Dada zetu mnaboa kutuonyesha miraba ya nguo zenu za ndani

Dada zetu mnaboa kutuonyesha miraba ya nguo zenu za ndani

hiyo uncle-shemeji usiiogope manake wewe ni selebriti, tuna undugu wa kisirisiri hehehe. Afu we are cousins too.
Bado haujanijibu, kwa kuvaa gstring na skin tite ni kutangaza biashara? Nani anaona ama kujua unless anafunua? Kama ni kutepeta mwili hiyo ni kwa kukosa mazoezi kama sio genetic, haihusiani na kuvaa teitei ama la. Sasa wake za watu ndo wasivae gstring, na wavae teitei waonyeshe mistari ya pichu?
King'asti, celeb bongo?!, hapa hatuna maceleb bali tuna ... tuyaache, hili la undugu wa kisirisiri ndilo muhimu, tupange kuonana kisirisiri na hata tukiwa cousins, wengine cousins hatuna mwiko!.

Sina prob kabisa kwa wake za watu kuvaa g na skin tight ila kuna uvaaji wa kiheshima sio kwa lengo la kuonyeshea!. Kule kuonyeshea wengine tunakutfsiri kuwa ni "biashara matangazo!".
Kuna a friend mke wa mtu tena mumewe is "big short in the state!", tulikutana mahali by chance akanikumbusha kuwa siku hiyo ni big day yake!, nikampa offer ya kumnunulia zawadi yoyote!, karibu kulikuwa na duka, nikamkaribisha dukani hopping atachagua a nice dress or a blouse au mtandio, yeye elikwenda straing kwenye sehemu ya lingerie and guess what she piked?!...akaniambia that is her choice and she always put them and she feels free!. alichagua, akachagua na akachuka na set ya bikini na bra yake!. Nikamtania I wish to see how they look like on her.. akanijoke "wewe tuu!", hivya najua huwa mnazivaa sana tuu ila kiheshima!.
Happy & Prosperous New Year 2013!.

Pasco
 
Na vile vile nyie wanaume wenzangu mnao kaa vifua wazi, huku mkionyesha mikono , vifua , na six packs na wengine mkiwa mmevaa bukta tukiona mapaja yame nona kwa misuli, hamjui mnatutesa sana na sisi wengine? na nyie Masharobaro, mnao vaa vibody na tight jeans huku mkiwa warefu wembamba, jamani pia matutendei haki sisi pia , mna tupa wakati mgumu sana.

dada Kaunga umemuona mtu wako huku???
Happy new yia mie nikisema alikuja huku kutafuta midume aigegede ooo mtaniambia amu we mkorofi umeona sasa???
 
Last edited by a moderator:
Khaaaaa!inakuhuuuuu.....?huo ndo upuuz u guyz mnao!mbona c ha2semi mkw mnaonesha hyo miboxer yenu?mind your own business bhana
 
King'asti, celeb bongo?!, hapa hatuna maceleb bali tuna ... tuyaache, hili la undugu wa kisirisiri ndilo muhimu, tupange kuonana kisirisiri na hata tukiwa cousins, wengine cousins hatuna mwiko!.

Sina prob kabisa kwa wake za watu kuvaa g na skin tight ila kuna uvaaji wa kiheshima sio kwa lengo la kuonyeshea!. Kule kuonyeshea wengine tunakutfsiri kuwa ni "biashara matangazo!".
Kuna a friend mke wa mtu tena mumewe is "big short in the state!", tulikutana mahali by chance akanikumbusha kuwa siku hiyo ni big day yake!, nikampa offer ya kumnunulia zawadi yoyote!, karibu kulikuwa na duka, nikamkaribisha dukani hopping atachagua a nice dress or a blouse au mtandio, yeye elikwenda straing kwenye sehemu ya lingerie and guess what she piked?!...akaniambia that is her choice and she always put them and she feels free!. alichagua, akachagua na akachuka na set ya bikini na bra yake!. Nikamtania I wish to see how they look like on her.. akanijoke "wewe tuu!", hivya najua huwa mnazivaa sana tuu ila kiheshima!.
Happy & Prosperous New Year 2013!.

Pasco

sasa cousin shemeji (sie kwetu ni mwikooo kabisaaaa!), huyo bibie hana heshima hata kidogo. Ni kweli tunazivaa, it is the most comfy wear hasa na trouser kuepuka mistari. Lakini nikupe mfano, my nephew (kama 5years older than me) tunapendana sana na kusindikizana many places. I love shopping for underwears. Lakini nikiona sale kwenye fav shop yangu nitamuambia tusimame, lakini hathubutu kuingia dukani na mie. Na hata akitaka kumnunulia gf wake pichu ama nightie, mie ntabaki garini nampeleka kwa duka tu. Atashauriwa na wauzaji! Hiyo ndo heshima. Shopping for underwear is intimate kwangu na naweza kufanya hivyo na l'aziz tuu. Otjerwise my close galfriends ama mdogo wangu anaweza kuninunulia kama zawadi. I wont accept a gift ya underwear ama bra kutoka kwa mwanaume asiye wangu, not even my bro. Nahisi kama ananichungulia nikiivaa, ushamba sijui lakini that is my style.
 
Dawa ni kutovaa chupi ili michirizi isionekane.

Kaunga unataka warahisishia kazi wabakaji manake duduz itakua inapitiliza hosholoooooooo bila kikwazo!...
 
Last edited by a moderator:
Basi mimi naona nina kichaa, mdada akivaa vile yaani naweza tembea nyuma yake maduka yote ya mlimani city na nikaenda naye mpaka mwenge.
 
Imekuwa ni kawaida sana kwa dada zetu kuvaa nguo ambazo zimekuwa zinatuonyesha amevaa nguo ya ndan ambayo ina ukubwa kisi gan hasa pale uangaliapo miraba yake na mbaya zaidi nygne hata rangi zake huwa zinaonekana ! Ndo kututega au ?

Kumbe wataka mwenyewe....
Kwanini uangalie?
Tukivaa maneno, tusipovaa maneno mtuacheeeee.....
 
dada Kaunga umemuona mtu wako huku???
Happy new yia mie nikisema alikuja huku kutafuta midume aigegede ooo mtaniambia amu we mkorofi umeona sasa???

Yaani nishamtoa moyoni kiasi kwamba hata simnotice. I also came to realize anataka kugombea wanaume na sisi. LOL
 
Last edited by a moderator:
Kaunga unataka warahisishia kazi wabakaji manake duduz itakua inapitiliza hosholoooooooo bila kikwazo!...

Tukivaa tunaambiwa tunaonesha michirizi.
Tukijifunga mivitenge, tunaambiwa tumeacha kujipenda kama kabla ya ndoa.
Sijui lipi jema?

Bora tuziwache zipumuwe, na huyo mbakaji asogee uone maana tunatembea na bastola kwenye handbags!
 
Last edited by a moderator:
Imekuwa ni kawaida sana kwa dada zetu kuvaa nguo ambazo zimekuwa zinatuonyesha amevaa nguo ya ndan ambayo ina ukubwa kisi gan hasa pale uangaliapo miraba yake na mbaya zaidi nygne hata rangi zake huwa zinaonekana ! Ndo kututega au ?
mdau mbona hututendei haki?? tutaaminije??? dondosha li-photo mkuu!!!!!
 
Imekuwa ni kawaida sana kwa dada zetu kuvaa nguo ambazo zimekuwa zinatuonyesha amevaa nguo ya ndan ambayo ina ukubwa kisi gan hasa pale uangaliapo miraba yake na mbaya zaidi nygne hata rangi zake huwa zinaonekana ! Ndo kututega au ?
Usiwe unatazama
 
Biashara matangazo,kwa dunia ya sasa hv hainipi shida sana,ila akina dada achene kuvaa hovyo kanisani,pliiiiz,huko barabarani tunawavumilia,lkn kwenye nyumba za ibada hakikisheni mnavaa vzr,mmenisikia ninyi wadada powa?
 
Tukivaa tunaambiwa tunaonesha michirizi.
Tukijifunga mivitenge, tunaambiwa tumeacha kujipenda kama kabla ya ndoa.
Sijui lipi jema?

Bora tuziwache zipumuwe, na huyo mbakaji asogee uone maana tunatembea na bastola kwenye handbags!
sasa mpaka utoe bastola kwenye handbag si utakuta watu washajinufaisha na kuchukua hamsini zao miiiiida!!!! we unabaki na kibastola chako unajililia!!!!!
 
Kwa kumtazama tu umekwisha kuzini
kwa kutazama tu haujazini hapo mimi napinga....ila ukitazama na kutaman as if una-do nae hapo ndo kuzini kupo!!! sasa kama unatazama unazini si bora uzini moja kwa moja ujue moja!!!!!
 
Back
Top Bottom