Danguro la uwanja wa fisi, polisi hamlioni?

Danguro la uwanja wa fisi, polisi hamlioni?

Bado?

Nilijua wameshapadhibiti, hakuna tena danguro!
 
yaani hapo uwanja wa fisi ni balaa, miaka ya nyuma nilikuwa naendaga hapo kusuuza rungu kwa bei poa ya 2,000/= ti watoto wadogoo, ila nimepita juzi sura mpya kabisa wengi walishakufa kwa NGOMA na wengine walijiingiza kwenye madawa ya kulevya (UNGA). inasikitisha sana, kuna mama mmoja wa kichaga ana nyumba zake hapo ina vyumba kama 20 kwa siku anakusanya kodi ya maana kutoka kwa hao machangudoa
 
yaani hapo uwanja wa fisi ni balaa, miaka ya nyuma nilikuwa naendaga hapo kusuuza rungu kwa bei poa ya 2,000/= ti watoto wadogoo, ila nimepita juzi sura mpya kabisa wengi walishakufa kwa NGOMA na wengine walijiingiza kwenye madawa ya kulevya (UNGA). inasikitisha sana, kuna mama mmoja wa kichaga ana nyumba zake hapo ina vyumba kama 20 kwa siku anakusanya kodi ya maana kutoka kwa hao machangudoa

chimbo lingine liko wap mdau ilo la uwanja wa fis nasikia wamekongoroka sana nataka chimbo lenye malaya classic
 
Elekeza vizuri bro,naelekea mitaa hiyo muda si mrefu.Hebu fikiria Bia 20,000/= Gest chumba 15,000/= na kumtoa (ahsante)20,000/= jumla 55,000/= hapo teksi sijaweka kwa kuwa atakuja na daladala.
Mkuu atuelekeze vzuri kweli
 
Wadau ukifika uwanja wa fisi Republic utafikiri haupo Tanzania Ngono nje nje kuanzia 1,000/= Bila Kondom 3,000/=, Kabang (0713) 5,000/= Danguro hili lipo mita kadhaa toka kituo cha POLISI Tandale na kila baada ya wk 2 Machangudoa hawa wanachanga10,000 kwa kila Chumba 10,000 x vyumba 70=700,000/= kupeleka polisi kama hongo lisifungwe. NCHI HII TUNAENDA WAPI? WANAFUNZI/VIJANA WADOGO NDO WATEJA WAKUBWA WA MADANGURO HAYA
WANAUME KUWA CHANZO CHA MABADILIKO. MWANAUME KATAA KUSHUGHLIKA NAO ALAFU TUONE KAMA LITAENDELEA. LINAENDELEA MAANA WATEJA(WANAUME) MPO NA MNAWANUNUA.
 
ukitaka kuwachongea nenda kawagawie Tshirt za UKUTA utaona kama waatafika jioni bila polisi kufika hapo
 
Kaolewa wapi Mkuu maana najua jasiri haachi asili
hata hakunambia ila mala ya mwisho ali ni piga busu nili mwachaga fair way tegeta kule nambayake hajabadilisha mpigie akakupe vitu japo ana zeeka zeeka
 
Back
Top Bottom