Danguro la uwanja wa fisi, polisi hamlioni?

Danguro la uwanja wa fisi, polisi hamlioni?

SSH2025_2030

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Posts
9,661
Reaction score
9,812
Wadau ukifika uwanja wa fisi Republic utafikiri haupo Tanzania Ngono nje nje kuanzia 1,000/= Bila Kondom 3,000/=, Kabang (0713) 5,000/= Danguro hili lipo mita kadhaa toka kituo cha POLISI Tandale na kila baada ya wk 2 Machangudoa hawa wanachanga10,000 kwa kila Chumba 10,000 x vyumba 70=700,000/= kupeleka polisi kama hongo lisifungwe. NCHI HII TUNAENDA WAPI? WANAFUNZI/VIJANA WADOGO NDO WATEJA WAKUBWA WA MADANGURO HAYA
 
Ni hili ni kwa Dar tu. Sijawahi kusikia mikoani watu wamepanga vyumba vya kutolea huduma hapohapo!!
 
Usihofu mama Jose yupo fresh tu hana noma. amekaaa utamu na bei zake poa ila chunga simu yako na waallet unaweza kuchomolewa bila kujijua
 
Mbona uwanja wa fisi nasikia ulishafungwa ukabadilishwa jina ukawa uwanja wa sifa!!!
 
m 23; Ndo zile ajira alizoahidi mgombea urais wa CCM na kupewa ridhaa ya kuongora ili atekeleze sera za chama chake?
 
Last edited by a moderator:
Ni hili ni kwa Dar tu. Sijawahi kusikia mikoani watu wamepanga vyumba vya kutolea huduma hapohapo!!

Au hujjawahi kuulizia, ama HUJUI KINACHOENDELEA MIKOANI (huko ukuitako mikoani)!!!!! Japo ninaishi Dar nafahamu wapi huduma hizi zinauzwa mikoani kwa style hii hii kama ya Dar!!!!
 
Wadau ukifika uwanja wa fisi Republic utafikiri haupo Tanzania Ngono nje nje kuanzia 1,000/= Bila Kondom 3,000/=, Kabang (0713) 5,000/= Danguro hili lipo mita kadhaa toka kituo cha POLISI Tandale na kila baada ya wk 2 Machangudoa hawa wanachanga10,000 kwa kila Chumba 10,000 x vyumba 70=700,000/= kupeleka polisi kama hongo lisifungwe. NCHI HII TUNAENDA WAPI? WANAFUNZI/VIJANA WADOGO NDO WATEJA WAKUBWA WA MADANGURO HAYA

kweli umeafanya utafiti wa kutosha, hadi bei unajua?
 
Hivi uwanja wa Fisi ndo wapi? Na kwanini uitwe uwanja wa fisi? Nataka nikajioone mwenyewe.
 
Back
Top Bottom