stonecutter
JF-Expert Member
- Jun 12, 2022
- 2,413
- 3,565
Condom si unaweza kuvumilia tu mkuu, sio za lazima,sana kwamba utakufa.
Condom si unaweza kuvumilia tu mkuu, sio za lazima,sana kwamba utakufa.
Condom si unaweza kuvumilia tu mkuu, sio za lazima,sana kwamba utakufa. 😅 Hivyo vingine sawa
Yaani baada tutoke tukakomboe Nchi wengine wanawaza kutombana siku hiyo na condom? Mko serious kweli makamanda?Kama comdom hazipo tutavaa Rambo mkuu
Wajinga nyie. Mmeua wenyewe ila mnajifanya kuwa na huruma.Hizi picha naona unazipenda sana, na uhakika hamna ndugu yako wa damu kwenye hizi maiti, usingezifanyia biashara kiasi hiki. Hata kama ni maiti zifanyie staha. Malengo yako unayaweza kuyafanikisha kwa namna nyingine.
Kumbe huwa unaumia ukiziona hizi picha?Hizi picha naona unazipenda sana, na uhakika hamna ndugu yako wa damu kwenye hizi maiti, usingezifanyia biashara kiasi hiki. Hata kama ni maiti zifanyie staha. Malengo yako unayaweza kuyafanikisha kwa namna nyingine.
Chadema ndio wanauza condom?Watu wameingia kwenye taharuki kufuatia kinachoitwa D9, usafiri wa umma, vituo vya mafuta, upatikanaji wa Kondomu na vyakula vikavu. CHADEMA ndio wanapaswa kulaumiwa!
Usimsikilize huyo baby! Kwanza sisi hatutumiagi condomKumbe huwa unaumia ukiziona hizi picha?
Hivi unajiuzulu aiseee....
Makubwaaaaa!!Usimsikilize huyo baby! Kwanza sisi hatutumiagi condom
Kila kijana ana nafasi ya kuwa balozi wa amani kwa kuwakumbusha wenzake hatari za ghasia, kusambaza ujumbe wa utulivu, na kuepuka maneno ya matusi au uchochezi. Leo, katika hii Jumamosi ya kuelekea maadhimisho ya Uhuru, nawakumbusha vijana wenzangu tusherehekee kwa uzalendo, busara na mshikamano , tukijenga taifa letu kwa vitendo vya amani na upendo. #amani #tanzania #afrika #siasa #youth![]()
Kwamba chadema ndo waliouwa watanganyika 10,000+Watu wameingia kwenye taharuki kufuatia kinachoitwa D9 ambacho ni maandamano yaliyopangwa kufanyika
usafiri wa umma, vituo vya mafuta, upatikanaji wa Kondomu na vyakula vikavu. CHADEMA ndio wanapaswa kulaumiwa!
View attachment 3511445
Wewe kvmaWatu wameingia kwenye taharuki kufuatia kinachoitwa D9 ambacho ni maandamano yaliyopangwa kufanyika
usafiri wa umma, vituo vya mafuta, upatikanaji wa Kondomu na vyakula vikavu. CHADEMA ndio wanapaswa kulaumiwa!
View attachment 3511445