Dada wa mapokezi Avic Town hajui huduma kwa wateja

Dada wa mapokezi Avic Town hajui huduma kwa wateja

Mkuu umenikumbusha mbali, mwaka 2009 niliwahi kwenda duka la mariedo pale benjamin mkapa tower, kuna mdada pale na haka kaumbo kangu kama sijala mwezi mzima akawa ananitazama kama vile niliyepotea njia.
Nikawa namuuliza bei ya vitu mbalimbali ananijibu kama vile tuna ugomvi.
Mwisho akaona naanza chagua akawa ananitazma kwa hasira.
Nilipochukua bahasha ya kaki yenye michuzi nikaweka kaunta kumlipa maana nilichagua vitu vingi ndipo akaanza nikenulia na kunichekea sana.
Tatizo people judge other people kwa mavazi na vitambi.
Wengine hata tule vipi afya ilishaweka mgomo
Hahaha
 
TTCL SEMA TENA !! HAPA NDIO MWISHO WA CUSTOMER CARE. NILIENDA KUCHUKUA INVOICE YA INTERNET PALE NYERERE ROAD. MBONA SIKU HIYO NILIFUNGA OFISI. KUPOKEA INVOICE MPAKA KULIPA MPAKA KUPEWA RISITI KUTWA NZIMA
 
Nimeenda avic town kuangalia bei za nyumba nijaribu kulinganisha na gharama za ujenzi duh dharau niliyoipata nadhani bado tunahitaji kuajiri wageni katika sekta zetu, pale mapokezi nimekuta wadada wawili nauliza bei za nyumba wananijibu nyumba ya chini kabisa inaanzia milioni 120 nikaomba nionyeshwe ilivyo ......akagoma huku akinishangaa muonekano wangu, nadhani alitegemea aje raia wa kigeni we dada kaa ukijua siku hizi hela tunazo sisi wananchi wa kawaida wapiga dili wote wameishiwa kama unakumbuka leo walikuja dada mmoja amevaa baibui na mtandio na mwingine amevaa suruali ya jeans na top ya pink......usidharau watu kutokana na muonekano
Ulijitambulisha kwa hii ID yako hapa JF? if yes, labda ndio maana alikuchomoa
 
Uuuuuwwwiiiiii mleta mada umenikumbusha siku niliyotoa panga nikamkimbiza muhudumu hapo makumbusho palikuwa na bar moja inaitwa chaga bite miaka ya nyuma kidogo....

Nimetoka shamba nimechafuka viatu havikavaliki nikashuka peku. Nilitaka kupata ndizi pale na kitochi cha mbege. Nimekaa pale Kama nusu saa hivi, hakuna mtu ananiuliza kitu... Muhudumu mmoja akaniuliza unatafuta nin hapa hili ni eneo la biashara .... Hakyanani malaika akanizuia kumuua, nikatoa wallet nikampa elfu10 nikamwambia niletee ndiz na mbege.... Akaanza kuibonyeza ile pesa Kama vile ni bandia, akaiweka juu akaikanyaga, Mara akashindwa kuvumilia akaniuliza kaka hii ni halali???

Nikaamka nikaenda kwenye starlet yangu, nikachukua panga..... Kilichofuata ni story ila nilikula bure nikanunua mbege tu... Shenzi kabisa.

hahahahahhahaa we ni noma
 
kuna mkumbwa kwenye hiyo kampuni atakuwa anamla so ndio maana analeta kiburi kwamba hana mtu wa kumtikisa kwani analiwa na mkubwa
 
Mimi ninakama case tatu za hivyo ila leo ntasema moja,

Kuna kipindi nilihamishwa tawi nikapelekwa mkoa mwingine sasa nilifika mapema mida ya sa tisa nikaona ofisi za tawi letu kumbe lipo barabarani tu nikasema ngoja niingie nimsalimie mshkaji (Meneja anaeondoka ambae mimi nilienda kumbadili). Kwanza nilipopark gari tu mlinzi akanifuata kwanini nimepark gari vibaya akanichimba biti nikamuomba msamaha..basi nikaingia ofisini nikaenda dawati la huduma kwa wateja...nikakuta mdada na mkaka nikawasalimu akaitikia tu mdada lijamaa likaniangalia tu kisha likaendelea na kazi. Nikamuomba huyo mdada ninashida na Boss akaniuliza kwa nyodo kwani umeona sisi hatuwezi kukusaidia? Hapohapo lijamaa likadakia Boss anawageni subiri...basi wakanichomesha mahindi hapo hadi nikawaaga ntarudi kesho hata hawakunijibu....basi kesho yake mida ya saa nne Boss wao akamtuma dereva kunifuata hotel niliofikia maana nilimtaarifu usiku kwamba nimefika na kwamba nilipita ofisini ila akashangaa kwanini sikuingia tu nikamwambia si tatizo nilipita tu one time nikaona upo bize...kumbe asubuhi akawaambia staff 'The new Boss is already in town' na dereva atamfuata mida ya saa nne.. wakawa wanaona mda hauendi wamjue ni nani...saa nne ikafika...gari ikafika...ikapark....Stelingi nikashuka.... Sikumbuki vizuri ila niliona tu watu wamechanganyikiwa wanaangaliana...Baadaye wakawa hawatulii kumbe wanawahadithia staff wengine..Mbona waliisoma namba kisaikolojia maana sikuwaambia kitu kama mwezi hivi hadi wakanifuata wenyewe nikawaambia 'good..you got yourselves a lesson'
Going forward kila mtu alinyooka japo bado walikua wanahisi kama kuna siku ya kutumbuliwa iko njiani


aisee hii style yako nimeipenda
 
Kuna siku bana nimetulia zangu bar ya jiran na home sa kumi kumi hivi nacheki game ya chelsea na Man u huku nakula zangu malta duh kuna baamedi mmoja akaniletea dharau moja kubwa sana "unakuja kujaza siti tu masaa yote hyo unakunywa malta moja tu halafu hiyo inaleta nzi na nyuki kwanza inashibisha tu haulewi wala nini kujaza tumbo tu" daah nilipandwa na hasira kipind kile bia sh 2000 nikaagiza bia 5 nikazimwaga kwenye maua halaf nikamuuliza umeridhika au unataka nikaku****** nikupe hela ya kununulia chu** ndio uniheshimu? huyooo nikasepa zangu sikuangalia nyuma.
duh umenifanya nisikitike bia tano unamwagia maua ? natamani ningekuwa hayo maua
 
Mkuu umenikumbusha mbali, mwaka 2009 niliwahi kwenda duka la mariedo pale benjamin mkapa tower, kuna mdada pale na haka kaumbo kangu kama sijala mwezi mzima akawa ananitazama kama vile niliyepotea njia.
Nikawa namuuliza bei ya vitu mbalimbali ananijibu kama vile tuna ugomvi.
Mwisho akaona naanza chagua akawa ananitazma kwa hasira.
Nilipochukua bahasha ya kaki yenye michuzi nikaweka kaunta kumlipa maana nilichagua vitu vingi ndipo akaanza nikenulia na kunichekea sana.
Tatizo people judge other people kwa mavazi na vitambi.
Wengine hata tule vipi afya ilishaweka mgomo
Ungemtolea uvivu umwambie ukweli
Wadada bwana tuna taabu sanaa co cr
 
Wadau mmefunguka kweli,comment zingine unasoma hadi unacheka
 
Wauza Magali kwenye yard muache madharau
Kuna wakati furani nikiwa nasubiri vidola vyangu kutoka kwenye Biashara Yangu huko nje....basi jioni ya jumanne nikapata sms kutoka mwanachi bank pale magomeni kuwa dola zangu zipo account basi nikapitia hapo nikatoa hapo Kama usd 16000 nikabadiri Kama Mia 3 hivi kumaliza heka heka za home nikaenda zangu bar kusukutua koo baada ya ukame wa muda mrefu nikiwa bar nikapata kampani ya Mshkaji mmoja hivi mmoja ya maongezi yetu yalikuwa Ni Magali Na mmoka ya gali lilikuwa linasifiwa kwenye maongezi nayo Ni Toyota blevis basi story hizi zikawasha moto kwenye Moyo wangu basi nikaenda kulala Akili Yangu yote IPO kwenye Brevis niliomba kuche niende show room kununua hiyo gali basi niliamka Kama saa mmoja hivi Nikachukua mpunga wangu nikala pensi Na makobaz nikaelekea magomeni mikumi kwenye show room mmoja hivi Karibu Na kituo nikagonga nikaingia nikaulizwa Nina Shida gani nikajitambulisha nimekuja kununua gali hiyo jamaa akaanza kucheka akaniuliza tena unataka nini ? Nikamjibu nimekuja kununua gali jamaa akanifukuza Nikamwambia tatizo nini akaniambia unataka gali la kuchezea watoto au gali gali...nikamjibu gali akanifukuza wakati natoka Kuna jamaa nikapishana nae mlangoni akamuuliza nimefanyaje mpka ananifukuza akasema mpuuzi analeta Habari za pombe...eti kaja kununua gali yule jamaa akaniita akaniambia mwana njoo kaniingiza mule ndani tena akaniambia chagua kaka...huku wote wakiwa attention Na Mimi...basi nikamwambia naitaka hii nikamuonyesha Brevis nyeupe akaleta funguo akanifungulia kila mahala baada ya kukagua nikamuuliza bei gani jamaa akasema mil 13 nikamwambia sawa nakupa wapi akaniongoza kwenye kiofisi humo humo yard basi jamaa akastaajabu nazama mbele natoa midola nawalipa HeLa yao ghafla mambo yalibadirika nikaamza kuitwa bosi mara Mkubwa njoo huku Na heshima kibao nikimiminiwa....
Ushahidi brevis yenyewe hiyo hapo
LB5rdBA.jpg

fPBOnQK.jpg
Naomba lift
 
Wenyewe wanasema first impression is the last impression.

Mimi pia nina tatizo hilo sifanani na ninachofanya ila mwaka 2017 naanza kubadikika
 
Hilo hata mimi limenikumba..ni huko mwanza kwenye wakat wa ujenzi wa shule yangu..nikaenda duka la ujenzi kwa ajili ya kununua simenti(mifuko 350)..nilipofika nikamuuliza jamaa..naweza kupata mifuko 350ya siment?..yule baba akaniangaliaaa..akasema una hela ya mifuko 350?..nikamwambia tatizo ni nini akajibu nipishe usinipotezee mda!!..nikaenda duka lingine jiran na hapo..nikapokelewa vizuri sana na nikapata hiyo simenti..wakati gari inapakia hiyi mifuko huyo mzee aliyeniambia nimpishe nampotezea mda akaja pale na kuanza kuniuliza naishi wapi na hiyo simenti inaenda wapi!!?..nikamwambia baada ya siku mbili tutaonana...kweli baada ya siku mbili alikuwa mbele yangu nikamwambia nitakufundisha kuacha dharau..alipambana na tra mpaka duka akafunga...

kweli ulimsomesha namba....hahahaha, ebu tuelezee kwa kina ilikuaje mpaka tra ikaingia hapo
 
Ungemtolea uvivu umwambie ukweli
Wadada bwana tuna taabu sanaa co cr
Nilimchapa kwa noti alizoziona kwenye ile bahasha ndiyo akaanza jichekesha.
By the way niliambiwa ni mtoto wa mmiliki wa hayo maduka ya mariedo aliyekuwa katibu wa wizara ya afya Bi.... may be pia jeuri ya pesa ya mama yake ilikuwa inamsumbua
 
Nimeenda avic town kuangalia bei za nyumba nijaribu kulinganisha na gharama za ujenzi duh dharau niliyoipata nadhani bado tunahitaji kuajiri wageni katika sekta zetu, pale mapokezi nimekuta wadada wawili nauliza bei za nyumba wananijibu nyumba ya chini kabisa inaanzia milioni 120 nikaomba nionyeshwe ilivyo ......akagoma huku akinishangaa muonekano wangu, nadhani alitegemea aje raia wa kigeni we dada kaa ukijua siku hizi hela tunazo sisi wananchi wa kawaida wapiga dili wote wameishiwa kama unakumbuka leo walikuja dada mmoja amevaa baibui na mtandio na mwingine amevaa suruali ya jeans na top ya pink......usidharau watu kutokana na muonekano
Pole sana kwa Masaibu yaliyokupata Mkuu.

Siyo reception ya Avic Town tu, Ni karibu taasisi zote zisizo za kiserikali na hata za Serikali.

Karibu reception zote nilizowahi kwenda hawana lugha nzuri na wageni.In short wanfanya Kazi Kwa mazoea.
 
Kuna hii bar hapa Kimara kona. Ma baa medi wanadharau watu Sana hadi uwape soda ndio achangamke. Vinginevyo utaendelea kupiga miayo.
Hiyo bar haina meneja mkuu? Deal na boss wake.
 
Back
Top Bottom