Corning Gorilla Glass 4

Corning Gorilla Glass 4

Kaputupu

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2014
Posts
1,486
Reaction score
1,179
Yamenikuta haya leo.. Imedondoka umbali mrefu sana..Lakini still its working na iko fresh sema ukiiangalia haitamaniki kabisa.... Mwanzo nilikuwa nasikia tuu kuhusu haya mambo ya Corning Gorilla Glass 4 lakini finally yamenikuta,,
 

Attachments

  • 1448054867861.jpg
    1448054867861.jpg
    27.6 KB · Views: 437
Hiyo ni Gorilla glass 3 sio 4. Nenda Samsung pale samora au Sapna au Wireless concept mafundi wa zuri sana watarekebisha.
 
Hiyo ni Gorilla glass 3 sio 4. Nenda Samsung pale samora au Sapna au Wireless concept mafundi wa zuri sana watarekebisha.

Asante... Ngoja nifanye hivoo... Lakini Katika specifications za simu wanadai ina Gorilla Glass 4...
 
Hiyo ni Gorilla glass 3 sio 4. Nenda Samsung pale samora au Sapna au Wireless concept mafundi wa zuri sana watarekebisha.

Hapo kwenye Protection Mkuu....
Wamedai its Gorilla Glass 4...
 

Attachments

  • 1448087841082.jpg
    1448087841082.jpg
    60.9 KB · Views: 296
Wakuu na kioo cha lg g2 kinaweza kuwa shilingi ngapi?
 
Hapo kwenye Protection Mkuu....
Wamedai its Gorilla Glass 4...

Kweli nimekosea nilikuwa nikiiangalia naona kama galaxy mega hivi.. Duh Samsung wanasimu nyingi sema ukweli. Hapo Mkuu usisahau laki moja hivi.
 
Wakuu na kioo cha lg g2 kinaweza kuwa shilingi ngapi?

Maana mafundi huwa siku hizi wanaagiza tuseme bei ya hiyo jumlisha shipping tufanye iwe 50$ + ufundi weka 150,000 pembeni
 

Attachments

  • 1448089452830.jpg
    1448089452830.jpg
    38.6 KB · Views: 236
kioo cha ndani kinawaka? kama kinawaka hio front glass(gorilla glass) ni bei rahisi sana around dola 5 au chini ya hapo.
 
kioo cha ndani kinawaka? kama kinawaka hio front glass(gorilla glass) ni bei rahisi sana around dola 5 au chini ya hapo.

Chief simu inawaka fresh kabisa inawaka na haina sheedah.. Na kioo cha ndai kinawaka vzr tuu. Sema ndo imeharibika juu hapo kama ulivyoona kwa picha...
E7 nyepesi sanaa... Simu ilichomoka dirishani while gari inatembea ( gari ilikuwa kasi)
 
Chief simu inawaka fresh kabisa inawaka na haina sheedah.. Na kioo cha ndai kinawaka vzr tuu. Sema ndo imeharibika juu hapo kama ulivyoona kwa picha...
E7 nyepesi sanaa... Simu ilichomoka dirishani while gari inatembea ( gari ilikuwa kasi)
hio ni front glass tu usiogope, kibongo bongo wanaita touch, ukienda kwa fundi mwambie kioo kizima nataka kubadili tachi pamoja na ufundi isizidi 20,000
 
hio ni front glass tu usiogope, kibongo bongo wanaita touch, ukienda kwa fundi mwambie kioo kizima nataka kubadili tachi pamoja na ufundi isizidi 20,000

Thanks chief... Ngoja hii kazi niifanye leo leo... I appreciate mkuuu
 
Maana mafundi huwa siku hizi wanaagiza tuseme bei ya hiyo jumlisha shipping tufanye iwe 50$ + ufundi weka 150,000 pembeni
Ahsante mkuu utakuja, vipi kinaweza kuwa na ubora kama wa mwanzo
 
Last edited by a moderator:
Maana mafundi huwa siku hizi wanaagiza tuseme bei ya hiyo jumlisha shipping tufanye iwe 50$ + ufundi weka 150,000 pembeni
Ahsante mkuu utakuja, vipi kinaweza kuwa na ubora kama kioo cha mwanzo
 
Last edited by a moderator:
Hiyo ni Gorilla glass 3 sio 4. Nenda Samsung pale samora au Sapna au Wireless concept mafundi wa zuri sana watarekebisha.

mimi sikushauri kwenda sapna as mafundi wanaowatumia ni walewale wa kariakoo....so wao ni kama middle men tu bora uwafate mafundi mwenyewe kkoo....ila nzuri zaid n kuwafata samsung wenyewe hapo kuna uhakika zaid wa device yako kutibiwa vizuri
 
hio ni front glass tu usiogope, kibongo bongo wanaita touch, ukienda kwa fundi mwambie kioo kizima nataka kubadili tachi pamoja na ufundi isizidi 20,000

Sasa Mkwawa umeongea kitu hapa nadhan nitapata msaada pia hapa, natumia nokia xl front glass ilipata damage ikaweka michilizi mingi tu but its still working na tach yake inapiga mzigo kama kawa, sasa nikatafuta fundi basi ile kuiona tu bana si akasema eti kuweka ingine tu ni 250000 is it possible bro wakati hii ni front glass na bado inapiga kazi....msaada hapo
 
Sasa Mkwawa umeongea kitu hapa nadhan nitapata msaada pia hapa, natumia nokia xl front glass ilipata damage ikaweka michilizi mingi tu but its still working na tach yake inapiga mzigo kama kawa, sasa nikatafuta fundi basi ile kuiona tu bana si akasema eti kuweka ingine tu ni 250000 is it possible bro wakati hii ni front glass na bado inapiga kazi....msaada hapo

Vioo vinavyofika 200,000 kupanda juu ni vile full hd au QHD. Vioo vya HD ndio vinakuwa around laki 1 mwisho laki 2 na vioo kama chako cha 480p hicho ni around laki 1 au chini ya hapo kikiwa complete.

Hata kama huyo mtu angekuwa anakubadilishia full still kwa 250,000 anakudhulumu, kwa bei hio unapata nokia x2 ambayo ni nzuri zaidi ya xl na hela inabaki

Pitia maduka ya display waambie unataka touch/digitizer tupu kwa ajili ya nokia xl then ukishanunua nenda kwa fundi aibadili
 
kioo cha ndani kinawaka? kama kinawaka hio front glass(gorilla glass) ni bei rahisi sana around dola 5 au chini ya hapo.

Samahan Kaka Chief- Mkwawa nina shilingi 370,000 nataka simu smartphone aina ya Sumsung je unanishauri ninunue ipi kwa hela hii inakayo nifaa?
 
Back
Top Bottom