,636
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
7,941 1,636 280
Naomba kufahamishwa, MTANDIO = HIJABU? Ova!
 
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
1,091
Likes
43
Points
135
Age
58
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
1,091 43 135
Katiba ya nchi haimkatazi mkuu wa wilaya kushabikia na hata kuwa mwanachama wa chama chochote cha kisiasa. Tatizo wengi wenu magwanda ni wavivu wa kusoma.
Kinachokataliwa ni kutumia raslimali za serikali kushibikia chama akipendacho. Kwani katikam hiyo mikutano anakoenda bia ya ulinzi kwa nia ya kuifanyia ccm kampeni si anatumia gari la serikali. Huo muda anaotumia si unalipiwa mshahara kwa kodi zetu n.k
 
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified User
Joined
Jan 22, 2011
Messages
983
Likes
189
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified User
Joined Jan 22, 2011
983 189 60
Kimsingi hali ya ccm hapa Igunga ni mahututi,hata baada ya kuleta lundo la viongozi bado umma wa Igunga umeonyesha dhahiri kuwa wapo tayari kwa mabadiliko
pamoja na vitisho kutoka kwa kundi haramu la green guard,ambalo Nape ameliruhusu kushambulia watu bado wanaIgunga wapo tayari kwa ukombozi.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Sasa ndio anafanya nadhani chini ya ulinzi wa OCD wa Igunga maana usiku akilala anaweweseka CDM CDM na hata ofisin akisikia ko! anaruka CDM,

Kimsingi hiyo hoja iandaliwe na ushahidi na ipelekwe kwa msimamizi wa uchaguzi kama itakuwepo haja apelekwe mahakamani maan system haitaki watu hawa wawajibishwe na raia
 
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified User
Joined
Jan 22, 2011
Messages
983
Likes
189
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified User
Joined Jan 22, 2011
983 189 60
Hii tabia ya viongozi wa kiserikali kutumia rasilimali za umma kwa manufaa ya chama,si ya kuvumilia hata kidogo,ni ufisadi wa hali ya juu
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Wameshashindwa hao magamba wanatapatapa
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Hii tabia ya viongozi wa kiserikali kutumia rasilimali za umma kwa manufaa ya chama,si ya kuvumilia hata kidogo,ni ufisadi wa hali ya juu
Nanyaro songeni mbele tu lile tukio limekuwa fundisho tosha hata kama wakijifanya hawajali lakini kuanzia sasa kabla ya kutenda wanayotaka kuyafanya watakuwa wanajiuliza mara mbilimbili.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Kampeni zinafanywa na DC mbaya zaidi ni kampeni za kuwagawa watanzania lakini kila wa Tanzania anakula bata USA huku akiwa ameacha maagizo...inasikitisha sana.................hakikisheni ushahidi unapatikana au mpenyeze watu wenu humo..................
 

Forum statistics

Threads 1,214,371
Members 462,668
Posts 28,510,352