Dawa au chakula ipi ambayo inaleta nyege


D

dtf

Senior Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
121
Likes
0
Points
0
D

dtf

Senior Member
Joined Oct 7, 2013
121 0 0
Nauliza ni dawa ipi nitakayompa mume wangu au chakula kipi nimpe ili apate nyege za haraka.awe fit kitandani
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Nauliza ni dawa ipi nitakayompa mume wangu au chakula kipi nimpe ili apate nyege za haraka.awe fit kitandani
Mpaka hapo ina maana muwe wako hayuko fit???

Nasikia Bavaria na Redbull inaongeza nguvu ya mjamaa kuamka.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
375
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 375 180
Pole....
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Aangalie porn tu,halaf mtengeneze chai uwe unaweka tangawiz,pia mboga uwe unawekea pili pili,jitahid kutumia viungo hivi
 
oxlade

oxlade

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
595
Likes
27
Points
45
Age
38
oxlade

oxlade

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
595 27 45
Nauliza ni dawa ipi nitakayompa mume wangu au chakula kipi nimpe ili apate nyege za haraka.awe fit kitandani
mpe tangawizi nyingi, na kila siku juice ya tikiti, ila tikiti usiongeze maji wala sukari, lisage lenyewe kama lilivyo
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,607
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,607 280
Nauliza ni dawa ipi nitakayompa mume wangu au chakula kipi nimpe ili apate nyege za haraka.awe fit kitandani
Maelezo ya kina yanahitajika hapa, je ni ya kupepea? Au umri wake ni miaka mingapi? Si vibaya ukitueleza na medical back ground yake labda ana maradhi yanamsumbuwa.

Mimi binafsi nyege zangu zina ushirikiano mkubwa sana na wallet, kama wallet liko chali hiyo papuchi sina hata hamu ya kuiona.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
au nimesema vibaya?
kama mumeo akikuona hapandishi maana yake nini?
ana tatizo la kiafya? labda angetuambia kama mumewe ni mgonjwa. kama ni mgonjwa basi angehamishia kule JF doctors ili apate msaada wa kitaalamu. huku tunazungumzia mivuto
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,594
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,594 280
Maelezo ya kina yanahitajika hapa, je ni ya kupepea? Au umri wake ni miaka mingapi? Si vibaya ukitueleza na medical back ground yake labda ana maradhi yanamsumbuwa.

Mimi binafsi nyege zangu zina ushirikiano mkubwa sana na wallet, kama wallet liko chali hiyo papuchi sina hata hamu ya kuiona.
Dah... We mkali, uhusiano wa genye na wallet??? :doh:
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Mimi binafsi nyege zangu zina ushirikiano mkubwa sana na wallet, kama wallet liko chali hiyo papuchi sina hata hamu ya kuiona.
he he heee, hata kwa mkeo?
haki ya nani tutauana, lol!
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,317
Likes
741
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,317 741 280
Kaka mkubwa MziziMkavu njoo usaidie jamii inaangamia.asali ya nyuki wadogo na wale nyuki wasimbe wanaopatika katika vichuguu vitamhusu
 
Last edited by a moderator:
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
61
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 61 145
Maelezo ya kina yanahitajika hapa, je ni ya kupepea? Au umri wake ni miaka mingapi? Si vibaya ukitueleza na medical back ground yake labda ana maradhi yanamsumbuwa.

Mimi binafsi nyege zangu zina ushirikiano mkubwa sana na wallet, kama wallet liko chali hiyo papuchi sina hata hamu ya kuiona.
Kuna mdau alisema wallet ikiwa empty wanaume wanaingia period!!!!!
Mtoa mada omba ipelekwe jf Doctors kina MziziMkavu wakakushauri matumizi ya mdalasini na juice ya komamanga.
Kama mumeo ana maradhi funguka pia waone uhusiano wa maradhi hayo na hali aliyonayo.
Pole.
 
Last edited by a moderator:
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,965
Likes
2,000
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,965 2,000 280
:shocked::shocked::shocked::A S-confused1::tape:
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Kuna mdau alisema wallet ikiwa empty wanaume wanaingia period!!!!!
Mtoa mada omba ipelekwe jf Doctors kina MziziMkavu wakakushauri matumizi ya mdalasini na juice ya komamanga.
Kama mumeo ana maradhi funguka pia waone uhusiano wa maradhi hayo na hali aliyonayo.
Pole.
ha haaa, umeona eeehhh!
haya mambo ya kuleta nyuzi zenye maelezo nusu nusu unaishiwa kupata ushauri kama wa kwa mganga wa kienyeji. angesema kuwa mumewe ana matatizo ya afya. mimi siyo mwanaume, lakini najua kwa maelezo ya wanaume kuwa akiwa na mwanamke ambaye hamvutii anapata shida sana kusimamisha antena
 
S

simime wa simime

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
30
S

simime wa simime

Member
Joined May 21, 2013
35 0 0
zipo kanuni nane za afya ajaribu kuzifuata atakuwa fit
ntarudi tena kuzielezea
 

Forum statistics

Threads 1,250,699
Members 481,460
Posts 29,742,298