Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,519
Hii haihitaji refa maana hata yeye anafahamu🤣🤣🤣Hiyo ni moja ya sifa ya refa sasa,
Refa lazima awe aggressive,hacheki na mtu zaidi ya kuangalia makosa yanayo fanyika na kufuata sheria za mchezo.
Hii haihitaji refa maana hata yeye anafahamu🤣🤣🤣Hiyo ni moja ya sifa ya refa sasa,
Refa lazima awe aggressive,hacheki na mtu zaidi ya kuangalia makosa yanayo fanyika na kufuata sheria za mchezo.
Hii ipo live bwashee, unaonekana goigoi tuHahahaha
🤣🤣🤣🤣 na babu yako.Astaghafilullah 🤣🤣 Shenziiii
Mmeikataa wewe na nani?
Hahahaha,huku utamuharibia list yake ya targetTukiwa tunachat PM hana noma ila humu jukwaani nikimwita babe ananiambia nijiheshimu, we dada mi nakuchana tu malipo hapa hapa ahera kuhesabiwa.
Mie ndio maana haya mambo sitakagiHii ipo live bwashee, unaonekana goigoi tu
Dogo mtaje nikusaidie maombi.Tukiwa tunachat PM hana noma ila humu jukwaani nikimwita babe ananiambia nijiheshimu, we dada mi nakuchana tu malipo hapa hapa ahera kuhesabiwa.
Polee mahiSina pakumpata hata.. last login 2023.. sijui ni mzima au vipi.. na mtu pekee ninayejua alikuwa anamjua & wana wasiliana ni Late Vale..
Shindii nasubiri ulewe utamtaja tu🤣🤣🤣Sina crush wa unavyofikiri shindii😃 nina wanangu wa nguvu tu, 😆
Akili ina chaji wewe😅Mie ndio maana haya mambo sitakagi
Wow, asante sana my crush, The Thinker is a big compliment 😄,My crush 😍
Boys 👇
Marcostilone nimempa jina The Thinker 🧠
Mshana Jr my Dad ❤️
Tlaatlaah Gentleman 🐒
huyu wale wa siasa nisameheni tu
yeye anajua zadi😊
ERoni babu kikao hakikosi wazee🤪
Girls
👇
binti kiziwi 🧠
Binti wa zamani 🍑🍆
win-one enjoyment 😅
Nawapenda guys❤️
Ni changamoto ya humu sasa we unahangaika demu mikazo mingi hapo kuna muhuni anajua demu anamchirizi kutoka kitovuni hadi tako la kulia, muhuni anajua demu titi moja linaangalia pembeni lingine chini ila ndo hvo.Unamtaja humu kumbe yupo kifuani kwa mwamba wa humu humu wanakuchora tu🤣
Hahahaha, Michezo ya humu naijuaAkili ina chaji wewe😅
🤣🤣🤣🤣 atasaaa!Unamtaja humu kumbe yupo kifuani kwa mwamba wa humu humu wanakuchora tu🤣
Watu wana watu wao humu😂Mie ndio maana haya mambo sitakagi
Mbona nimshaliwa mda tu? Sina crush wa namna hiyo shindii , nasijawahi kuwa nae😅Shindii nasubiri ulewe utamtaja tu🤣🤣🤣
Yaan huna anakuvutia kwa uandishi wake dahAiseee tusiokuwa na na crush sasa
Hapa kama mjerumani tu nakufa tai shingoniDogo mtaje nikusaidie maombi.
ndo hapo sasa tusikua na macrush inatakiwa tuandamaneAiseee tusiokuwa na na crush sasa
Acha bas! Sema ngoja nimzoom hapa.Hahahaha,huku utamuharibia list yake ya target
Sio vizuri bwana🤣Hapa kama mjerumani tu nakufa tai shingoni