Clouds FM (Power Breakfast): Ni sahihi kabisa Bunge lisionyeshwe LIVE!

Clouds FM (Power Breakfast): Ni sahihi kabisa Bunge lisionyeshwe LIVE!

Status
Not open for further replies.
CCM wameanza kuogopa baaada ya wananchi kuonyesha hasira kali dhidi ya makinda.
 
Haya manyang'au hata sijui niyaite kwa jins gani,mmefulia kabisa na laana hii haitawaacha wazima.
 
Power Break fast ni kama walikua na bifu na CDM, wakaseto sasa wameanza bifu na jamii. Hando ni Malaya wa CCM hana lolote hapo Clouds zaidi ya kupeleka matakwa ya Wakubwa mbele.

Nyaniiiiiiiiiii
 
C.l.o.u.d.s radio ya wajanja wajanja wasio wanataaluma!wengi wao hata elimu ya o'level wameishindwa!unategemea mawazo gani toka kwao?na kwa uwezo gani walio nao katika kufikiri na kujenga hoja!
 
baada ya mtangazaji wa clouds kusupport msimamo wa Katibu wa Bunge kusimamisha matangazo ya live ya bunge, mpaka sasa hakuna message hata moja ya wasikilizaji walioisoma ikisupport huo msimamo wake.
Watanzania wasasa si wale wa kizazi cha analojia.
 
Nimesikiliza Magic Fm akina Orest Kawau, Mary Edward hawakuwa bias kama hao wachumia tumbo na elimu ndogo.
 
CCM wameanza kuogopa baaada ya wananchi kuonyesha hasira kali dhidi ya makinda.
well said mkuu, wanachosahau ni kuwa watabiri waliokubuhu wanaweza kujua kuwa mvua itanyesha lakini hawawezi kuifanya inyeshe au kuizuia isinyeshe!
 
clouds fm ni redio ya porojo hivyo hawana haki yeyote ya kuwasemea uma wa watanzania wao washughulike na porojo rahisi ambazo hazina tija kwa watanzania:target:
 
Acha waupaishe upinzani! Maana mtu asiyejua kuwa hajui kitu ni mpumbavu; Upinzani tutakuwa na kazi nyepesi ya kujitetea kwa wananchi. Hureeeeeeee! Ukombozi umekaribia kuliko tunavyodhani.
 
Watangazaji wote wa clouds FM elimu zao ni chini ya form six. Mwenye kubisha hebu mwana JF yeyote mwenye cv zao aanze kuzimwaga hapa jamvini.
 
hiki kipicha kilikuwa kwenye section ya 'aminia' kwenye gazeti la Mwananchi la Jumamosi tarehe 9/2/2013, mwenye upeo ataelewa kanahusu nini.
Hawa jamaa wana wasikilizaji wengi na ndio maana kila wanachokifanya kinaripotiwa hapa hivyo huwa najiuliza kama gt nao wanaamua kusikiliza 'udaku'. Cha kuangalia zaidi ni kuwa hii redio ni kama uhuru fm na zitaishia kutupeleka pabaya!
kibnd.jpg
 
Jana kimkweche changu jana kiikuwa kibobu nikapanda lift gari ya rafiki yangu hivyo huwezi kumuwekea masharti redio ya kusikiliza, yeye ni mpenzi wa clouds ndio nilipomsikia huyo anayeitwa Kibonde akisema tena kwa dhihaka kwamba jumatano ya majivu ilishapita.

Kilichonishtuwa zaidi yeye hajui kwamba redio si kijiwe cha kahawa kwamba kuna wengine hawajui kinachoendelea hivyo redio ni moja ya fursa ya mtu kuhabarika, basi yeye akaishia kusema yeye hayuko kwenye imani hiyo ya majivu, am sure huu mdhaha aishie kuwafanyia Wakristo wenzanke ingawa nilichobaini yeye si Catholic lakini siku akithubutu kwa Waislamu basi atabakia kuwa Historia.

Kwa yule rafiki yangu yeye ni catholic ndipo nikamgeukiwa nikamuuliza sasa umeshaelewa ni kwa nini sipendi na wala huwa sisikilizi kabisa redio hii?

.......

Kumbe naona tunamuongelea mtu mwenye matatizo ya ubongo dah hi hatari kweli kweli.
Mie nadhani huwa nasikiliza hii Clouds FM kwa bahati mbaya nikipewa lift au nikimtembelea mtu
.
 
Wazo langu:
Je, mtangazaji huyu anajua maana ya demokrasia? Haki za binadamu? Katiba ya jamuhuri ya Tanzania 1977?
Na anachoshabikia ni kwa maslai ya taifa? Je, anachokubaliana nacho ndicho walicholenga walioleta swala la kutoonesha bunge live?

Hapo kwenye RED nafikiri naye ana haki ya kutoa mawazo yake yeye anaona ni sawa, anatumia haki yake (ndo demokrasia yenyewe)
 
Jamani akili ni nywele na kila mtu ana zake.Kuna watu vichwa vyao ni vya kufugia nywele tu.
Waandishi wahabari ndiyo nilifikiri kuwa watakuwa mstari wa mbele kutupa elimu ya uraia lakini ndiyo kwanza wanatumia nafasi zao kuwafanya watanzania hatujui chochote mambumbu.Waandishi hawa wanatakiwa kuchapwa viboko ili wapate akili.
 
CLOUDS FM radio wanajua wanafanya kazi zao kwa maslahi ya nani. Historia itawahukumu sawa sawa na kauli na matendo yao!



[Every man/woman is separated for a purpose and that purpose is what we call vision. It is the discovery and pursuit of this vision which enable you to make positive impact.Only men/women of purpose and precision become distinguished in life. They know where they are going and why they are on the earth. Until you too locate where you belong and run with the vision,you can never make positive impact on earth.]
 
Nashindwa kabisa kuamini uelewa na uweledi wa Gerald Hando katika tasnia ya habari.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom