Clouds FM (Power Breakfast): Ni sahihi kabisa Bunge lisionyeshwe LIVE!

Clouds FM (Power Breakfast): Ni sahihi kabisa Bunge lisionyeshwe LIVE!

Status
Not open for further replies.
Hivi Katiba ya Jamhuri inasemaje kuhusu haki ya raia kupata habari? Tatizo tulilonalo wananchi hatukemei pale haki ya kikatiba inapovunjwa na mtu mmoja tu tena kwa maslahi ya watu wachache. Rais wa TFF alikemea wale waliokataza ligi kutooneshwa 'live' tena na ka-tv kamoja tu.
 
Vikaragosi vya kikwete!!kweli akili zao zipo kwenye masaburi.
 
Mtangazaji wa Clouds FM Radio leo asubuhi katika kipindi cha Power Breakfast - Jicho la ng'ombe amesema ni sahihi kabisa kwa bunge kutooneshwa live kwa sababu wao wanaamini ndio sababu ya wabunge kuvunja kanuni za bunge kwa kupoteza muda kujadili mambo yasiyo ya msingi na kuacha yale ya msingi.

Anasema kwa sababu wanajua wanaonekana basi mbwembwe, madoido, mihemko, mshawasha na mengine mengi yamekuwa yakifanywa na wabunge isivyo kawaida.

Anadai anashukuru kwa katibu wa bunge kuliona hilo.

Wazo langu:
Je, mtangazaji huyu anajua maana ya demokrasia? Haki za binadamu? Katiba ya jamuhuri ya Tanzania 1977?
Na anachoshabikia ni kwa maslai ya taifa? Je, anachokubaliana nacho ndicho walicholenga walioleta swala la kutoonesha bunge live?

Yani umesema kwel kabisa haya majama zero
 
Masikini kwa hiyo hatutawaona waheshimiwa Ole Sendeka, Jenister Mhagama, Hamisi Kigwangala, Mwigulu Nchemba, Vuai n.k. Haki ya mwananchi kupata habari hapo inakiukwa.
 
Watangazaji wengi Mfano Gerald Hando ni mamluki wanaotumiwa na wanasiasa kwa manufaa yao pia ni watu wanaojipendekeza kwa watu maarufu na wenye hela. BADILIKENI ACHENI ULIMBUKENI. Ndo maana tunamkumbuka fina mango muanzilishi wa powerbreakfast wa sasa ni mamluki tu na wanafiki.:shut-mouth:
 
Sijawahi kusikia katika karne hii bunge likiendeshwa "under" camera....tutajuaje utoro, usinziaji,mwelekeo wa hoja?
 
Nasubiri kuona reaction ya vyombo vya habari na sisi wananchi!

Hivi bunge kuoneshwa live ni hisani? Tuache ujuha tena tulipaswa kukemea hili kwa nguvu zote!

Kuhusu Clouds tuwaache jamani tujadili hoja hakuna watu wenye akili timamu mle!

Tuwe na subira, huenda Jukwaa la Wahariri cum Wanahabari cjui, likatoa tamko juu ya hili, nchi hii iko very organized
 
someone, somewhere told me Tanzanians are stupid!!! i said what??????? ebu angalia hii mijitu kwenye thread hii

hakuna anayeilazimisha kusikiliza Clouds FM, wala hakuna anayewalazimisha lolote lile kuhusiana na hii radio

Yet mtu anaanzisha thread kuiponda!!!!

Clouds ni habari ya mjini, no. 1 in Tanzania inasikilizwa na wengi sana, mpende msipende

Let them reign pmbf nyie
 
Ndugu wana Jf naomba kuchukua hatua hii kusema clouse fm ni bora kujiita radio ya chama kuliko kuendele kufanya mchezo mchafu inao ucheza wakati ikijuwa hii ni nchi huru na tena yaki demokrasia. Nimekuwa nikikerwa sana na mchezo mchafu ambao hawa waandishi wamekuwa wakiufanya kuponda vyama vya siasa hata wakati mwingine kuwaita wajinga naomba hawa watangazaji wajuwe watanzania wanawasikiliza vizuri sana na baada yakuwasikiliza watanzania watachukua hatua, wakumbuke watanzania ndio wateja wao na wakati ukifika watabadilisha station na kuwaacha wakitangaza hewani hewa. Napata shida kumsikia Ephraim Kibonde anawadhalilisha viongozi wa chadema na hata wa ccm pindi wanaongea jambo linalo gusa masilahi ya nchi, Kibonde anajifanya anajuwa sheria na ndio kila kitu jamani nani anajuwa elimu yakibonde aiweke hapa ili ajijuwe hajuwi kitu pili ni nani kamuongopea atapata ukuu wa wilaya kwa kutukana watu jamani watangazaji kama hawa niwakufungiwa kabisa au kutosikilizwa ili wajue watanzania tuna uchungu na yale tunayaona na hatupendi kuongopewa. pia kuna akina Gerald Hando na James nao wameanza kuchuja sijuwi bos wao ndio kibonde?

Jamani ipo siku anaye pinga au kubeza yale wanasiasa wanafanya kwa ajili ya masilahi ya taifa hili ataona aibu au kuhama ili taifa kwakuwa mabadiliko ni lazima even ccm wanajuwa kama hawajuwi alama za nyakati subirini ila hawa watangazaji tuwatumie msg kulaani wancho kifanya pili wakiendelea hakuna ku sikiliza radio yao na tusipo sikiliza matangazo hawana matangazo hawana radio inafungwa kwisha kazi.
 
Masikini kwa hiyo hatutawaona waheshimiwa Ole Sendeka, Jenister Mhagama, Hamisi Kigwangala, Mwigulu Nchemba, Vuai n.k. Haki ya mwananchi kupata habari hapo inakiukwa.

Kuwaona waheshimiwa kwa sura zao pia ni muhimu ili kuweza kuwafahamu na kisha kuwapa stahili yao ya heshima unapokutana nao katika pahali mbalimbali na pia kutokana na hadhi yao itasaidia kuondoa hata tabia za kumisbehave maana sura zao zitakuwa common and popular! kuoneshwa live bunge ni muhimu sana maana hawa wanatutumikia sisi wananchi watiifu.
 
Kwa hali ya kawaida watu kama watangazaji wanakuwa 'wamefanikiwa' ki-fani pale wanaposababisha 'controversy' au mjadala wa misigano ya fikra(kwa tafsiri yangu). Hii inawasaidia kukuza mjadala na wao pia kujifunza mengi.
Kuhusu kutorusha 'live' mijadala bungeni ni namna ya 'censorship' kwani serikali imeona inawapa wabunge wa upinzani umaarufu.Wanasema mijadala mingine bungeni inatoa 'picha mbaya' kwa jamii hivyo katika 'kukomesha' vitendo vya baadhi ya wabunge..
Hii kufanya mambo yanayogharimu demokrasia kwa ajili ya kumdhibiti fulani- is to stoop so low..
 
Sugu alishasema radio ya wafu hiyo.. Radio nzima wamebakiza kipind kimoja cha maana sports extra
 
someone, somewhere told me Tanzanians are stupid!!! i said what??????? ebu angalia hii mijitu kwenye thread hii

hakuna anayeilazimisha kusikiliza Clouds FM, wala hakuna anayewalazimisha lolote lile kuhusiana na hii radio

Yet mtu anaanzisha thread kuiponda!!!!

Clouds ni habari ya mjini, no. 1 in Tanzania inasikilizwa na wengi sana, mpende msipende

Let them reign pmbf nyie

Unaitafuta ban kwa gharama chee sio mkuu
 
Ukimjua mtu fulani ana tatizo la akili wala huna haja ya kubishana nae,waache wajifanye wanajua kila kitu ila mwisho wa siku mchele utajulikana na pumba zitajulikana.
 
misukule ya:ccm
rais
kujipendekeza kwa taasisi/makampuni

uelewa wao mdogo,njaa.
 
WATANZANIA WENZANGU, nasikitika sana kusikia bado mnasililiza clouds fm, aisiiii, hawa watu sio jamani. kunamtu anaitwa kibonde huyu kunasiku alikua anapitia magazeti akaanza kusoma habar ya mtwara akakatisha na kusema habari kama hizi mimi huwa sisomi. wakuu huyu mtu alishambulia watu kuhusu gesi nikatamani atue mtwara aongee maneno hayo. kimsingi fikra zetu watanzania ndio zitatuokoa, vyombo vya habari asilimia kubwa vmeshatongozwa na vmekubali. mfano mzuri mimi sasa hivi nipo mtwara, tarehe 10 mwezi huu kituo cha polisi cha majengo kilichomwa moto, mliona habari hiyo wakuu. lingine kuna kaya zaidi ya 50 zimeathirika na mafuriko, nyumba zao bado zipo ndani ya maji mwezi wa pili huu unakatika na kila mvua iikinyesha maji yanarudi lakini watu hawa hawana msaada na isitoshe wako katika maeneo yaliyopimwa tofauti na wale wa jagwani ambao wakipata matatizo wanapewa msaada. wakuu hili mmeliona kwenye chombo cha habari chochote. mpaka sasa hivi nyumba za watu hawa zipo ndan ya maji. kwa kifupi majanga huku yakikukuta ni yako wewe mwenyewe.
 
Kuhusu kutorusha 'live' mijadala bungeni ni namna ya 'censorship' kwani serikali imeona inawapa wabunge wa upinzani umaarufu.Wanasema mijadala mingine bungeni inatoa 'picha mbaya' kwa jamii hivyo katika 'kukomesha' vitendo vya baadhi ya wabunge..
serikali ndio inaamua bunge lionyeshwe ama la?
 
Mwanasheria mkuu wa serikali ni sehemu ya bunge sasa anaposhindwa kutafakari na kutumia sheria na kanuni za bunge kuwaadhibu wabunge wakorofi akishikiana na wabunge wenzake wenye sifa ya ndiyo mzee bila kujali wanakubali nini,
MIMI NAONA HAISAIDII HATA HIYO SERIKALI YAKE,SI MNAKUMBUKA HATA LILE LA HOJA YA MABADILIKO YA KATIBA MPYA KAULI ZAKE ZILIKUWAJE, SO NAFIKIRI HAFAI KUSHIKA NAFASI HIYO
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom