Dada zetu mnaboa kutuonyesha miraba ya nguo zenu za ndani

Dada zetu mnaboa kutuonyesha miraba ya nguo zenu za ndani

kwa kutazama tu haujazini hapo mimi napinga....ila ukitazama na kutaman as if una-do nae hapo ndo kuzini kupo!!! sasa kama unatazama unazini si bora uzini moja kwa moja ujue moja!!!!!
Ivi imagine, mtoto kama wolper vile kale kitopu kitovu nje, mapaja meupeee yenye afyaa au nani vile ebu nipe mfano hapo, tuone kama hauzini kwa tamaa
 
Ivi imagine, mtoto kama wolper vile kale kitopu kitovu nje, mapaja meupeee yenye afyaa au nani vile ebu nipe mfano hapo, tuone kama hauzini kwa tamaa
teh teh teh uko sawa,lakini hamna aja ya kuumiza kichwa....kuliko uzini kwa tamaa si bora uzini kwa matendo ujue moja!!!!!
 
teh teh teh uko sawa,lakini hamna aja ya kuumiza kichwa....kuliko uzini kwa tamaa si bora uzini kwa matendo ujue moja!!!!!
Takwimu zangu zisizo sahihi, asilimia kubwa tunazini kwa kutazama tu, Pita mitaa ya Post mpya na CBE mida ya jioni uone timbwili lake
 
Imekuwa ni kawaida sana kwa dada zetu kuvaa nguo ambazo zimekuwa zinatuonyesha amevaa nguo ya ndan ambayo ina ukubwa kisi gan hasa pale uangaliapo miraba yake na mbaya zaidi nygne hata rangi zake huwa zinaonekana ! Ndo kututega au ?
Mkumbwa Kama ni kuboa vijana wote cku hizi wanaboa. Na hao wavulana wanaoonesha nguo za ndani tena nyingine hazijafuliwa wiki nzima, ukiuliza eti fasheni mbona hawasemwi, au nao wako sokoni watangaza bidhaa?
 
kwnn kila kitu ni wadada tu, vp kuhusu wale wavulana wanaovaa ovyo suruali hadi nguo zao za ndani zinaonekana.
Kwnn wao hawasemwi?
 
kwani wakivaa kwa staha watapungukiwa na kitu gani!

Ila zinahamasisha yaani kama unaliona vile!

ANGALIZO: angalia utakuja gonga ukuta kwa kugeuka kwako ili uone hiyo miraba!
 
wakiona miraba akili zinawatoka ,je wakimwona mbuzi ambae havai chupi sijui huwa wanawaza nini?
 
biashara matangazo, wanaexpose ili 2one kaka ucshangae 21 century hii
 
Imekuwa ni kawaida sana kwa dada zetu kuvaa nguo ambazo zimekuwa zinatuonyesha amevaa nguo ya ndan ambayo ina ukubwa kisi gan hasa pale uangaliapo miraba yake na mbaya zaidi nygne hata rangi zake huwa zinaonekana ! Ndo kututega au ?

Hebu tuwekee ushahidi wa picha ili tupate kuchangia bila upendeleo:coffee:
 
Weka picha.


IMG_7605.jpgmambo ya ma-miss hayo na gpl
 
Heshima ya nani inashuka; mvaaji au muangaliaji? Tuvae magunia sasa.
DADANGU kaunga MBONA UNABOMOKA HIVYO WAKATI UNAELEZWA UKWELI. Kumbuka huu ni wakati wa Shetani kushika hatamu hasa kupitia kwa dada zetu, inabidi kusali sana.
 
Back
Top Bottom