Dar kumejaa wanawake wazuri sana

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,552
Points
2,000

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,552 2,000
Mademu wa mikoani ni shida.
Kupika wanajua kusokota udaga tu !
Mavazi!
Kitandani,kifo Cha mende basi! Hakatiki
Jeuri
Wanakuwa na kopo la kukojolea usiku!
Usafi nil
Kujipenda nil

Ki ukweli ni changamoto.
 

Akili 2

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2018
Messages
298
Points
250

Akili 2

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2018
298 250
Mademu wa mikoani ni shida.
Kupika wanajua kusokota udaga tu !
Mavazi!
Kitandani,kifo Cha mende basi! Hakatiki
Jeuri
Wanakuwa na kopo la kukojolea usiku!
Usafi nil
Kujipenda nil

Ki ukweli ni changamoto.
Hahaha demu anakaa na makopo ya kukojolea ndani duh aiiiseee
 

Forum statistics

Threads 1,343,516
Members 515,078
Posts 32,787,263
Top