Dangote: Ni laana au hasara kwa wanaomfuata?

Dangote: Ni laana au hasara kwa wanaomfuata?

Nairobian

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Posts
873
Reaction score
2,283
Ni kampuni imbayo ilivumishwa kama mwokozi kwa mnyonge. Sementi zake zingeuzwa sh. 5000 soon. Leo zinauzwa 15000. Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote inatuhumiwa kwa kukwepa kodi na pia kuwanyanyasa wafanyakazi

Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote Haina mchango wowote kwa jamii. Vijiji vya jirani na Dangote, havina, maji, wala umeme. Wala hakuna huduma za Afya huku ardhi yao kubwa sana imechukuliwa na kampuni hii ya cement. Je Dangote inafaida gani kwa watanzania?
 
Ni kampuni imbayo ilivumishwa kama mwokozi kwa mnyonge. Sementi zake zingeuzwa sh. 5000 soon. Leo zinauzwa 15000. Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote inatuhumiwa kwa kukwepa kodi na pia kuwanyanyasa wafanyakazi

Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote Haina mchango wowote kwa jamii. Vijiji vya jirani na Dangote, havina, maji, wala umeme. Wala hakuna huduma za Afya huku ardhi yao kubwa sana imechukuliwa na kampuni hii ya cement. Je Dangote inafaida gani kwa watanzania?
Mtwara mtwara wamakonde wamakua
 
Ngoja wamalize kujilipa ten percent waliyotoa kwa viongozi wako ndio waje wakujengee kisima cha maji na hao hao waliokula hiyo asilimia kumi waje kupiga selfie siku ya uzinduzi. Kuna wakati huwa nawaza hivi kuwa na ngozi nyeusi ni laana!
 
Vuta subira mkuu kwani wameanza uzalishaji wa saruji karibuni tu. Baadaye watakaporudisha gharama za uwekezaji (mtaji) wataanza kutoa hizo huduma za jamii. Shida yetu WATANZANIA tunapenda vitu viende fasta fasta kila mahali.
 
Vuta subira mkuu kwani wameanza uzalishaji wa saruji karibuni tu. Baadaye watakaporudisha gharama za uwekezaji (mtaji) wataanza kutoa hizo huduma za jamii. Shida yetu WATANZANIA tunapenda vitu viende fasta fasta kila mahali.
hata bei ya saruji wanasubiri warudishe gharama ndipo washushe? wanatufanya mazezeta.
 
Mbona tulishasema kitambo sana humu ? Hivi kuna aliyedhani ccm ina huruma na mtu ! Basi nimpe pole , subirini mjengewe matundu manne ya vyoo vya soko hapo nanjilinji viwasaidie .

Nilifahamu hilo toka mwanzo kabisa, siku Dangote alipokuja Dar es Salaam na kupokelewa na kuzungumza na viongozi wachama, kama kumbukumbu zangu ziko vizuri, Katibu Mkuu wa CCM alikua Nd. Mukama. Nikajua anakuja kuwekeza kwa mgongo wa Chama na madudu yataanzia hapo. Hata ivyo historia ya Dangote na siasa hasa kusaidia chama flani kushika madaraka ili masuala yake ya kiuchumi yaende sawa iko wazi alianza Nigeria ilipotaka tu kuwekeza nchini humo. Na ndio tunae sasa, kazi ipo. Mbombo djilipo
 
Hiyo kampuni tangu imeanza kufanya kazi Ina MDA gani wazee WA mapovu
 
Vuta subira mkuu kwani wameanza uzalishaji wa saruji karibuni tu. Baadaye watakaporudisha gharama za uwekezaji (mtaji) wataanza kutoa hizo huduma za jamii. Shida yetu WATANZANIA tunapenda vitu viende fasta fasta kila mahali.
Hivyo ndivyo walivyosema au unawalisha naneno ?
 
Ni kampuni imbayo ilivumishwa kama mwokozi kwa mnyonge. Sementi zake zingeuzwa sh. 5000 soon. Leo zinauzwa 15000. Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote inatuhumiwa kwa kukwepa kodi na pia kuwanyanyasa wafanyakazi

Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote Haina mchango wowote kwa jamii. Vijiji vya jirani na Dangote, havina, maji, wala umeme. Wala hakuna huduma za Afya huku ardhi yao kubwa sana imechukuliwa na kampuni hii ya cement. Je Dangote inafaida gani kwa watanzania?
Wabongo kwa kulilia ka watoto wabongo wenzangu mmezidi msiwe kama wa Zulu
 
Ni kampuni imbayo ilivumishwa kama mwokozi kwa mnyonge. Sementi zake zingeuzwa sh. 5000 soon. Leo zinauzwa 15000. Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote inatuhumiwa kwa kukwepa kodi na pia kuwanyanyasa wafanyakazi

Mbaya zaidi, kampuni ya Dangote Haina mchango wowote kwa jamii. Vijiji vya jirani na Dangote, havina, maji, wala umeme. Wala hakuna huduma za Afya huku ardhi yao kubwa sana imechukuliwa na kampuni hii ya cement. Je Dangote inafaida gani kwa watanzania?
Hivi ni nani alitangaza saruji itauzwa 5,000/=..?
Je, hicho kiwanda cha Dangote tangu kimeanza kuzalisha saruji kina muda gani sasa..?
Ni sehemu gani huko wanauza saruji 15,000 /=..?
Je hizo huduma kwa jamii zinatokana na faida kwa mwenye kiwanda au zipo ndani ya OC na pia umeshatembelea vijiji vya Msijute, MKunwa, Mbuo, Mnyundo na Mgao siku za karibuni..?
 
Back
Top Bottom