Dada anataka nimtoe bikira yake

Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
188
Points
250
Three idiot

Three idiot

Senior Member
Joined Jul 14, 2016
188 250
I was so worried at first maana alikuwa anaogopa sana but alikubali tuka romance mpaka alipolainika nikam kamatia mikono asifurukute missionary Position style Ali piga kelele sana Basi baada ya kutoboa nikagega kidogo Tu nikamuacha nikam kanda na maji tuka kaa siku 3 siku ya 4 akaja mwenyewe
Ilikuwa mara yako ya kwanza ku sex, au ilikuwa mara ya kwanza kusex na bikra? and alikuwa na umri gan?
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,000
Points
2,000
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,000 2,000
Hahahaa thanx for shearing ur sex experience, mm nasubir kwa hamu siku nitakapokuwa tayari ku break ma Virgin, coz I have alot of imagination jinsi itakavyokuwa, but I real wish kuwa na experience man
Haha ucjal time will tell
 
Robin Emmanuely

Robin Emmanuely

New Member
Joined
Jul 28, 2019
Messages
2
Points
20
Robin Emmanuely

Robin Emmanuely

New Member
Joined Jul 28, 2019
2 20
Nina dada (upande wa mama mkubwa) ana miaka 22 mpaka leo hajawai kuwa na mwanaume yeyote sababu anazosema anataka mimi ndie nimtoe bikra yake.

Nifanye nini ndugu zangu?
Unajua mungu alivyo tuumba wanadam akatupatia ufahamu tofauti na viumbe wengine sasa changanua wewe in binadam au mnyama alaf utajua nini ufanye.
 
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
470
Points
1,000
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
470 1,000
Hahahaa thanx for shearing ur sex experience, mm nasubir kwa hamu siku nitakapokuwa tayari ku break ma Virgin, coz I have alot of imagination jinsi itakavyokuwa, but I real wish kuwa na experience man
Vipi mkuu bado uko na bikra yako ?
 
JONASON

JONASON

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
336
Points
500
JONASON

JONASON

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
336 500
Mtoe tu mkuu ila uandae mashuka meusi, sabuni ya kulowekea mashuka, pamba, spirit, kilainishi ,maji ya uvuguvugu na redio kwa ajili ya kupiga muziki ili kelele zisisikike jiran wasije wakahisi unaua
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,570
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,570 1,995
Mkuu ulisha mtoa kama bado naomba ni mtoe mimi
 

Forum statistics

Threads 1,326,680
Members 509,566
Posts 32,230,803
Top