Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Weka ushahidi mzee mbona mimi nakuwekea ushahidi hapo narudia tena hiyo michina napanda sana kwa ajili tu ya usafi angalau lakini hakuna anayefuata hivyo vyuma wakikutana njiani hakuna anayefuata hasa hiyo Majinja volvo uliza madereva wanaijua vizuri.
Na tunduma huwa wanawahi kutoka? Majinja sa hv alishajitoa kwny mbio, aliona anaumiza tu gari lakin golden deer hazishiki, kama we ni mfuatiliaji kaangalie leo ustaadh rama anachoyafanya masufuria

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbe amejitoa mimi nazungumzia zikikutana hakuna anayefuata huo moto kwahiyo umekubali kuona kuwa wamejitoa ila hakuna anayegusa huo moto na gari zote ukiangalia ni zina zaidi ya miaka 5+ sasa angalia hiyo michina kama ina hiyo miaka...

Huyo linyama na mwenzie jaja nishapanda sana gari zao enzi za DMG na DJQ na nakubali ni vichaa haswaa ila linapokuja uwezo wa gari Majinja ni best hi
Na tunduma huwa wanawahi kutoka? Majinja sa hv alishajitoa kwny mbio, aliona anaumiza tu gari lakin golden deer hazishiki, kama we ni mfuatiliaji kaangalie leo ustaadh rama anachoyafanya masufuria

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbe amejitoa mimi nazungumzia zikikutana hakuna anayefuata huo moto kwahiyo umekubali kuona kuwa wamejitoa ila hakuna anayegusa huo moto na gari zote ukiangalia ni zina zaidi ya miaka 5+ sasa angalia hiyo michina kama ina hiyo miaka...

Huyo linyama na mwenzie jaja nishapanda sana gari zao enzi za DMG na DJQ na nakubali ni vichaa haswaa ila linapokuja uwezo wa gari Majinja ni best hi

Sent using Jamii Forums mobile app
Majinja ni story za kizaman, yan watu tunaongelea vyuma vya maana we unaleta story za malory?

Kipigo cha ustaadh rama jana hiyo, yan ustaadh anaosha gari tunduma majinja ndo zinahangaika kushuka mlima mbalizi
IMG_20191219_042647.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hali ya dar lux inazidi kuwa ngumu,,jumane last week gari za dar-bukoba zote zilichelewa,,jana tena dar bukoba imechelwa,,kwa biashara za mabasi muhimu ajipange vizuri hii dalili si nzuri

Sent using Jamii Forums mobile app

Yaani jamaa hawa chaliiii. ...
Tangu juzi nimefanya booking ya Kahama -Dar kwa ajili ya safari ya Ijumaa.
Jibu napewa sasa hivi kuwa hakuna gari ya kuelekea Dsm kesho hata leo hakukuwa na gari.
Wanajitetea kuwa gari zimekodishwa Nairobi.
Wanalazimika kujipanga upya. Wanaendele kupoteza credibility kwa wateja wao.
 
Hakuna ajabu katika mambo haya
Tumeshuhudia Scandinavia express
Tunashuhudia Dar express
Hakuna ajabu kabisa
Aisee nimeona Dar express moja kuu kuu hv huku Gomz nikajiuliza kuna njia ya Moshi huku kumbe linaenda huko uzaramuni [emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbe amejitoa mimi nazungumzia zikikutana hakuna anayefuata huo moto kwahiyo umekubali kuona kuwa wamejitoa ila hakuna anayegusa huo moto na gari zote ukiangalia ni zina zaidi ya miaka 5+ sasa angalia hiyo michina kama ina hiyo miaka...

Huyo linyama na mwenzie jaja nishapanda sana gari zao enzi za DMG na DJQ na nakubali ni vichaa haswaa ila linapokuja uwezo wa gari Majinja ni best hi

Sent using Jamii Forums mobile app
aache kufafanisha scania na upuuzi
 
Kumbe unashindanisha bei? By the way scania gemilang na zhong thong bei inakaribiana tu mkuu, marcopolo ndo ina bei kubwa kwa ajil ya body lake tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu unaijua scania gemilang?
Unafahamu kuwa hakuna hiyo gemilang hapa Tanzania ?
F300 ikiwa chassis tupu bei yake no zinaweza kufanana na zhongtong



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom