Dar kumejaa wanawake wazuri sana

Katoto kazuri acha wivu bhana ,, utaolewa tuu mda ukifika
Sinaga wivu kabisa au unataka list marafiki zangu wameolewa na dada zangu mbona sijajiua au kuwafitini wanaume hawapo hujhi tu siku hizi lakini zamani walikuwepo.
 
Mkuu Dodoma hamna kitu pale wengi wachafu chafu sana na sura mbovu mbovu sana,,
Wewe unaongelea Dodoma gani!?

Dodoma hii iliyojaa warangi na zile species za Singida!?

DOM hii ambayo ikifika jioni maeneo yote ya Town yanatapaka warembo, wanafunzi wa vyuo na wafanya kazi wakitoka kwenye mishe mishe zao?

Ukienda sehemu za wasusi kama pale Jamatini ilipokuwepo stand ya hiace ni zaidi ya jinsi unavyoiona Mwenge huko dar, full warembo tena wabichi wabichi wamekuja kupendeza.
 
Kwetu dom mbona wapo smart
Mwambie huyu aje mji mkuu ajione mauwaridi ambayo mengi ndio kwanza yanaanza kuchanua.

Aachane na hao wa huko dar ambao hawawezi kwenda hata kariakoo bila heavy make ups kwenye nyuso zao.
 
Nani anataka invisible wewe ni invisible sasa hivi wadada wanaojitambua wanako busy laboratory wanatengeneza midoli ya kiume wakaishi nayo au wanyama nyie hamna jipya.
Kwamba akina nani hawana jipya?
 
Umewahi kuniona? Mimi ni mrembo,bongo hamna mwanamke mzuri zaid yangu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kaka ujakosea ni ukwel mtupu...ila ao jamaa wanaupnga ukwel tu [emoji3577][emoji3577]
 
Mpe mwanamke wako pesa Aje Dar akae miezi sita halafu arudi huko uliko,Ndio utaelewa huku Dar.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…