CRDB hii siyo haki. Ndo mambo gani haya?

CRDB hii siyo haki. Ndo mambo gani haya?

Hii Benki kwakweli inakatisha tamaaa sana.
Screenshot_20251007_113043.jpg
 
Ulivyowauliza, and I assume umeshawauliza walikujibu nini ?

Nadhani pamoja na wizi wao hapo ndio tutapata mzizi wa fitina na jibu lao kwako litakuwa msaada kwa wengine watakaopata shida kama wewe zaidi ya kuonyesha umahili wao wa kukasirika na kutukana
 
Kuna watu ni wajinga sana wanadhani bank hakuna makato. Kumbuka kila mwezi kuna makata sio chini ya 4000, kumbuka kila mwaka kuna makato ya kadi sio chini ya 11000 kumbuka kila maboresho kuna makato , kumbuka kila ukiangalia salio kuna makato , sasa unakuta mtu kaweka laki mwaka mzima utaikuta?
Kila maboresho kuna makato? Ndivyo walivyosema?

Umenikumbusha case yangu na Tanesco siku moja, nimenunua umeme elfu 20k saa sita usiku nikaweka ukakataa, sikuelewa tatizo ninini… Nikanunua mwingine 10k ukagoma. Nikalala giza, Asubuhi nikaamka nao nikapiga simu eti ohh mara nyingi umeme ukinunua saa sita usiku huwa hauingii sijui nini nini kwahiyo fika ofisini nikajaze form ndio waifanyeje sijui hiyo token.

Aiseee nilifoka, nikamuuliza yule dada jana mlitu-notify wateja tusinunue umeme usiku? Jibu ni hapana, Nikamwambia kwahiyo kosa langu mimi mteja ni lipi nianze kutumia resources zangu kurekebisha makosa yenu? Nitoke kijitonyama hadi ofisi zenu mikocheni mtanilipia nauli? Muda wangu mtaulipa? Dada kaniambia huo ndio utaratibu… What!!!! Mimi nije sio nyie mnifuate?

Baada ya mabishano wakanitumia vijana/sijui mafundi wale wakaja na makaratasi rundo ya kujaza, wakajaza sijui wakafanyaje umeme ukaingia.

Sikuona utofauti wa huo usumbufu na tukio la unyang’anyi.. Nilipoteza masaa matatu kusumbuana nao kwa simu.
 
Mimi walinileteashida last week nilitoa hela atm hazikutoka kwenye mashine ila kwenye acc zilitoka wee niliwandikia barua kali wakazirudisha
 
Tumechukua pesa to crdb kwa ajili ya kampeni ya mama kizimkazi.......mama mitano tena!
 
Hivi hii benki imekuwaje siku hizi?

Huu sasa ni wizi na watu wana kila sababu ya kuamini mnawaibia pesa zao.

Jamaa wamekwangua hela yangu yote na wakabakisha Tsh.0.01.

View attachment 3484722

Acheni kucheza na hela za watu bana.

Rudisheni hela za wote mliowaibia.

Mnachofanya ni wizi wa wazi wazi kabisa na hamuwezi tena kusingizia sijui maboresho au ushuzi mwingine wowote ule.

Rudisheni haraka hela za watu la sivyo mnajitakia mabaya tu.

Mbwa nyie.

🖕
Kwa nini watu hawatoi pesa zao CRDB?

Mbona NMB sisikii ujinga huu?
 
Na kila siku wanasema tayari wameshaweka sawa mfumo hawa wataua watu kweli kabisa.
 
Hivi hii benki imekuwaje siku hizi?

Huu sasa ni wizi na watu wana kila sababu ya kuamini mnawaibia pesa zao.

Jamaa wamekwangua hela yangu yote na wakabakisha Tsh.0.01.

View attachment 3484722

Acheni kucheza na hela za watu bana.

Rudisheni hela za wote mliowaibia.

Mnachofanya ni wizi wa wazi wazi kabisa na hamuwezi tena kusingizia sijui maboresho au ushuzi mwingine wowote ule.

Rudisheni haraka hela za watu la sivyo mnajitakia mabaya tu.

Mbwa nyie.

🖕
Chai
 
Back
Top Bottom