HORSE POWER
JF-Expert Member
- Feb 22, 2015
- 2,328
- 1,666
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] !!! Mkuu wangu Mkwepa Kodi umeua mbavu zangu aisee!!Itahakiki kadi ya ccm
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] !!! Mkuu wangu Mkwepa Kodi umeua mbavu zangu aisee!!Itahakiki kadi ya ccm
hiyo naijua,mimi nilidhani kuwa pia hii blog ni yao.Bunge halina Blog imetengenezwa na Scums ila information ni za kweli Nakupa website ya Bunge click jina la mbunge
http://www.parliament.go.tz/mps-list
ivi zile sheria zinazoandikwa kwa kiingereza huwa anachangiaje au alipita kwa Ras Simba?Angesoma hata F4 siyo mbaya.
Bila shaka hii ipo Tanzania tu.Amevunja rekodi ya kuwa na CV fupi kuliko zote duniani lakini ana cheo kikubwa duniani.
mmhAliemaliza form 4 na mbowe,ajitokeze nampa laki
Sheria ambayo ni kazi yake atazitungaje kama hawezi kusoma na kujieleza kwa kiingereza, au siku hizi bunge halitungi sheria? Angalau hata isimu ya mpaka F. 4 ya kuweza kupamanua kiswahili fasaha?Kwa nini atumbuliwe? Kama mbunge, kinachohitajika ni kujua kusoma na kuandika tu