Dada anataka nimtoe bikira yake

jerrysonkiria

jerrysonkiria

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Messages
2,214
Points
2,000
jerrysonkiria

jerrysonkiria

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2014
2,214 2,000
Sasa huu upuuzi wa kuja kuombea ushauri?kweli sasa hivi hatuna vijana shupavu wanaoweza kuchanganua mambo/hoja na kufanya hitimisho.
We unaona jambo jepesi? ushaur tafadhali
 
joseph leonidace

joseph leonidace

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
472
Points
500
joseph leonidace

joseph leonidace

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
472 500
Nina dada (upande wa mama mkubwa) ana miaka 22 mpaka leo hajawai kuwa na mwanaume yeyote sababu anazosema anataka mimi ndie nimtoe bikra yake.

Nifanye nini ndugu zangu?
kwahiyo tukikushauri ukamtoe utaenda kumtoa?
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,949
Points
2,000
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,949 2,000
Sasa huu upuuzi wa kuja kuombea ushauri?kweli sasa hivi hatuna vijana shupavu wanaoweza kuchanganua mambo/hoja na kufanya hitimisho.
Hauwez kuwa unavaa mlegezo halaf utarajie kupata vijana shipavu, ndio maana hata vibaka wanatamba mtaan vijana hawawez wafukuza sababu ya mlegezo.
 

Forum statistics

Threads 1,326,684
Members 509,566
Posts 32,230,923
Top