Danguro la uwanja wa fisi, polisi hamlioni?

Danguro la uwanja wa fisi, polisi hamlioni?

Au hujjawahi kuulizia, ama HUJUI KINACHOENDELEA MIKOANI (huko ukuitako mikoani)!!!!! Japo ninaishi Dar nafahamu wapi huduma hizi zinauzwa mikoani kwa style hii hii kama ya Dar!!!!

Sijasikia Mwanza, Dodoma ama Morogoro au Mtwara. Ingawa najua kuna wale wanaojiuza barabarani usiku ama kwenye
Guest/Kumbi za disco
 
Ulimi uliteleza tu mkuu nilisahau kuwa hata mie ni mteja aiseee.........

Mimi nilitaka kushangaa unavyotaka kutuletea majanga!

Cha msingi Serikali ijenge mazingira mazuri kwa hawa jamaa,ili tupate huduma bora zaidi!
 
uwanja+wa+fisi.jpg
 
Wadau ukifika uwanja wa fisi Republic utafikiri haupo Tanzania Ngono nje nje kuanzia 1,000/= Bila Kondom 3,000/=, Kabang (0713) 5,000/= Danguro hili lipo mita kadhaa toka kituo cha POLISI Tandale na kila baada ya wk 2 Machangudoa hawa wanachanga10,000 kwa kila Chumba 10,000 x vyumba 70=700,000/= kupeleka polisi kama hongo lisifungwe. NCHI HII TUNAENDA WAPI? WANAFUNZI/VIJANA WADOGO NDO WATEJA WAKUBWA WA MADANGURO HAYA


Halafu cha ajabu bado kuna watu wanabaka mbuzi au watoto wadogo wakati huduma kama hizi zinapatikana bwelele. Mh Leticia Nyerere naona wazo lako la kuanzishwa chuo cha wanaume kujifunza kutongoza limeshapatiwa ufumbuzi wa kudumu hivyo halihitajiki tena, cha kufanya sasa wazidi kuisogeza hii huduma karibu na wananchi. Huku kwetu Tabora sijaiona bado Ngoja nim-text huyo mama mliyetuwekea namba yake alifikirie na hili.
 
Piga simu 0717605719 anaitwa Hadija sometimes Christina ni Binti Mtamu mdogomdogo tu
 
Wadau ukifika uwanja wa fisi Republic utafikiri haupo Tanzania Ngono nje nje kuanzia 1,000/= Bila Kondom 3,000/=, Kabang (0713) 5,000/= Danguro hili lipo mita kadhaa toka kituo cha POLISI Tandale na kila baada ya wk 2 Machangudoa hawa wanachanga10,000 kwa kila Chumba 10,000 x vyumba 70=700,000/= kupeleka polisi kama hongo lisifungwe. NCHI HII TUNAENDA WAPI? WANAFUNZI/VIJANA WADOGO NDO WATEJA WAKUBWA WA MADANGURO HAYA
ACHEENI WENZENU WALE RAHAA..MAISHA YENYEWE NDIO HAYA BONGO..KWANINI TUNAFATANAFATANAAA....KILA MTU SI AHANGAIKE NA MAISHA YAKE!!! KAMA WEWE HAULI MUWA KULA EMBE AU VIPI BASELAANGU!!ooohhoo ....KUMBE BEI NDIO ZINAKUPA MAWAZO..KAWAELIMISHE BASI WAONGEZE MWANANGUU!!
 
hiki kitabu unakiuza sh ngapi natak nikipitie pale imalaseko ila nataka nijue bei ili niende au nisiende
imalaseko wamechukua kwangu bei ya jumla, sasa sijui watauza kwa bei yao shilingi ngapi. lakini sidhani kama watazidisha 15,000/= hata wakizidisha sitashangaa kulingana na ubora na contents za kitabu chenyewe. pitia pale utapata bei, ukishindwa kulipa 15,000/= basi kajipange siku nyingine urudi.
 
Sasa 700,000 kwa wiki ina maana kwa mwezi 2,800,000.00

Unategemea wakamatwe kweli?????
 
Wadau ukifika uwanja wa fisi Republic utafikiri haupo Tanzania Ngono nje nje kuanzia 1,000/= Bila Kondom 3,000/=, Kabang (0713) 5,000/= Danguro hili lipo mita kadhaa toka kituo cha POLISI Tandale na kila baada ya wk 2 Machangudoa hawa wanachanga10,000 kwa kila Chumba 10,000 x vyumba 70=700,000/= kupeleka polisi kama hongo lisifungwe. NCHI HII TUNAENDA WAPI? WANAFUNZI/VIJANA WADOGO NDO WATEJA WAKUBWA WA MADANGURO HAYA

Nimezisoma comments nyingi zilizonitangulia, na baadhi ya wachangiaji wameonyesha either kubeza au kufurahia taarifa hizi za masikitiko zilizoletwa na mtoa mada. Ndugu zangu, hizi ni taarifa mbaya tofauti na baadhi yetu tunavyofikiria.

Biashara ya madanguro tusupoiangalia inaweza kutumaliza na kumaliza familia zetu. Ikumbukwe kuwa, wateja wa madanguro ni watoto wetu au wajomba wetu au mashemeji au wanaume wenye ndoa zao au wazazi wetu, nk. Tukichekelea haya madanguro hawa wazazi, kaka, watoto, wajomba, mashemeji nk wataishia kwenda kujitwalia magonjwa yasiyo na tiba na kuziacha familia zetu zikiwa na ujane au uyatima wa kutisha.

Ni vyema kukemea tabia hizi mbaya ambazo pia, mbali na kuleta magonjwa na vifo, lakini zinamong'onyoa maadili ya mtanzania na kuunda taifa lisilo na haya wala utu wala kumuuogopa Muumba. Tuwe makini na kauli na michango yetu ndugu zangu kwa ishu siriaz kama hizi. Tukumbuke kuwa taifa letu changa na masikini, familia zetu, kazi zetu, mashirika yetu, majirani wetu nk wote wanatutegemea sisi. Nashauri tuwe, makini na tujilinde na kujitunza.
 
Polisi bado hawalioni wanakula tu rushwa toka kwa kina mama/dada hawa Makahaba, jamani TACAIDS si bora muende nyie mkawaeleimishe hawa watu kuacha ngono?
 
Atakwambia mtu huwezi kuwa polisi wa maisha ya watu hapo ndo utapiga kimya!asili haibadiliki.
 
m 23; Ndo zile ajira alizoahidi mgombea urais wa CCM na kupewa ridhaa ya kuongora ili atekeleze sera za chama chake?

Watu wengine bwana, wao si siasa tu, vichwa vyao ni siasa maji taka tuuuuuuuuuuuuuuuuu sasa hapo CCM imeingiaje,
 
Huoni kuna bendera ya ccm hapo!!!ujue wana kibali hao toka ccm
 
Back
Top Bottom