Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Kuna siku nilipanda hilo bus, wamefunga mfumo wa kudhibiti mwendo na ikifika speed flani inapiga alarm ndani kwa sauti ya juu mara 5 mfululizo. Kwakweli ni usumbufu wa hali ya juu. badilikeni. kama nia ni kumkumbusha dereva wenu basi tafiteni njia nyingine ambayo haiathiri afya ya msafiri
Daaaaa pole sana mkuu! kuna wehu kama majinja, sauli, kisbo nk wao hiyo alarm ndio wimbo mwanzo wa safari hadi mwisho
 
Hizo ni changamoto za kawaida ktk vyombo vya moto, lolote linaweza kutoke maana hayo yote ni makosa ya kiufundi yanayoweza kusolviwa ndugu.
Ninachokiona mimi kama changamoto mbaya kwao ni kuwa wameajiri madereva wahuni, watu wasio wastaarabu, watu wenye purukushani nyingi barabarani zisizo na maana, ulakshari ni pamoja na kuwaendesha vizuri abiria bila kuwachosha mwili au akili na kufika kwa wakati.
 
Hizo ni changamoto za kawaida ktk vyombo vya moto, lolote linaweza kutoke maana hayo yote ni makosa ya kiufundi yanayoweza kusolviwa ndugu.
Ninachokiona mimi kama changamoto mbaya kwao ni kuwa wameajiri madereva wahuni, watu wasio wastaarabu, watu wenye purukushani nyingi barabarani zisizo na maana, ulakshari ni pamoja na kuwaendesha vizuri abiria bila kuwachosha mwili au akili na kufika kwa wakati.
Kwamba wanakimbiza sana magari?
Mbona wanakuwa wa mwisho sasa kufika
 
Nikwambie tu madereva mtawalaumu sana matatizo yapo kwa Maagent hawa ndo wasimamizi wa mabasi na ndo wanaokatisha tiketi na kuhakikisha bus lipo salama kwa safari, wao wanaongozwa na tamaa na wengi wao hawatengenezi mabasi kwa ufasaha, Tajiri yeye anapewa maneno tu na akishalipwa pesa yake kama siyo mfuatiliaji ndo hayo yanayotokea kwenye Dar Lux
Hizo ni changamoto za kawaida ktk vyombo vya moto, lolote linaweza kutoke maana hayo yote ni makosa ya kiufundi yanayoweza kusolviwa ndugu.
Ninachokiona mimi kama changamoto mbaya kwao ni kuwa wameajiri madereva wahuni, watu wasio wastaarabu, watu wenye purukushani nyingi barabarani zisizo na maana, ulakshari ni pamoja na kuwaendesha vizuri abiria bila kuwachosha mwili au akili na kufika kwa wakati.
 
Wengi huku hawajui vizuri biashara ya bus inafanyikaje
Route ndefu yeyote 600km na kuendelea ukipeleka basi ya Kichina (Yutong, Zhongtong, Golden Dragon, Higer, Sunlong n.k) kama ni Dar - Mwanza uwe na angalau basi 3 moja inatoka Dar kwenda Mwanza, Nyingine Mwanza Dar kama Garage yako iko Dar hiyo ya Mwanza ikifika Dar hakikisha inalala siku nzima na ile reserve ndio inatoka kurudi Dar inaenda mpaka mwanza ikirudi Dar itapumzika na kukaguliwa kama ina kasoro ishughulikiwe kwa hiyo siku nzima
Kwa bus za Scania hii kitu hamna ukiwasha unazima siku ya kumwaga oil na kwa waliobahatika kuona chasis za 95, 96 zimeandikwa warranty 50yrs hii ni mpaka mjukuu wako ataikuta
Kampuni kama Kilimanjaro na Dar express wameweza kuchagua ku deal na Scania tu ndio maana sio rahisi ukute iko njiani imeharibika au asubuhi gari bovu
Watu kama Shabiby, New Force baada ya kama miaka miwili hua wananunua basi jingine jipya kuepuka usumbufu wa hizi basi za kichina maana nyingi lifespan yao ni miaka mitatu.
Unaweza kuona tofauti basi ya Yutong f12+ yenye terias ni around 250 million wakati Scania Gemilang yenye terias sio chini ya Million 800.
Dar Lux gari zimeanza kusumbua kwavile anazipa mzigo mzito sawa na Scania nenda rudi bila kupumzika.
 
Kuna siku nilipanda hilo bus, wamefunga mfumo wa kudhibiti mwendo na ikifika speed flani inapiga alarm ndani kwa sauti ya juu mara 5 mfululizo. Kwakweli ni usumbufu wa hali ya juu. badilikeni. kama nia ni kumkumbusha dereva wenu basi tafiteni njia nyingine ambayo haiathiri afya ya msafiri
Mabasi yote yamefungwa VTS
 
Mbona gari zote za songea michina lakini hazisumbui mi nadhani hao jamaa itakua hawafanyi service kwa wakati t blj,
Hii nilikuwa sijaisoma
Songea kweli gari zote ni za kichina , gari zenye uhakika kule ni new force tu , naoo kwa kuwa ye ana back up ya basi mbili kila siku songea , yaan basi ikiingia songea leo , kesho haiondoki , inaondoka iliyokuja juz yake , New force kiuhalisia sio mfanya biashara ya usafiri , ye anauza mabasi , ndo mana hakuna mtu anafata nyayo zake , na hakai na basi muda mrefu anauza au kubadili kuja route ya dar moro

Super feo zinakufa sana tu njiani, ila tu kwa kuwa huzioni , kinamchomsaidia ye route hiyo ni kama ameiteka , hana mpinzani ,
 
Hakuna Scania comfortable kusafiri kama ya Sauli,
Fanya homework yako vizuri, sauli anafanya kaz na scania F95 body za kenya
Bas aina ya akina sauli zipo nyingi kwa sasa, na zote ni comfortable sababu ya air ride suspension kwenye diff na terias pale nyuma .
Kwa mbeya kuna Rungwe , wengine ni dar express, Tashrif , Tahmed n.k

Ni kuwa tu hufatilii, F95, ilietwa kwa mara ya kwanza Tanzania,na Ilasi bus services, wa mbozi , alileta basi mbili za aina hiyo ,moja original marcopolo 2010, ya pili ilikuwa body ya kenya , nadhan ilikuwa ni miaka ya 2014 kama sikosei.
 
Yapata kama wiki mbili zilizopita nilisoma huu uzi,,, nikakausha leo nimepanda dar lux kutoka bukoba tumekuja vizur kufika dom gari ikakata umeme haiwaki mara fundi akaitwa akasema gari haina mafuta wakaweka diesel lita 40 kuwasha kweli ikawaka,,, wakawpigia fundi wao wakasema gari isitoke hapo@@@@ nikifika dar kesho ndio mwanzo na mwisho narudi FRESTER ROADWAY
 
Yapata kama wiki mbili zilizopita nilisoma huu uzi,,, nikakausha leo nimepanda dar lux kutoka bukoba tumekuja vizur kufika dom gari ikakata umeme haiwaki mara fundi akaitwa akasema gari haina mafuta wakaweka diesel lita 40 kuwasha kweli ikawaka,,, wakawpigia fundi wao wakasema gari isitoke hapo@@@@ nikifika dar kesho ndio mwanzo na mwisho narudi FRESTER ROADWAY
Pole mwamba, hizi nyuzi zinasaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Juzi Bus Dar lux ya Dar Arusha Asubuhi saa 12:30 wametuweka ofisini kwao mpaka saa 2 asubuhi then wakaja kutuambia gari Bovu haliwezi kwenda, tunawaletea Bus jingine lakini sio Luxury ila tutarudisha some amounts.

Likaja Bus moja Bovu kupata kutokea Dunia, linaitwa Mbazi. Kwakua watu tulikua na haraka tukapanda tu. wakarejesha elfu 7 kutoka kwenye 40,000.

Kufika njiani tukakuta Dar Luxy ya Nairobi imezingua, wako nje. Baada ya kutoka mombo tena Dar lux mbili tena zimezingua.

Najua hii ni Biashara na ina changamoto zake But jamaa gari zao zimekua mbovu sanaaa
Kuna mipumbavu humu huwa hata uiambie nini yenyewe haikubali sijui huwa inatumwa na makampuni!?
 
Back
Top Bottom