CHADEMA, kwanini mnacheza ngoma ya CCM Igunga? Achaneni na DC!


P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
Chadema inawezekana mmewingia mtego wa CCM walioundaa kwa kumtumia DC wao kwa kuacha kitchen tables issue za maji, umeme,sukari
kupanda kwa gharama za maisha, elimu na ajira
na kuanza kujadili issue za DC ambazo hazimsaidii mwana igunga kwa lolote lile. CCM inapata wakati mgumu sana kuzungumzia issue hizo hapo juu hasa kumwambia mtanzania maskini pale kijijini Igunga ambaye hajui atakula nini leo yeye na familia kuwa CCM imemletea maendeleo wakati hana uhakika wa kula leo hii. CCM wanataka muache issues hizo mkimbilie issue za DC ambazo hamzimsaidii mwana igunga kupata elimu bora, kupata umeme wala chakula cha kula na watoto wake.

Nini cha kufanya kuanzia sasa.

achaneni na swala la DC liacheni chini ya timu ya wanasheria wenu na muongeze nguvu kwenye kampeni ktk issues nilizozitaja hapo juu ambapo CCM haina majawabu yake swala la DC mtakuwa na muda mwingi tu wakulijadili mara baada ya kampeni kwisha otherwise mtakuwa mnacheza mdundiko wa CCM.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Umeongea ukweli lakini umechelewa!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Ilikuwa ni muhimu sana kwa chadema kuishughulikia kwa nguvu zote issue ya dc katika hatua za mwanzo.

Bila shaka sasa Tundu lisu ataendelea kushughulika na polisi huku timu ya kampeni ikiimarishwa na makamanda wengine,chadema iko vizuri silaha za maangamizi zipo za kutosha.
 
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,074
Likes
160
Points
160
Age
47
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,074 160 160
Sawa kabisa mkuu. Na ikiwezekana wawe na timu kadhaa za kampeni ili kuhakikisha wanawafikia watu wengi zaidi ili wajue kwamba ugumu wa maisha na matatizo yote waliyo nayo ni kwa sababu ya CCM.
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
umeongea ukweli na nadhani watakua wameshakuwa na mawazo kama yako na watayafanyia kazi as soon as possible
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Peoples Power....CHADEMAAAAA VEMAAAA Sasa watanzania wenyamgu hali ilivyo sasa hawa cCm wana hard tyme sana na bila wao kufanya visa mara Dc kabakwa,mara Mukama katongozwa,mara Nape kakonyezwa ili mradi tuu wawe na chakuongea.Hii yote inaonyesha walivyoishiwa na mambo ya msingi yakuwaeleza Watanzania.Hawa cCm wamebakiwa na kutoa kafara tuu.
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,645
Likes
2,024
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,645 2,024 280
Kwanini waiache wakati wao wanasisitiza kuwa walifanya jambo la msingi?.Tuache unafiki kwa hili CHADEMA wameshikwa pabaya na CCM.Na hadi sasa CDM has proved failure in Igunga.Kwanza kuonekana Rostam igunga akikiunga mkono CCM ndo ulikuwa mwisho wa kampeni.Kinachofanyika sasa ni cdm kujionesha mbele ya watz kuwa chama cha wabakaji na wasioheshimu haki za wanawake kwa kuwavua nguo na kuwaburuta kama mbuzi.
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
Gudi aidia mkuuuuuu! Ni ma2maini yangu ujumbe wameupata!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
umenena vyeema mkuu..................hili lilitakiwa kufanyiwa kazi mapema
 
K

Kaseko

Senior Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
160
Likes
1
Points
35
K

Kaseko

Senior Member
Joined Feb 15, 2011
160 1 35
Kwanini waiache wakati wao wanasisitiza kuwa walifanya jambo la msingi?.Tuache unafiki kwa hili CHADEMA wameshikwa pabaya na CCM.Na hadi sasa CDM has proved failure in Igunga.Kwanza kuonekana Rostam igunga akikiunga mkono CCM ndo ulikuwa mwisho wa kampeni.Kinachofanyika sasa ni cdm kujionesha mbele ya watz kuwa chama cha wabakaji na wasioheshimu haki za wanawake kwa kuwavua nguo na kuwaburuta kama mbuzi.
<br />
<br />
ww naona fara utakuja kuuza utu wako kwa makande.
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Suala la DC haliwezi kuwa kizuizi cha kupiga kampeni, wacha CCM washikwe kotekote, wakitaka kuhujumu wanashikwa na kwenye nguvu ya hoja wanashikwa.
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Mkuu swala lako nila msingi sana,ni vema wafanye hvyo ili kutokujikita katika swala zima la Dc na hizi zilikua mbinu za Magamba kumleta huyo Dc wakati wakijua Cdm walikua na Kampeni eneo hilo
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
46
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 46 145
mtoa mada kazungumza vizuri sana nilitegemea viongozi walio katika kampeni wa cdm wangeliona hilo mapema hasa ukizingatia kuwa uelewa wa watu wengi vijijini ni mdogo sana watajua cdm kweli ni chama cha vurugu
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,969
Likes
356
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,969 356 180
Kwanini waiache wakati wao wanasisitiza kuwa walifanya jambo la msingi?.Tuache unafiki kwa hili CHADEMA wameshikwa pabaya na CCM.Na hadi sasa CDM has proved failure in Igunga.Kwanza kuonekana Rostam igunga akikiunga mkono CCM ndo ulikuwa mwisho wa kampeni.Kinachofanyika sasa ni cdm kujionesha mbele ya watz kuwa chama cha wabakaji na wasioheshimu haki za wanawake kwa kuwavua nguo na kuwaburuta kama mbuzi.
<br />
<br />
Wewe ni mtu ulie oza kabisa, kama mwanamke ni mwizi eti asile kibano kisa mwanamke.wewe mpuuzi sana hata president akileta za kuleta adhabu inatembea tu
 
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
156
Likes
0
Points
0
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
156 0 0
Kwanini waiache wakati wao wanasisitiza kuwa walifanya jambo la msingi?.Tuache unafiki kwa hili CHADEMA wameshikwa pabaya na CCM.Na hadi sasa CDM has proved failure in Igunga.Kwanza kuonekana Rostam igunga akikiunga mkono CCM ndo ulikuwa mwisho wa kampeni.Kinachofanyika sasa ni cdm kujionesha mbele ya watz kuwa chama cha wabakaji na wasioheshimu haki za wanawake kwa <span style="color:#ff0000;">kuwavua nguo na kuwaburuta kama mbuzi</span>.
<br><br><span style="color:#a52a2a;"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms;">Wewe una hakika unacho </span></font></span><span style="color:#ff0000;"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms;">kinena?</span></font></span>&nbsp;<font size="4"> Or you are a pumpus one of Nepi's family?</font>
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Ilikuwa ni muhimu sana kwa chadema kuishughulikia kwa nguvu zote issue ya dc katika hatua za mwanzo.

Bila shaka sasa Tundu lisu ataendelea kushughulika na polisi huku timu ya kampeni ikiimarishwa na makamanda wengine,chadema iko vizuri silaha za maangamizi zipo za kutosha.
Yes nakubaliana nawe Mura Maranya.

Kuwa issue ya DC Ikunga ilitakiwa iwe dealt seriously and perpendicurarly. Kila siku tunasema kuna POLISI JAMII, na hicho ndicho walicho fanya CDM kwa DC Igunga!

Kama Polisi hawapo kwenye eneo la uhalifu RAIA wanatakiwa kuchukua hatua za kumkamata mtuhumiwa na kumpeleka kwenye vyombo vya dola. Polisi kwa makusudi kabisa hawakuwepo siku ile kwasababu ni jambo lililopangwa kati ya DC,Polisi na Watendaji(CCM).

DC kama M/kiti wa Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Wilaya alipaswa kusimamia hali ya Usalama wa Mkutano wa kampeniza CDM na si kwenda kufanya mikutano ya ndani eneo hilo. Huu ulikuwa ni uchokozi wa wazi kabisa wa kutaka kuvuruga kampeni za CDM. Nakumbuka ALIPOKAMATWA NA KUBANWA MBAVU ALIKIRI KUWA KATIKA AGENDA ZA KIKAO CHAKE,AGENDA MOJAWAPO ILIKUWA NI KUHUSU UCHAGUZI IGUNGA.

Kwa hiyo huyu DC anajua kabisa nini alikuwa anafanya pale na hakika alistahili kukamatwa na kushughulikiwa.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Chadema inawezekana mmewingia mtego wa CCM walioundaa kwa kumtumia DC wao kwa kuacha kitchen tables issue za maji, umeme,sukari
kupanda kwa gharama za maisha, elimu na ajira
na kuanza kujadili issue za DC ambazo hazimsaidii mwana igunga kwa lolote lile. CCM inapata wakati mgumu sana kuzungumzia issue hizo hapo juu hasa kumwambia mtanzania maskini pale kijijini Igunga ambaye hajui atakula nini leo yeye na familia kuwa CCM imemletea maendeleo wakati hana uhakika wa kula leo hii. CCM wanataka muache issues hizo mkimbilie issue za DC ambazo hamzimsaidii mwana igunga kupata elimu bora, kupata umeme wala chakula cha kula na watoto wake.

Nini cha kufanya kuanzia sasa.

achaneni na swala la DC liacheni chini ya timu ya wanasheria wenu na muongeze nguvu kwenye kampeni ktk issues nilizozitaja hapo juu ambapo CCM haina majawabu yake swala la DC mtakuwa na muda mwingi tu wakulijadili mara baada ya kampeni kwisha otherwise mtakuwa mnacheza mdundiko wa CCM.
Mpaka kwanza sheria ichukue mkondo wake kwa wale wahalifu waliomdhalilisha binadamu mwenzao.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Wazo zuri sana. Si lazma chadema wote wahamishe mawazo yao kwa dc. Hilo ni swala la kisheria wamwachie mwanasheria, wengine waendelee na mapambano Igunga.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,216
Likes
7,687
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,216 7,687 280
Mpaka kwanza sheria ichukue mkondo wake kwa wale wahalifu waliomdhalilisha binadamu mwenzao.
Yeye yule pashkuna kajitafutia matatizo mwenyewe, tena wale vijana ni wapole sana ningekuwepo hivi sasa angekuwa yupo MOI mguu mmoja umetundikwa na POP kichwani
 

Forum statistics

Threads 1,237,607
Members 475,674
Posts 29,294,637