Mla Bata
JF-Expert Member
- Jan 24, 2013
- 8,271
- 19,111
😅hapo kama mtihani ndio nishafail.Senene ni wa kijani! Hao nawajua!!
Panzi na nzige, wanatofauti gani?! Hapo naona huyo ni panzi mkuu ila mleta mada kasema nzige [emoji848]
😅hapo kama mtihani ndio nishafail.Senene ni wa kijani! Hao nawajua!!
Panzi na nzige, wanatofauti gani?! Hapo naona huyo ni panzi mkuu ila mleta mada kasema nzige [emoji848]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji28]hapo kama mtihani ndio nishafail.
Kweli mkubwa angalau wacherewe cherewe kidogo watu tuvune maana wakipitia na hutu tumaindi twetu basi ndio tutakauwa hatuna chetu maana kuanzia September mwishoni tutakuwa kwenye maandamano yasiyo na kikomo kudai jiwe aandolewe kwenye orodha ya wagombeaKama Kuja waje kuanzia mwezi wa5 hivi itakuwa mahindi yamekauka
Kuna kila dalili ya kutokea kwa nzige wanaoisumbua Kenya kwa sasa kuhamia Tanzania.
Mkoa wa Kilimanjaro haswa wilaya za Moshi (V), Siha na Hai. Nzige ni wengi kwa sasa, nimewaona Siha na Moshi V.
Ni vema Serikali ikachukua tahadhari kabla ya tatizo kuwa kubwa zaidi.
Pia soma
i. Waziri Kenya aliwa kichwa na Uhuru kisa nzige
Daah! Umenikumbusha utotoni huko moshi. Nilikua napenda kudaka sana hao balalee, kware pamoja na njiwa pori. Sidhani kama sasa hivi bado Wapo.Sio kila panzi ana rangi ya brown kuna ambao wana mpaka rangi ya kijani na mabawa yao ya ndani huwa yanakuwa na rangi tofauti tofauti '' Kuna panzi wengine ni wakubwa tu ....Tulikuwa tuna waita balale miguu yao kama ina miba hivi wanatabia ya kurusha mateke ndio defense yao ....Akirusha tege likikupata kwenye kidole anaweza kukutoboa
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu ni Gugwe au Balale
mabadiliko ya tabia nchi hayawezi kuwaacha salamaDaah! Umenikumbusha utotoni huko moshi. Nilikua napenda kudaka sana hao balalee, kware pamoja na njiwa pori. Sidhani kama sasa hivi bado Wapo.
Unga gani huo mkuuHao ni kumwagia unga kwenye mimea tu na pindi watakapo tafuna mimea midomo ina Natana na kufa njaa FACT
Sent from my iPhone using Tapatalk
Kwetu huku tulikuwa tunawaita balale wale panzi wakubwaHahaha mkuu na wewe umebaka sana panzi aise ...kumbe tupo wengi !!!
Kuna aina ya panzi Fulani hivi nilikuwa na wapenda sana walikuwa wakiruka wanalia taa taa taa ..tatata... Basi mlio wao ulikuwa unanifurahisha mno
Sent using Jamii Forums mobile app
naam hata sisi pia..tulikuwa twawaita hivyo hivyo