Dada wa mapokezi Avic Town hajui huduma kwa wateja

Dada wa mapokezi Avic Town hajui huduma kwa wateja

Ungefafanua kilitokea nini.Sometimes hata wewe client unaweza kuwa ni tatizo.Kuna baadhi ya wateja huwa wabinafsi sana.Anaweza kukuta wateja wengine wapo kwenye foleni lakini akataka yeye ndiye ahudumiwe kwanza.Wengine kwa mfano wakiwa bar huwashika wahudumu wakike maungoni mwao bila idhini ya muhusika.Hapo lazima uletewe dharau tu hasa ukikuta muhudumu anajitambua na kujiheshimu.Mwingine kwa sababu labda ana visenti vya mkopo basi atataka awatetemeshe wahudumu.Noo.Utapuuzwa tu.Customer care inafanya kazi tu pale kwenye kuheshimiana.

Hata hivyo siwatetei wale watoa huduma wasiozingatia sheria na taratibu za kazi zao.
 
Watu wana dharau sana.

Siku moja natoka Bagamoyo niko na Vitz. Naangalia mshale wa Petrol inaelekea kukata. Niko pale JKT karibu na njia panda ya kwenda Kunduchi nikaingia shell. Kulikuwa na foleni kidogo, nikasogeza gari nikafungua tank nikamwambia muhudumu jaza full tank. Jamaa akaanza dharau, utalipa? Nikamjibu kwanini nisilipe, tukarushiana maneno pale mwisho wake akajaza. Nikampa pesa yake nikaondoka. Sasa sijui alikuwa anahofia nini


Mkuu itakua haukumuelewa labda alitaka kukuuliza kua unalipa cash au kwa card ya mafuta, kuna watu wana fuel ⛽️ cards za maofisini
 
Ungefafanua kilitokea nini.Sometimes hata wewe client unaweza kuwa ni tatizo.Kuna baadhi ya wateja huwa wabinafsi sana.Anaweza kukuta wateja wengine wapo kwenye foleni lakini akataka yeye ndiye ahudumiwe kwanza.Wengine kwa mfano wakiwa bar huwashika wahudumu wakike maungoni mwao bila idhini ya muhusika.Hapo lazima uletewe dharau tu hasa ukikuta muhudumu anajitambua na kujiheshimu.Mwingine kwa sababu labda ana visenti vya mkopo basi atataka awatetemeshe wahudumu.Noo.Utapuuzwa tu.Customer care inafanya kazi tu pale kwenye kuheshimiana.

Hata hivyo siwatetei wale watoa huduma wasiozingatia sheria na taratibu za kazi zao.
Kwani kua na visenti vya mkopo ni tatizo?Mo dewji alikopa mkopo wa zaidi ya bil 300 hapo NBC mwaka juzi sijui na yeye unaweza kumdharau kwa sababu ya visenti vya mkopo?TABIA MBAYA NI TABIA MBAYA TU,FULL STOP.REGARDLESS IMEFANYWA NA TAJIRI/MASKINI.
 
Mi ndo maana nahakikisha kila siku nakula kipolo walau kurinda haka kakitambi kangu kananisaidia sana kupokelewa vizuli aisee...tena siku hizi nimegundua na mavazi ni mwendo wa shati blue bahari mpauko na nyeupe yale ya kibenki benki huku ufunguo wa Toyo mbovu unacheza cheza mkononi basi hua napewa tabasamu mororooo kabisaaa na no hua napewa kama hawa mabaamedi wakishamegwa ndio hua wanajua kumbe yahaya[emoji23] [emoji23] [emoji23] mjini mipango nyie tengenezeni six park wenzenu vitambi vya vipolo vinatusaidia kupunguza kero ndogo ndogo kama hizo[emoji23] [emoji23] [emoji23]
We jamaa umenifanya nicheke..kwa hiyo ni mashati ya blue mpauko na suruali rangi gani?
 
Kwa uzi huu hao wadada wamekoma.

Kuna dada mtoa huduma flani wa KCB Bank namvutia kasi
 
Kuna wakati tulipewa akili za aina moja, ikawa usiku ikawa asubuhi kumbe wengine walikosa kupewa akili wakapata akili zilizokwisha Muda wake, wekeza werevu katika elimu yako, Hao wasikupe pressure duniani
 
Back
Top Bottom