Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 77,942
- 168,779
Ha ha ha nitasema tu...ha ha ha ha ha.........
vp mbona wewe umeishia kulike tu.
Ha ha ha nitasema tu...ha ha ha ha ha.........
vp mbona wewe umeishia kulike tu.
em tusimulie kimoja yakheeee...
Ha ha ha nitasema tu...
hahaha,hapana chezea kupenda..ehe em tuambie ndo wife huyo dada?
ok nasubiria..........
Hata mi nakusubiria....
Ufunguke crazy things ulizofanya wakati una fall....unanisubiria nini?
Ufunguke crazy things ulizofanya wakati una fall....
He he he hureeeeeeyakiwa mbali muda mrefu nakasirika , nammiss na mwishowe tunaishia kugombana na kununiana..........
akifika tu nilipo hata hatuzungumzii mgogoro uliokuwa mkali , tunaishia kugegedana na kula gud time mpaka anapoondoka tena.
He he he hureeeeeey
Ha ha ha nimefurahi kusikia maneno yako lol....unashangilia nini sasa badala ya kufunguka na wewe?
Ha ha ha nimefurahi kusikia maneno yako lol....
mwekundu anahonga jeep Excel anahonga ferrari mimi nitakupa lincolin navigatorwatcha weee,viwango vyenu vya uhongaki nimevipenda lol
Reminds me of the time when we were tender and young. Siku kadhaa after I met her, love at first sight and nalazimika kurudi job. Verry far away from her ilikua living hell aisee.....nilikua naharibu kazi ajabu, halafu kila saa niko kwenye simu kila mtu akiingia kwenye cubicle yangu ananiambia watsup mbona unasmile tu? Nikifanya hiki naharibu boss anafoka mi nasmile....I almost lost my job,ukizingatia ndo kwanza nilikua probation period. I cant believ she is here with me now. Two kids. I love her na kila nikikumbukaga zile moments machozi hunitoka.....duhhh
hahhaha,poleeeh mkuu...bila shaka ulikula ugali jiweee