CRDB ni Moja ya Benki zenye huduma mbovu sana

CRDB ni Moja ya Benki zenye huduma mbovu sana

Hawa crdb ni majanga kiukweli.
Lakini wapi kunaafadhali sasa?
 
Pamoja na mapungufu madogomadogo mimi bado naamini kuwa CRDB Bado ni benki bora Tanzania.

Na mimi naamini CRDB ndio benki yenye huduma mbovu kuliko benki zote Tz..Matawi yao ya PPF Tower, Azikiwe, Holland House ni vimeo!
 
Ndugu Rihana naomba nikupe ushauri mzuri ili uepukane na usumbufu wa hela yako kushikiloiwa muda mrefu bila kuwekwo kwenye a/c.kuanzia sasa elekeza anayekutumia awe anatuma kupitia Money Gram.Kwanza ni gharama nafuu na unapata hela mara moja.
kitengo cha FOREIGN TRANSFERS, au wanaopoke international money transfers ni wababaishaji sana....kawaida Telegraphic Money Transfer, kama umetumiwa kutoka nchi nyingine let's say Uingereza inapaswa pesa kuonekana kwenye account yako baada ya masaa 24 lakini hawa CRDB kwa sababu nisizozifahamu wanashikilia sana pesa za watu kabla ya kuwawekea kwenye account husika... Mimi nashangaa wanashikilia pesa za wateja kwa sababu gani? Ukienda mapokezi wanakwambia eti Value date bado.....huu ni wizi kabisa. Bank inanufaika kutokana na fees itakayokatwa kweny pesa zilizopokelewa hawana uhalali kabisa kushikilia pesa za mteja kabla ya kuzi release kwenye account yake. Sisi tunaolipwa kutoka nje tunapata shida sana unakuta pesa zimetumwa zaidi ya wiki hujazipata wakati ni kitendo cha masaa tu...
 
Wanatengeneza ATM card kwa material yasio na kiwango, ikipasuka iliupate nyingine unalipa elfu 20,000/= ma teller hawajali wateja wanapiga story tu, sikumoja nilimuuliza teller mbona mnapiga story wakati wa kazi hadimnajisahau, akanijibu aah wateja tumesha wazoeanyinyi kaziyenu kulala mika tu.

Nilikua nna mpango wa kufungua akaunt ya Asasi,nikawauliza requirement wakanipa,wakat tumeenda kufungua tukiwa tumekamilisha kila kitu,wakatugeuka wanataka vitu vingine,ajabu ni kwamba branch moja had nyingine wanatofautiana kwenye requirements,mfanyakaz mmoja had mwingine wanatofautiana pia.Najiulza benk yao haihitaj wateja?
 
Mimi naona hii ni vita ya libiashara kama si ya kikabila
Mimi ni mteja kwa zaid ya 15yr sijaona tatizo kubwa kama navoskia hapa pamoja na kua na akaunt 4 lkn at least crdb is better
Siku hizi kuna tabia ya kutumia mitandao kuharibu biashara za wengne na zaid kuna watu wameanzisha vita ya kikabila kwenye mitandao; take care
Mimi ni mteja wa crdb kweli wana tatizo,nbc niliachana nao,hakuna vta ndo ukweli huo
 
Nilikua nna mpango wa kufungua akaunt ya Asasi,nikawauliza requirement wakanipa,wakat tumeenda kufungua tukiwa tumekamilisha kila kitu,wakatugeuka wanataka vitu vingine,ajabu ni kwamba branch moja had nyingine wanatofautiana kwenye requirements,mfanyakaz mmoja had mwingine wanatofautiana pia.Najiulza benk yao haihitaj wateja?

Nafikiri labda wana Wateja wengi ndiomana umakini unapotea katika kutoa huduma, na hii nikasumba ya baadhi ya wafanya biashara ambao wakipata mafanikio badala ya kuboresha huduma wao hujisahau na kuchukulia mambo kimzaha mzaha.
 
Nilikua nna mpango wa kufungua akaunt ya Asasi,nikawauliza requirement wakanipa,wakat tumeenda kufungua tukiwa tumekamilisha kila kitu,wakatugeuka wanataka vitu vingine,ajabu ni kwamba branch moja had nyingine wanatofautiana kwenye requirements,mfanyakaz mmoja had mwingine wanatofautiana pia.Najiulza benk yao haihitaj wateja?

U ar ryt,,hata kwenye masuala ya personal loan wanatofautiana kwa kiwango kikubwa sana,,kwa huku arusha kwa amount hiyohiyo ukienda meru branch unapewa figure yao,,ukienda mapato wanakupa ya kwao,ukienda friends corner wanakupa figure ya kwao,,kwa ofisi yetu imesababisha watu kusafiri kwenda branch ya hai-moshi au boma ng'ombe at least you can get something ambacho kinalingana na kile ulichokitaka
 
KARIAKOO BRANCH IMEKUA HOVYO KABISA,hasa madada wa dirishani
 
Gharama zao zikoje hebu nisaidie ili niweze kulinganisha na crdb

Exim tatizo ATM Zao kukuta zenye hela kwa Dar utazunguka sana,jiandae kutumia mashine za bank nyingine na utakatwa hela nyingi
 
Hapa Morogoro ndio sins hamu nao kabisa. Kila siku system mbovu. Week ends ATM ndo majanga zaidi.
 
Back
Top Bottom