Dada anataka nimtoe bikira yake

Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,570
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,570 1,995
Tupe mrejesho ilikuwaje?
Hahahaa thanx for shearing ur sex experience, mm nasubir kwa hamu siku nitakapokuwa tayari ku break ma Virgin, coz I have alot of imagination jinsi itakavyokuwa, but I real wish kuwa na experience man
 
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,356
Points
2,000
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,356 2,000
Yeye ndie atakavyo tangu akiwa na 20yrs alikua akinisumbua
We zoba kweli. Kwa miaka miwili unatongozwa tu. Toa hiyo Bikra na maisha yaendelee. Mtu gani huna huruma kwa binti? Kumbuka asiyeweza kutombw@ ni Mama Mzazi tu, wengine ni heshima tu wanapewa!

Mwanaume kwa miaka miwili huna maamuzi? Nina mashaka na uanaume wako. Ni heri ulaumiwe na jamii lakini umetoa uamuzi. To.mba huyo dada.wa Mama Mkubwa ila iwe si zaidi ya siku 10 toka atoke ktk desturi au iwe baada ya siku 18 baada ya desturi.

Bazazi
 

Forum statistics

Threads 1,326,680
Members 509,566
Posts 32,230,825
Top