Dangote: Ni laana au hasara kwa wanaomfuata?

Dangote: Ni laana au hasara kwa wanaomfuata?

cement ya dangote 15000?? wapi huko?? bavicha hii nayo mnataka iwe propaganda? dar cement ya dangote ni sh.12000
bado iyo elf 12 ni ghali. Inatakiwa iwe 3,500 hili mlala hoi akombolewe. Licha ya iyo 3,500 ukinunua mifuko 10 LAZIMA uongezewe mmoja bure.

Mpaka lini tutakuwa shamba la bibi?
 
Bei ya Cement ya Dangonte inashuka kwa kasi ya ajabu hadi sasa kwa hapa Pwani tunanunua 32.5 kwa 11000 na 42.5 kwa 12500 so naona taratibu tutafika kwenye 8000.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Dsm bei ni sh,10,000. masasi, newala, tandahimba, nanyumbu bei sh. 14,000. Maajabu! Utata mtupu kuhusu hii kampuni. Inakuwaje bei ndani ya mkoa kilipo kiwanda iwe kubwa kuliko nje ya mkoa?
 
Nikisikia Cement ya Dangote nakumbuka maneno ya Katibu wa chama kipindi cha kampeni alivyokuwa anakinadi
 
Serikali yako na wenzio mna komaa kuitetea na kuhakikishia imebaki na kuendelea kuwepo.

Bakhresa na dangote wanafanana kwa vile wana ulinzi wa watu km nyie huku nyuma wanafanya sivyo.

By the way km wanigeria ndio wamejaa , ovu la nini?
We ni mropokaji hujielewi...mara bakhresa,mara dangote,soma vizuri uelewe sijasema wanigeria wamejaa,vinginevyo hata kiswahili itakuwa shida.
 
Mkuu, Lindi 14,500? Sidhan kama ni kweli. Hapa Dar nimenunua kwa Tsh 12000 Tabata -Segerea, iweje Lindi iwe bei ghali hivyo?
Acha kelele wananchi wa Mtwara waliojiwa na clouds fm wakawa wanalalamika bei ya cement kua juu wakati waliambiwa itakua bei nafuu.
 
MWENYE ENZI MUNGU tulinde hakik!
 
kiufupi mwalim alitulea kama watoto wake,,,leo utandawazi bado tunaota serikali itatuletea maendeleo mpaka nyumbani,hilo tusahau jamen,,,maisha yanaboreshwa na mtu mwenyewe hakuna siku serikali au raisi atayaleta mlangoni kwako,,,tuangalie fursa tujisaidie maishani,,ujue hata hizi kampuni zimekuja kufanya biashara sio kusaidia,,ukielewa hilo wala hupati shida inakuongezea machungu ya kupambana na maisha zaidi,,,tuwaige wachaga wao hawaitegemei serikali,,serikali ikija inakuta walishaanza siku nyingi yenyewe inamalizia,,,mfano maji barabara mashule hospitali,,kipato nafikiri wako vizuri kama sio wanaongoza,,,
 
Ni kampuni imbayo ilivumishwa kama mwokozi kwa mnyonge. Sementi zake zingeuzwa sh. 5000 soon. Leo zinauzwa 15000. Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote inatuhumiwa kwa kukwepa kodi na pia kuwanyanyasa wafanyakazi

Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote Haina mchango wowote kwa jamii. Vijiji vya jirani na Dangote, havina, maji, wala umeme. Wala hakuna huduma za Afya huku ardhi yao kubwa sana imechukuliwa na kampuni hii ya cement. Je Dangote inafaida gani kwa watanzania?
Kwanini unamlaumu Dangote...anaesaka HELA badala ya Serikali yako uliyoichagua kwa Nderemo na vifijo....Wao ndio wanafanya bidhaa nyingi ziwe Ghali...kwa kuweka miKODI mingi...wanaoagiza Magari na Mafuta wana majibu mazuri kwa Swali lako
 
Ngoja wamalize kujilipa ten percent waliyotoa kwa viongozi wako ndio waje wakujengee kisima cha maji na hao hao waliokula hiyo asilimia kumi waje kupiga selfie siku ya uzinduzi. Kuna wakati huwa nawaza hivi kuwa na ngozi nyeusi ni laana!
Huu ndio ukweli
 
wananchi wa Mtwara hawakutakiwa kuchagua kiongozi yoyote kutoka ccm, ilitakiwa wafanye kama Arusha walivyofanya lakini hawajielewi waache wasome namba
 
Hapo tunapaswa kufahamu kuwa bado wananchi hawana elimu ya uelewa, ndo maana hawajui adui yao ni nani. Pindi wananchi wakifahamu hapo ndo hawatoweza kuipa ccm kura ili wawaongoze ili hali hawawajali
 
Dangote amekuja kufanya biashara ili apate faida...hakuna bure hawezi kufanya kazi kichaa isiyolipa tuelewe hilo na itaendelea kuwa hivyo kwa wawekezaji wengine labda mtajengewa shule na vyoo tu.
 
Ni kampuni imbayo ilivumishwa kama mwokozi kwa mnyonge. Sementi zake zingeuzwa sh. 5000 soon. Leo zinauzwa 15000. Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote inatuhumiwa kwa kukwepa kodi na pia kuwanyanyasa wafanyakazi

Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote Haina mchango wowote kwa jamii. Vijiji vya jirani na Dangote, havina, maji, wala umeme. Wala hakuna huduma za Afya huku ardhi yao kubwa sana imechukuliwa na kampuni hii ya cement. Je Dangote inafaida gani kwa watanzania?

Serikali yako ipo madarakani kwa zaidi ya miaka 50 imeshindwa kuyafanya yote haya lakini Dangote hata miaka mitano hajafikisha unataka abadili maisha yenu huko kusini! Kaanza uzalishaji juzi tu hapa leo hata gharama zake hazijarudi unataka aanze kuwachimbia visima vya maji?!!!! Halafu wewe upo wapi, kwani saruji ya Dangote haifiki Tsh 15,000/=. Pia, inasemekana alitaka kuuza mfuko Tsh 5000/= lakini wenye mamlaka wakamkataza kwa kuhofia kufa kwa viwanda vingine vya saruji nchini. Hitimisho: fanyeni kazi watu wa Kusini badala ya kutegemea Dangote awaletee miujiza.
 
Hata nami namshangaa mleta mada kusema sh. 15000, hivi haoni aibu kwa kuongopa bei ambayo inafahamika wazi?
Tuachane basi na hiyo being, vipi kuhusu kukwepa kodi? Kuajiri wahamiaji haramu kwa nafasi zinazoweza kufanywa na wazawa kama walivyo ahidi mpaka wanavijiji wakatoa Ardhi yao?
 
Ni kampuni imbayo ilivumishwa kama mwokozi kwa mnyonge. Sementi zake zingeuzwa sh. 5000 soon. Leo zinauzwa 15000. Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote inatuhumiwa kwa kukwepa kodi na pia kuwanyanyasa wafanyakazi

Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote Haina mchango wowote kwa jamii. Vijiji vya jirani na Dangote, havina, maji, wala umeme. Wala hakuna huduma za Afya huku ardhi yao kubwa sana imechukuliwa na kampuni hii ya cement. Je Dangote inafaida gani kwa watanzania?
Hizi ni tuhuma nzito sana dhidi ya hii kampuni ya dangote. Nashauri kusanya ushahidi usio Shaka, mimi nitasaidia kufikisha tuhuma Hizi sehemu husika ili hatua za kinidhamu ziweze kuchukuliwa dhidi Yao. Haiwezekani uwekezaji badala ya kua faraja kwa wananchi inakua mateso. Haiwezekani,
 
Dangote mnaijeria si mtanzania,na tutaona na kusikia mengi tu
 
Back
Top Bottom