CV ya mbunge wa Mtera, Livingstone Lusinde (Kibajaji)

CV ya mbunge wa Mtera, Livingstone Lusinde (Kibajaji)

Status
Not open for further replies.
Nchi hii inamikwamo maeneo mengi sana, huyu ni mmoja wa watunga sheria daa!!Mungu atunusuru, na wasomi nao wakifika bungeni hawataki kuonyesha weledi wao wanakaa kimya kutoikosoa serikali wengine wakichukua mwelekeo wa kivyama wakijua siku moja wanaweza wawe waziri hivyo mambo yote wanaachwa watambe darasa la saba kwa taarabu na matusi kibao jamaa kama ni mdomo kajaaliwa kweli.
 
Ndo maana kenya wameamua kuanzia uchaguzi ujao huna degree hupati ubunge sasa sijui hapa kwetu ni aje
Aaaaaaah,mkuu hiyo ma ccm waliikataa ilikuwepo kwenye rasimu ya Warioba, ccm ndio shetani wetu.
 
Hii nchi sijui inalaana gani?Yaani watu wanachagua "Vilaza" wawaongoze.Kweli aliyetuloga kafa na hakuna wa kutuagua.
 
Wewe elewa tu kuwa alichaguliwa na watu wa dodoma halafu ufananishe na wabunge wa kilimanjaro
 
Wew angalia tu upeo wa watu wa Dodoma na arusha au Kilimanjaro
 
Hii nchi sijui inalaana gani?Yaani watu wanachagua "Vilaza" wawaongoze.Kweli aliyetuloga kafa na hakuna wa kutuagua.
DART walitangaza kazi za usafi na kusema waombaji wawe na elimu ya form four, lakini wabunge watunga sheria sifa ujue kusoma na kuandika. Hii ni Tanzania.
 
Naomba kufahamu CV za mbunge wa Mtera.
cv ya lusinde unaitakia nini. yeye hana degree feki. siku zote amekubali elimu yake ndogo na he has a humble background. sifa yake ni mtetezi na mpiganaji wa maendeleo ya jimbo lake na taifa kwa ujumla.
 
Wakuu,
Kusema Ukweli,Napenda Kumsikiliza Huyu Jamaa Anapo Hutubia!
Japo Ana Madhaifu,Kama Binadamu,Hajakosa Mazuri!
Ukiacha Hayo,Ni Nini Asili ya Yeye Kuitwa Kibajaji?
 
Livingstone Lusinde


  • PARTICULALS
Full Name: Livingstone Joseph Lusinde

Member Type: Elected Member

Constituent: Mtera

Political Party: Chama Cha Mapinduzi - CCM

Office Location: Box 50, Dodoma

Office Phone: +255 755 453327/+255 785 679927

Office E-mail: llusinde@parliament.go.tz

Member Status:
Active

Date of Birth: 4 March 1972

  • EDUCATION

Mbigili Primary School:

Primary Education (1980 - 1987)

CCM College Ihemi:
Certificate (2007 - 2008)
  • EMPLOYMENT HISTORY
The Parliament of Tanzania:
Member - Mtera Constituency (2010 - 2015)
Member-Mtera Constituency (2015-Present)
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom