min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 59,385
- 171,290
Na majamaa ya huku huwa yanavunga tu , wewe unakuta una leta shobo jitu linakuchora tu🤣🤣🤣🤣🤣 atasaaa!
Na majamaa ya huku huwa yanavunga tu , wewe unakuta una leta shobo jitu linakuchora tu🤣🤣🤣🤣🤣 atasaaa!
Longo longo nyingi unamaliza unaleta jangwaa🤣Nimecheza kama Olise mpira nimeupiga cave , nimeacha goli kipa ahangaike nao 😂 😆
Kujivutia mwenyewe inaruhusiwaYaan huna anakuvutia kwa uandishi wake dah
Thubutuuuu! Ukilewa unamtajaga.Mbona nimshaliwa mda tu? Sina crush wa namna hiyo shindii , nasijawahi kuwa nae😅
SawaNi nani unaye crush naye hapa jukwaani? 😄
Hapa jukwaani pamekuwa sehemu ya enjoyment kwa baadhi ya watu, darasa kwa wengine, na sehemu ya kujifunza, kubadilishana mawazo na kufahamiana.
Sasa tuambie ni nani unaye crush naye hapa jukwaani?
Sisemi lazima iwe crush ya kimapenzi No
Inaweza kuwa ni kwa sababu unapenda namna anavyoandika, madini anayotoa, ucheshi wake, namna anavyojenga hoja, au hata comments zake zinavyokuvutia.
Mimi nina crushes wangu wengi tu hapa jukwaani 😄
Na wewe je, taja wako ni nani, na ni kitu gani hasa kinakufanya umpende au um-appreciate?
Watu ninao wa crush jukwaani
For Boys
👇
Marcostilone huyu nime mbatiza jina The Thinker 🧠
Mshana Jr my Dad ❤️
Tlaatlaah hapa kwa wale wapenda siasa mnisamehe kidogo yeye anajua zaidi🐒
ERoni Babu hakosi kwenye kikao cha wazee😌
Kwa girls 👇
binti kiziwi 🧠
Binti wa zamani 🍑🍆
win-one kakorofi haka🤪
ShesRise_1 🤚
HahahahaAcha bas! Sema ngoja nimzoom hapa.
Wakupe bia bwashee, na lipa namba yao chap kwa haraka 😅Ni changamoto ya humu sasa we unahangaika demu mikazo mingi hapo kuna muhuni anajua demu anamchirizi kutoka kitovuni hadi tako la kulia, muhuni anajua demu titi moja linaangalia pembeni lingine chini ila ndo hvo.
Sasa hata ukinisaidia kumwambia akakubali ntamlisha nini?Sio vizuri bwana🤣
Watu wabaya sana🤣🤣Na majamaa ya huku huwa yanavunga tu , wewe unakuta una leta shobo jitu linakuchora tu🤣
Bia saiv hazinipi stimu naona kama napiga tu trip za kwenda kukojoa.Wakupe bia bwashee, na lipa namba yao chap kwa haraka 😅
Mie napiga maombi tu. Mtajua wenyewe mtakacholishana.Sasa hata ukinisaidia kumwambia akakubali ntamlisha nini?
Halua haina makombo bwashee,Ni changamoto ya humu sasa we unahangaika demu mikazo mingi hapo kuna muhuni anajua demu anamchirizi kutoka kitovuni hadi tako la kulia, muhuni anajua demu titi moja linaangalia pembeni lingine chini ila ndo hvo.
😀😀😀Hahahaha,huku utamuharibia list yake ya target
Mtaje 😀😀Acha bas! Sema ngoja nimzoom hapa.
🤣🤣🤣🤣🤣Dahh watu mna manenoNi changamoto ya humu sasa we unahangaika demu mikazo mingi hapo kuna muhuni anajua demu anamchirizi kutoka kitovuni hadi tako la kulia, muhuni anajua demu titi moja linaangalia pembeni lingine chini ila ndo hvo.
Mtumishi
Ngoja tuone!Mie napiga maombi tu. Mtajua wenyewe mtakacholishana.
Naijua hiyo.Mtaje 😀😀
Mimi na wanangu wa bia kinaThubutuuuu! Ukilewa unamtajaga.
Ngoja nimuulize mashirima.
😀😀Watu wana watu wao humu😂