Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Chuma ni hiyo hapo boss
Mkuu hiyo Majinja Volvo mbona imeandikwa Standard Coach? Au macho yangu yananidanganya...??
Hiyo njia hakuna bus linaloitwa hivyo kama lipo nisahihishwe
Screenshot_20190813-064535.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha kukurupuka basi. Gemilang anazo rungwe express,sauli na dar expressView attachment 1297527

Sent using Jamii Forums mobile app
Gemilang ni body builder kama alivo Marco Pollo, irrizar, busscar Dar coach, malva Ava. Nk

Wakati Scania ana introduce f300 bus series Malaysia, gemilang ndio walikuwa wa kwanza kujenga body kwenye chassis hiyo, kadiri umaarufu wa f300 ulivo panda ndo Jina la gemilang lilikuwa vile vile, watu wakaanza kuiita Scania gemilang
F300-60 nyingi zimeingia nchini kama chassis tu na zikajengwa body na associated vehicle assembles (Ava) jamaa wa Mombasa Kenya, ndo hizo sauli Rungwe, unazoziona

Tajiri pekee aliyeleta f300 ikiwa full body alikuwa Ilasi, wa Vwawa mbozi kama sikosei ilikuwa 2015, Marcopolo 2010 model, ambayo ilikuja kupunguzwa urefu kuendana na matakwa ya Tanroad

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao ava ndo nawasikia kwako, hizo bas za sauli na rungwe ni
Scania Gemilang

95 _310HP
Unaponionesha basi ya Rungwe ambayo, body ni Ava Kenya, unakuwa Huna tofauti na mtu anaye ita kila kituo Cha mafuta sheli!

Ingekuwa kuna copyright issues hata hao Ava wangekuruka, kwa kuonesha body yao then ukaiita gemilang

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao ava ndo nawasikia kwako, hizo bas za sauli na rungwe ni
Scania Gemilanga

95 _310HP

Sent using Jamii Forums mobile app
Basi zote hizo ulizotaja ni body za Kenya just FYI! Hakuna hata Moja hapo ya ulaya!
Kama hujui Ava ni body builder wa Mombasa ndo ujue sasa ,
F series tunazotumia huku Zina range Kutoka f310 hadi F360, kama 9litres, then kuna 13 litres f360 ambayo huku kwetu hainanunuliwa.
Tahmeed Ana baadhi ya F310 zikiwa na body nyingine kabisa, nazo Kutoka Kenya, zinakwenda Dar to Nairobi nadhan

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Gemilang ni body builder kama alivo Marco Pollo, irrizar, busscar Dar coach, malva Ava. Nk

Wakati Scania ana introduce f300 bus series Malaysia, gemilang ndio walikuwa wa kwanza kujenga body kwenye chassis hiyo, kadiri umaarufu wa f300 ulivo panda ndo Jina la gemilang lilikuwa vile vile, watu wakaanza kuiita Scania gemilang
F300-60 nyingi zimeingia nchini kama chassis tu na zikajengwa body na associated vehicle assembles (Ava) jamaa wa Mombasa Kenya, ndo hizo sauli Rungwe, unazoziona

Tajiri pekee aliyeleta f300 ikiwa full body alikuwa Ilasi, wa Vwawa mbozi kama sikosei ilikuwa 2015, Marcopolo 2010 model, ambayo ilikuja kupunguzwa urefu kuendana na matakwa ya Tanroad

Sent using Jamii Forums mobile app
Heshima yako mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zile za Dar ex na Rungwe sio gemilang ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hamna gemilang pale mkuu, kwanza, kama Marco polo irrizar and the likes, body za gemilang ni luxury na ni ghali, nikipata wasaa nitatupia picha za gemilang, zikiwa kwenye chassis ya Mercedes benz, Scania na Man

Ni kwamba kuna Man gemilang, Mercedes gemilang,, Volvo gemilang, na Scania gemilang , gemilang huwa na windscreen Moja kubwa mbele, kama Gari ndogo, na wiper zake zinakuwa zimelala Moja juu nyingine chini kama fuso mayai.

F series ni bus ghali Sana, Kwa sasa the cheapest way kuiweka barabarani F310 , ni kwa kuweka body za Kenya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hamna gemilang pale mkuu, kwanza, kama Marco polo irrizar and the likes, body za gemilang ni luxury na ni ghali, nikipata wasaa nitatupia picha za gemilang, zikiwa kwenye chassis ya Mercedes benz, Scania na Man

Ni kwamba kuna Man gemilang, Mercedes gemilang,, Volvo gemilang, na Scania gemilang , gemilang huwa na windscreen Moja kubwa mbele, kama Gari ndogo, na wiper zake zinakuwa zimelala Moja juu nyingine chini kama fuso mayai.

F series ni bus ghali Sana, Kwa sasa the cheapest way kuiweka barabarani F310 , ni kwa kuweka body za Kenya.

Sent using Jamii Forums mobile app
Shukran mkuu, unatufungua macho

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom