Kapyungu A
JF-Expert Member
- Jul 8, 2015
- 3,499
- 3,168
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Alieanza kutangaza mpaka tigo huyo!!!aqkhuuu mie airtel
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Alieanza kutangaza mpaka tigo huyo!!!aqkhuuu mie airtel
Mbona imekutouch sana, inaonekana wewe mzuri! Njoo Pm tuyajenge(msichana mzuri mchezee tuu kisha Muache) ok.... nawewe dada zako na wanao wa kike watachezewa vivyo hivyo! Utavuna ulichopanda!
anayevutia wengiHivi mwanamke mzuri yukoje?
Ndio,Atagonga ukuta.Hata usipoamua atakugonga tu.
Anataka kukigonga kipapa chako.Ndio,Atagonga ukuta.
Nampa mwanaume,sio mvulana.Anataka kukigonga kipapa chako.
Kama hafai nitunuku mimi nikubandue.
Sawa,njoo pmNampa mwanaume,sio mvulana.
Ndio chaliii yangu wa arachugaKwahio tuchukue madem jauuu au sio???
sijaoa bado labda nikuoe wewe.We umeoa yupi
Mkuu mwanamke mzuri ni yupi kama hutojaliKatika maisha ukitaka upate mafanikio ya haraka na kuondokewa na msongo wa mawazo yasiyo ya lazima basi hakikisha una date na warembo wakali wa kila namna kadri upendavyo lakini chonde chonde usithubutu kuoa mwanamke mzuri tena hasa ukiwa hauna hela ,hapo utakuwa hujamuoa wewe bali umewaolea wenzako.
Msichana mzuri mchezee tu kisha muache ,ukitaka kuoa oa mwanamke wa wastani sio mzuri sio mbaya utafanikiwa sana maishani.
Sawa mkuu. Subiri wenyewe waje kukumwagia mapovu.Katika maisha ukitaka upate mafanikio ya haraka na kuondokewa na msongo wa mawazo yasiyo ya lazima basi hakikisha una date na warembo wakali wa kila namna kadri upendavyo lakini chonde chonde usithubutu kuoa mwanamke mzuri tena hasa ukiwa hauna hela ,hapo utakuwa hujamuoa wewe bali umewaolea wenzako.
Msichana mzuri mchezee tu kisha muache ,ukitaka kuoa oa mwanamke wa wastani sio mzuri sio mbaya utafanikiwa sana maishani.
Kwani wanaume wazuri mnawatongozaga au mnajitongozesha?Umelizwa nini... Kweli kabisa hata wanaume wazuri usithubutu mdada piganeni miti alafu msepane ama!
Nataka mwanaume,sio mvulana kama wewe.Sawa,njoo pm
sawaNataka mwanaume,sio mvulana kama wewe.