Dada anataka nimtoe bikira yake

Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
188
Points
250
Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined Jul 14, 2016
188 250
no.. usijali madam...
what is done in rome, remains in rome!
Nimetokea kukuheshimu sana...
U mean room?, which room by the way?? Ttz la jamii forum watu mnajifanyaga mnawajua watu kumbe, hata sijui sura yako inafananaje, cjui kama imepatwa na jua su mwezi
 
P

Plan Of Action

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
466
Points
500
P

Plan Of Action

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
466 500
U mean room?, which room by the way?? Ttz la jamii forum watu mnajifanyaga mnawajua watu kumbe, hata sijui sura yako inafananaje, cjui kama imepatwa na jua su mwezi
jamani come on.. rome si room! Rome mji mkuu wa Italy... hako kamsemo kana maana yake nyeti...
 
MASAGA NGASSA

MASAGA NGASSA

Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
96
Points
125
MASAGA NGASSA

MASAGA NGASSA

Member
Joined Aug 1, 2016
96 125
Sina imani na maneno yako kuwa ni bikira halafu eti umtoe ww yawezekana ulishamtoa zamani ila tu unatafuta njia ya kumuacha.
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,000
Points
2,000
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,000 2,000
Mtoe na uwe na vitu vifuatavyo
1 Maji ya Uvugu vugu kwa kumkanda
2 Pedi
3 Mashuka ya Kubadilsha c unajua DAMU inatoka ukishatoboa Bikra
4 Hela ya Bajaji au Taxi mana anaweza kushindewa kutembea Vizur
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,717
Points
2,000
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,717 2,000
Katumbukize duche mwanangu. Utashangaa linapitiliza bila breki!!
 
Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
188
Points
250
Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined Jul 14, 2016
188 250
Mtoe na uwe na vitu vifuatavyo
1 Maji ya Uvugu vugu kwa kumkanda
2 Pedi
3 Mashuka ya Kubadilsha c unajua DAMU inatoka ukishatoboa Bikra
4 Hela ya Bajaji au Taxi mana anaweza kushindewa kutembea Vizur
Hahahaha, napenda kujua Experience za both wanaume na wanawake baada ya kutoa bikra, nilisoma makala tofaut wengi wanasema kama mwanaume atamwandaa vizur msichana, na kama wote wapo comfortable to each other, kunaweza kusiwepo maumiv kabisaaa au yawe kidogo sanaa
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,000
Points
2,000
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,000 2,000
Hahahaha, napenda kujua Experience za both wanaume na wanawake baada ya kutoa bikra, nilisoma makala tofaut wengi wanasema kama mwanaume atamwandaa vizur msichana, na kama wote wapo comfortable to each other, kunaweza kusiwepo maumiv kabisaaa au yawe kidogo sanaa
Yanakuwepo Kiasi chake cha muhimu muandae vizur usitumie nguvu na ukishatoboa kaa kidogo ndu ugegede Kimoja Basi na usiweke Ndani Withdraw nje asije kupata mimba
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,000
Points
2,000
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,000 2,000
If u don't maind, can u share ur experience for the first time
I was so worried at first maana alikuwa anaogopa sana but alikubali tuka romance mpaka alipolainika nikam kamatia mikono asifurukute missionary Position style Ali piga kelele sana Basi baada ya kutoboa nikagega kidogo Tu nikamuacha nikam kanda na maji tuka kaa siku 3 siku ya 4 akaja mwenyewe
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,729
Points
2,000
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,729 2,000
Muulize usipoikuta? Mi nahisi anawashwa tu......
 

Forum statistics

Threads 1,326,685
Members 509,566
Posts 32,230,994
Top