Hawawezi kukuelewa mkuu. Kuna mshirikina mmoja kapumzika kule buseresere, labda hadi atakapo amka kuwarejeshea bongo zao. Angali nazo kule.
View attachment 1864680
Walizo nazo sasa hivi ni kama huyo jombi hapo juu. Wako kama misukule au mazuzu tu.
Kama mwuungwana tokea pande za Pwani niliyeukataa ukanjanja katika nyanja zote, nina lazimika kutia neno juu ya maneno ya hekima yake Mwamba Aboubakar Laigwanan Mbowe (Mola amjalie maisha marefu). Uhalisia kuhusiana na chanjo yoyote ni huu hapa: "Chanjo ina maana kama tu idadi kubwa na ya...
www.jamiiforums.com
Tumetwanga sana maji kwenye kinu. Ni wazi kuwa we have some politics to fix: