Dare if you can. This is the tallest building in East and Central Africa kissing the sky.

tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
9,940
Points
2,000
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
9,940 2,000
Kuna Wakenya ambao wamekisoma kiswahili hadi chuo kikuu na wanaongea kiswahili sanifu na wanakifahamu pengine kushinda mtanzania wa kawaida kama wewe. Msomi wa lugha kutoka Kenya anaweza linganishwa tu na msomi wa lugha kutoka T.Z. Tofautisha wasomi wa kiswahili na Wakenya wa kawaida ambao wengine hawakienzi lugha letu takatifu.
Mimi kisw nakifaham vizuri sana,japo sijabobea kwani sikukipa uzito unaostahili.
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
2,440
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
2,440 2,000
Hata mjenge gorofa mia tano,who cares ?
Mbona hasira?
Aki tuongee tu ukweli. Mi ni mtz but naendaga mara kwa mara nbo as Kuna manzi yangu pale embakasi. Ni confess kimiundo mbinu nai wametuacha compared to dsm. Fly overs akati sie tuna moja tu ya mfugale but nai ziko zingi tuu ukipita uhuru road utaziona. Lambda terminal III ikifunguliwa ndio tutaweza compete na jomokenyata int airport.
Kifupi tu mashemeji mko juu ki miundombinu.
Waambie wenzako akina tuusan
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
2,440
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
2,440 2,000
Mimi kisw nakifaham vizuri sana,japo sijabobea kwani sikukipa uzito unaostahili.
Kwa kawaida, Mtanzania wa kawaida anakifahamu kiswahili vizuri kushinda Mkenya wa kawaida, hilo halina ubishi. Hata Wakenya wenyewe wanakubali kwamba hilo ni ukweli.
 
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
9,940
Points
2,000
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
9,940 2,000
Kwa kawaida, Mtanzania wa kawaida anakifahamu kiswahili vizuri kushinda Mkenya wa kawaida, hilo halina ubishi. Hata Wakenya wenyewe wanakubali kwamba hilo ni ukweli.
Wewe umewezaje maana wakenya wengine hapa bado hawewez kuunda hata sentensi moja ikanyooka
 
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,600
Points
2,000
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,600 2,000
The building is ok but spire is 60M alone which doesn't make any sense to what you r saying...
a building ni a structure where more than 50% of its total height is habitable, so more that 50% of Britam is habitable. Na spires is a very common thing, for aesthetic purposes etc
 
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
2,482
Points
2,000
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
2,482 2,000
Nikwel unaweza kua na macho na usione...
Ni nini cha kushinda mtu kuona hapo?
images-66-jpeg.1123910
images-65-jpeg.1123911


TELPOSTA TOWERS
teleposta-towers-jpg.1123912
teleposta-jpg.1123916
Hiyo ni Kama kusema kwamba haya majengo mawili ya Nairobi pia ni twin towers
NSSF BUILDING
 

Attachments:

Arnold mrass cannambo

Arnold mrass cannambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2018
Messages
3,430
Points
2,000
Arnold mrass cannambo

Arnold mrass cannambo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2018
3,430 2,000
Ndio maana katika list ya nyumba ndefu zingine hazihusishi nyumba zenye spire just get you r facts right
Hata tukitoa Britam bado Kenya inadominate list. Mlishinda mkilialia floors sahii hamuezi hata taja kitu Kama floors hapa. Tishio kubwa kwa Nairobi ni Addis Ababa. Dar mko nyuma Sana. Nairobi bado ndio kusema.
 
Arnold mrass cannambo

Arnold mrass cannambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2018
Messages
3,430
Points
2,000
Arnold mrass cannambo

Arnold mrass cannambo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2018
3,430 2,000
Tunaweza. We did a lot of inshas in high school, na fasihi na other weird things but tuko more comfy tukitype in English ama mix ya Eng na Swa
Sheng' . Kiswahili tunaongea ya kawaida. Madoido mingi wapeleke Bongo.
 

Forum statistics

Threads 1,304,800
Members 501,517
Posts 31,527,485
Top