CUF: Tunatarajia Uchaguzi Mkuu utakuwa wa Uhuru na Haki. Yeyote atakayetutikisa tutamwangusha kama papai mtini

CUF Habari

Verified Member
Dec 12, 2019
176
250
TUNATARAJIA UCHAGUZI MKUU UTAKUWA WA UHURU NA HAKI, YEYOTE ATAKAYETUTIKISA TUTAMWANGUSHA KAMA PAPAI MTINI"

KATIBU MKUU CUF HAROUB MOHAMMED SHAMIS

Ameyasema hayo katika Mkutano Mkuu Maalum wa kuwachagua wagombea wa Urais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania na Urais wa Zanzibar uliyofanyika julai 27,2020.
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
33,666
2,000
Siku Lipumba amerudi CUF baada ya ndoa ya mpito na ccm, hapo ndio alikitia shombo chama chenu. Kwa bahati mbaya CUF mmekubali kumkumbatia huyo muhuni Lipumba, saa hii mmebaki kuja na sentensi tata, eti mtaamuangusha kama papai. Mtakula jeuri yenu.
 

katib mkoa

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
1,563
2,000
TUNATARAJIA UCHAGUZI MKUU UTAKUWA WA UHURU NA HAKI, YEYOTE ATAKAYETUTIKISA TUTAMWANGUSHA KAMA PAPAI MTINI"

KATIBU MKUU CUF HAROUB MOHAMMED SHAMIS

Ameyasema hayo katika Mkutano Mkuu Maalum wa kuwachagua wagombea wa Urais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania na Urais wa Zanzibar uliyofanyika julai 27,2020.
na wewe eti una watoto wanakueshimu
 

ikipendaroho

JF-Expert Member
Jul 26, 2015
3,490
2,000
Usije kushangaa CCM wakakata rufaa NEC kupinga uwanchama wa Lipumbavu ndani ya CUF na kutowa ushahidi kuwa alikwisha fukuzwa uwanachama tokea wakati Maal8m Seif ni katibu mkuu!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom