CRDB ni Moja ya Benki zenye huduma mbovu sana

CRDB ni Moja ya Benki zenye huduma mbovu sana

CRDB ni kero kubadlisha atm card inatake two month eti system ni mbovu subiri, yaani kwao hakunaga kitu kinaitwa customer is the king of business, hata ukitaka badilisha information wao hujizungusha kama vile wanaomba rushwa kijanja, huduma zao ni mbovu mbovu sana
 
nimehama crdb baada ya stress za kutosha kanjbai anihangaishe na bank wanihangaishe
ukitolea pesa dirishani utakoma mwenyewe

hakuna pa kupumzikia
hakuna vyoo na unakaa mda mrefu kwenye msururu
huruhusiwi kupokea simu ( nawaona ni wapiuuzi tu maana siku hizi whatsap inapiga kazi kuliko kuongea)
majibu ya kipuuzi
na kijinga pale hatiendi kuwaomba pesa tunaenda kuhifadhi ama kuchukua kilicho chetu
kisa cha kutugeuza watumwa ni nini wawe na adabu maana bila sisi hakuna wao...

bila kusahau wanapiga deal na majambazi yaani wao ndo wangezuiliwa kuingia na simu,! maana wanatuma picha za wateja kwenye whatsap ukifika nje unajistukia unakutana na mtutu wa bunduki

na wao pia wana katabia ka kuchomoa noti kwenye mabunda ya hela,kuweka elf 2katikati ya elfu10,na kumix noti zilizokatika.......

wateja wengi wanaibiwa kwa deal za ma teller
 
nimehama crdb baada ya stress za kutosha kanjbai anihangaishe na bank wanihangaishe
ukitolea pesa dirishani utakoma mwenyewe

hakuna pa kupumzikia
hakuna vyoo na unakaa mda mrefu kwenye msururu
huruhusiwi kupokea simu ( nawaona ni wapiuuzi tu maana siku hizi whatsap inapiga kazi kuliko kuongea)
majibu ya kipuuzi
na kijinga pale hatiendi kuwaomba pesa tunaenda kuhifadhi ama kuchukua kilicho chetu
kisa cha kutugeuza watumwa ni nini wawe na adabu maana bila sisi hakuna wao...

bila kusahau wanapiga deal na majambazi yaani wao ndo wangezuiliwa kuingia na simu,! maana wanatuma picha za wateja kwenye whatsap ukifika nje unajistukia unakutana na mtutu wa bunduki

na wao pia wana katabia ka kuchomoa noti kwenye mabunda ya hela,kuweka elf 2katikati ya elfu10,na kumix noti zilizokatika.......

wateja wengi wanaibiwa kwa deal za ma teller

Takataka kabisa tupa kule hata mm ntahama soon leo wamenitesa sana.
 
KARIAKOO BRANCH IMEKUA HOVYO KABISA,hasa madada wa dirishani

Nilienda mwezi wa 4 hapo Kkoo ku renew ATM card, nikaambiwa baada ya wiki 2 itakuwa tayari, nikaenda baada ya wiki 3, nikaambiwa bado. Baada ya wiki nikatumiwa sms kuwa kadi ipo tayari, nikaenda kuichukua. Sasa kizunguzungu kikaja kwenye PIN.

Nikaambiwa kadi itakuwa tayari ndani ya saa 24, nilisubiri wiki 2. Nikaenda Mlimani City, wakafanya yao, wakaniambia ndani ya saa 24, nikakaa wiki 2 (jumla 4 nasubiri kadi iwe active).

Last Saturday nikawata hapo Kkoo, wakataka tena kunipa "24 hrs", niliwaambia niwaachie kadi, ikiwa tayari wanitafute, tulibadilishana maneno mabaya, simu ikapigwa HQ, kadi ikawa activated, nikasubiri hapohapo hadi SMS ikaingia kuwa kadi ipo active, nikaenda ATM machine kuhakikisha, ndio nikaachana nao. Wazembe sana. CRDB TAWI LA KKOO HASA PALE BUSINESS BANKING NI WAZEMBE.
 
Yaan naichukia hiyo bank halaf upanga foleni weee na token mikononi mabwana zao na mahawara zao wakija wanawavuka mojakwa moja kwa teller mnasota kwenye folen unakuta ANAHELA ZA WATU 5 AGHRRRRR
 
Hii benki mwanzoni nilikuwa nikisiakia watu wanailaumu naona kama ni majungu ila nimekuja kuprove kwamba CRDB huduma zao sio nzuri kabisa, Nimefuatilia ishu ya simu benking wiki nzima sasa na wakati najaza fomu niliambiwa ni masaa 48 na kibaya zaidi ni uongo wa wafanya kazi wao kila kitu wanasingizia systeam ilikuwa mbovu, hata kalamu ikiisha wao ni systeam ilikuwa mbovu.

Unajaza fomu wanapoteza inabidi tena ujaze upya fomu, kwa kweli wajirekebishe.

Hii benki ina huduma mnovu sana wqna mtaji mkubwa lakini wanashindwa kuajiri watu wwnye moyo wa kazi. Tawi lao la Mbezibeach goigi pale shamo tower ni hatari tawi zima lina bank teller mmoja tu mwingine mzugaji back office huku anakimbia wateja front office. Nawashauri zile nafasi za ma-teller 5 wangezivunja zikawekwa viti vya kukaa wateja. Ingekuwa Europe yule meneja wa ile branch hana kazi sasa jinsi tunavuolalamika. Wasichana na wanawake waliopo pale wote wamekaa kichaga na wana nyodo hatari.
 
Crdb are better than other banks in bongoland+better services+better wages for workers+etc
 
Hii benki mwanzoni nilikuwa nikisiakia watu wanailaumu naona kama ni majungu ila nimekuja kuprove kwamba CRDB huduma zao sio nzuri kabisa, Nimefuatilia ishu ya simu benking wiki nzima sasa na wakati najaza fomu niliambiwa ni masaa 48 na kibaya zaidi ni uongo wa wafanya kazi wao kila kitu wanasingizia systeam ilikuwa mbovu, hata kalamu ikiisha wao ni systeam ilikuwa mbovu.

Unajaza fomu wanapoteza inabidi tena ujaze upya fomu, kwa kweli wajirekebishe.

Pole sana
 
Kenyatta branch hapa Mwanza kuna mkaka mmoja na mama mtu mzima wananyodo wako hapo reception nilijaza fomu wakaichukua akaiweka akaenda kupiga story baada ya muda namuita ananiuliza nikusaidie nini?
 
Innovation is life ....maisha ni ugunduzi hakunaga kama exim bank sasa hivi kwa benk za hapa tanzania !!

Well said! Exim bank ni nomaz, hii bank haina longolongo though ni ya wahindi
 
Well said! Exim bank ni nomaz, hii bank haina longolongo though ni ya wahindi

Niliwahi kuwa na account Exim tawi la Keko bora/Chang'ombe. Kwa wiki kadhaa nikawa nasubiri ATM card, hivyo pesa nikawa natolea ndani. Siku 1 nikaenda kule city center krb na IFM, kufika dirishani teller akaniambia niingie kwa meneja aidhinishe pesa itoke. Kuingia kwa meneja, kucheki kwenye system ananiambia haonu picha kwenye account yangu (kule Chang'ombe niliwapa kila kitu), nikapigwa butwaa, akaniambia "usinikunjie sura, siwezi idhinisha huku sioni picha", namwambia details na attachments zote niliwapa, akasema "it's not my concern". Nilienda Chang'ombe nikatoa mpunga wangu wote, nikasepa.
 
Crdb mnashida gani lakini? Haya malalamiko ni ya miaka mingi sana, na hamtaki kubadilika. Why?
 
Back
Top Bottom