min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 59,462
- 171,561
Vipi lakini bwasheeGademittt ,
Ntakuzingua
Vipi lakini bwasheeGademittt ,
Ntakuzingua
Hatari🤣🤣
Poa mkuu, kwema?Vp mkuu
Kuna Yule mother Comfessor sijui aliendaga wapi..
Na Numbusa..
Labda wapo kwa I'd nyingine
Kumbe unajijua safiiiiNinavyopenda kubishana vita vya CR7 na messi nitaumbuka mapema kwa ID nyingine mkuu. ID ni hii hii moja
Kwema AlhamdulillahPoa mkuu, kwema?
Mie huko labda kusalimia mara ya mwisho 2021 kwenye msiba wa babu sijakanyaga tena mpka leoMnaishije milimani kama tumbili🤣🤣🤣
NA Edit🙄🙄Numbusa haaaa jamani
Uwe unakwenda.Mie huko labda kusalimia mara ya mwisho 2021 kwenye msiba wa babu sijakanyaga tena mpka leo
Sawa bibiUwe unakwenda.
Alikuwa mkorofi haswa na mtu wa vibe sana na anapenda kujiweka Kistar na kuishi kama celebrity.
Ijumaa KareemNipo Mkuu
Nipo nasuka muda huuJiandae weeknd hii twende moyo pale pana utulivu sana beach yake safii kabisa
Hahahaha 😂Nipo nasuka muda huu
Poa bwashee habari ya sikuVipi lakini bwashee
Kwema tu kaka , ni mchaka mchaka tu polepole , gadeim.Poa bwashee habari ya siku
AiseeNi nani unaye crush naye hapa jukwaani? 😄
Hapa jukwaani pamekuwa sehemu ya enjoyment kwa baadhi ya watu, darasa kwa wengine, na sehemu ya kujifunza, kubadilishana mawazo na kufahamiana.
Sasa tuambie ni nani unaye crush naye hapa jukwaani?
Sisemi lazima iwe crush ya kimapenzi No
Inaweza kuwa ni kwa sababu unapenda namna anavyoandika, madini anayotoa, ucheshi wake, namna anavyojenga hoja, au hata comments zake zinavyokuvutia.
Mimi nina crushes wangu wengi tu hapa jukwaani 😄
Na wewe je, taja wako ni nani, na ni kitu gani hasa kinakufanya umpende au um-appreciate?
ShesRise_1 🤚