Dada zetu mnaboa kutuonyesha miraba ya nguo zenu za ndani

Dada zetu mnaboa kutuonyesha miraba ya nguo zenu za ndani

Milestone

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Posts
376
Reaction score
413
Imekuwa ni kawaida sana kwa dada zetu kuvaa nguo ambazo zimekuwa zinatuonyesha amevaa nguo ya ndani ambayo ina ukubwa kiasi gani hasa pale uangaliapo miraba yake na mbaya zaidi nyigine hata rangi zake huwa zinaonekana.

Ndo kututega au?
 
Huwa inakuwa kero na inapunguza heshima cz inaonekana umeshindwa kuangalia nguo ya ndani inayoendana na mikato yako ya ckuile!
 
Imekuwa ni kawaida sana kwa dada zetu kuvaa nguo ambazo zimekuwa zinatuonyesha amevaa nguo ya ndan ambayo ina ukubwa kisi gan hasa pale uangaliapo miraba yake na mbaya zaidi nygne hata rangi zake huwa zinaonekana ! Ndo kututega au ?



Usilalamike kihivyo, wenzio wako kwenye mitego ukiingia kichwa kichwa tu, utalishwa madudu ya shamba na kusahau ulikotoka.
 
wewe kijana hao ndio wazuri...sii ndio walishajirahishisha na kujionyesha they only fit for migegedo tuu.....usilaze damu kija watoke uwagegede
 
Ndo usasa, akivaa hivyo mke wa mtu, hapo ndio sio sawa, lakini hao wengi, ni halali yao!, asipovaa vile wewe utajuaje?, ukiona hivyo ujue ndio mwaliko wenyewe, sio kila kitu mpaka uambiwe!. Tena si ni afadhali hao wamezivaa hadi unayaona mapito yake, jee ukikutana na hawa wanaovaa vi skin ndani wana g-string, hivyo unaona kama hawajavaa kitu huku manyonyo yamebinuliwa nje kama madodo bivu?!, ungesemaje?!.

Huu ndio usasa wenyewe, tukizidi kuendelea, watazivua kabisa!. Mara yangu ya kwanza kufiki Rome ilikuwa ni summer time, mbona macho yalishiba!, ingekuwa mtu unanenepa kwa kula kwa macho, ningepasuka!.
P.
 
Mi naona kama huwa wanavutia .... mana utamu wa hii kitu ule kiwizi wizi kama hivo ila ukifunuliwa utamu huwa unapotea.....

Inanoga sana na inapandisha mihemko ukila kwa macho ila inatia faraja uionapo uipate ili uiridhishe nafsi yako.
 
dah mbona hiyo ndo catalyst meku, napendaje, zidisheni tafadhali.
 
Na vile vile nyie wanaume wenzangu mnao kaa vifua wazi, huku mkionyesha mikono , vifua , na six packs na wengine mkiwa mmevaa bukta tukiona mapaja yame nona kwa misuli, hamjui mnatutesa sana na sisi wengine? na nyie Masharobaro, mnao vaa vibody na tight jeans huku mkiwa warefu wembamba, jamani pia matutendei haki sisi pia , mna tupa wakati mgumu sana.
 
Mzee usije huku nilipo ..... winter lakini najua club leo nitasafisha macho.
 
Ujumbe Ungewapelekea Wengine Huko Mtaani Kwenu, Humu Tuna Wadada Wazuri Wanaojielewa Na Kuficha Hazala Za Miili Ya Laini Hisiyo Isha Hamu Ya Kutazama, Miili Yenye Upekee Ung'aao Kiasiri Zaidi Na Mvuto..
Wala Hayajui Hayo!
 
Wabongo bana,
Wakiiga na kuvaa minguo ya winter ya nchi za magharibi eti hiyo inakuwa ni fasheni wakati Tanzania joto la wastani ni 30'C, lakini wakiiga nguo za summer za watu wa magharibi eti unakuwa ni uhuni.

Tatizo siyo la mvaaji, bali ni wewe mtazamaji. Why you mind other people's business. Huo ndio umbea.

Mbona huku magharibi watu wanavaa nusu uchi lakini huwezi sikia eti malalamiko na kubakwa.

Tubadilike
 
Imekuwa ni kawaida sana kwa dada zetu kuvaa nguo ambazo zimekuwa zinatuonyesha amevaa nguo ya ndan ambayo ina ukubwa kisi gan hasa pale uangaliapo miraba yake na mbaya zaidi nygne hata rangi zake huwa zinaonekana ! Ndo kututega au ?

Fumba macho Kama unakwazika kwa vile hao kinda dada wanafumba macho wanapoona kata k barabarani mchana kweupe
 
wewe kijana hao ndio wazuri...sii ndio walishajirahishisha na kujionyesha they only fit for migegedo tuu.....usilaze damu kija watoke uwagegede

utakuja kufa upo kwny mgegedo wewe !
 
Ndo usasa, akivaa hivyo mke wa mtu, hapo ndio sio sawa, lakini hao wengi, ni halali yao!, asipovaa vile wewe utajuaje?, ukiona hivyo ujue ndio mwaliko wenyewe, sio kila kitu mpaka uambiwe!. Tena si ni afadhali hao wamezivaa hadi unayaona mapito yake, jee ukikutana na hawa wanaovaa vi skin ndani wana g-string, hivyo unaona kama hawajavaa kitu huku manyonyo yamebinuliwa nje kama madodo bivu?!, ungesemaje?!.

Huu ndio usasa wenyewe, tukizidi kuendelea, watazivua kabisa!. Mara yangu ya kwanza kufiki Rome ilikuwa ni summer time, mbona macho yalishiba!, ingekuwa mtu unanenepa kwa kula kwa macho, ningepasuka!.
P.

sasa anawakaribisha wangap ? Cz unakuta labda mko Ubungo unamuona m2 kama huyo
 
Back
Top Bottom