Clouds FM (Power Breakfast): Ni sahihi kabisa Bunge lisionyeshwe LIVE!

Clouds FM (Power Breakfast): Ni sahihi kabisa Bunge lisionyeshwe LIVE!

Status
Not open for further replies.
naomba namba yake nimtukane....................!!!!! anyway sugu kashasemaga hiyo redio haina watangazaji wote waganga njaa tu!!!!!!!!!!!! k..nina zao. huyo naye eti ni mwandishi nonsense!!!!!!!!!!
na akili zao zimejaa lumumba..kwikwikwi!!!
 
Hivi bado mnaisikiliza clouds fm? ni bora kuweka bolingo usikilize mpaka unafika ofcn na sio redio ya kizandiki hiyo! Mie kwangu clouds ilishaacha kushika na TBC pia. King'amuzi changu bwana eti kimewadelete hao...
 
naomba namba yake nimtukane....................!!!!! anyway sugu kashasemaga hiyo redio haina watangazaji wote waganga njaa tu!!!!!!!!!!!! k..nina zao. huyo naye eti ni mwandishi nonsense!!!!!!!!!!

na akili zao zimejaa lumumba..kwikwikwi!!!
 
kibonde huwa anatafuta ukuu wa wilaya kwa nguvu..si anajua baba rzi1 anagawa ukuu wa wilaya kama pipi..lakini wameshamuona kanjanja..kichwa boflo..kimejaa majimbi matupu!
 
Malalamiko yangeeleweka angalau kidogo kama nchi ingekuwa na Radio moja bila kujali kama niya binafsi au la. Haya malalamiko yanaletwa kudai Radio inajichulia majukumu ya watanzania wote ni kuonyesha jinsi mlalamikani asivyoitumia haki yake aliyopewa kikatiba ya kuwa na CHOICE katika maisha. KWA NINI ANANG'ANG'ANIA KUSIKILIZA RADIO HIYO HIYO WAKATI KUNA RADIO ZINGINE. Hajui kuilazimisha Radio kusema kile anachotaka kusikiliza ni kuinyima Radio Cloud's FM haki yake ya kimsingi kama ilivyoainiswa ndani ya katiba.

Mawazo ya mleta mada yamekaa kidikiteta dikiteta

Nadhani ameangalia athali zinazoweza kujitokeza kwa jamii husika kwa kuwa tunatofautiana uwezo wa kupembua hali inayoweza kuamini hata yasiyo aminika. Kwa mantiki hiyo ingekuwa heri kwa kila aliye bahatika kupata mwanga kielimu kuitumia ktk kuijenga jamii yetu kuliko kuichukulia jamii yote inaweza kuchambua yale yatolewayo.
 
Je hao clouds wasiposikilizwa redio yao watajisikiaje?
Mimi kuanzia leo sisikilizi tena redio yao.
 
Mtangazaji wa Clouds FM Radio leo asubuhi katika kipindi cha Power Breakfast - Jicho la ng'ombe amesema ni sahihi kabisa kwa bunge kutooneshwa live kwa sababu wao wanaamini ndio sababu ya wabunge kuvunja kanuni za bunge kwa kupoteza muda kujadili mambo yasiyo ya msingi na kuacha yale ya msingi.

Anasema kwa sababu wanajua wanaonekana basi mbwembwe, madoido, mihemko, mshawasha na mengine mengi yamekuwa yakifanywa na wabunge isivyo kawaida.

Anadai anashukuru kwa katibu wa bunge kuliona hilo.

Wazo langu:
Je, mtangazaji huyu anajua maana ya demokrasia? Haki za binadamu? Katiba ya jamuhuri ya Tanzania 1977?
Na anachoshabikia ni kwa maslai ya taifa? Je, anachokubaliana nacho ndicho walicholenga walioleta swala la kutoonesha bunge live?
kama analosema huyo mtangazajini kweli kutokuwaonyesha wananchi yanayosemwa bungeni ndio sawasawa, basi hata redio yake nayo isitangaze ili wananchi tusisikie chochote kinachosemwa
 
Tatizo ni kuajiri Mc badala ya mwandishi wa habari!
 
Hakuna upumbavu kama huo kukubalika katika nchi yetu, kwani kipindi choooote ilikuwaje au wanataka watanzania tuzidi kuwa gizani????? kwani mim mwenyewe kwa kusikiliza nakufatilia mambo ya bunge ndio nikaanza kujua mambo mengi nakufunguka macho jinsi ya MAUFISADI NA WIZI wa mali za watanzania walio maskini ikiwa nchi nitajiri ikinufaisha wachache"" Plz HILO HALIKUBALIKI KABISA!!
 
Mtangazaji wa Clouds FM Radio leo asubuhi katika kipindi cha Power Breakfast - Jicho la ng'ombe amesema ni sahihi kabisa kwa bunge kutooneshwa live kwa sababu wao wanaamini ndio sababu ya wabunge kuvunja kanuni za bunge kwa kupoteza muda kujadili mambo yasiyo ya msingi na kuacha yale ya msingi.

Anasema kwa sababu wanajua wanaonekana basi mbwembwe, madoido, mihemko, mshawasha na mengine mengi yamekuwa yakifanywa na wabunge isivyo kawaida.

Anadai anashukuru kwa katibu wa bunge kuliona hilo.

Wazo langu:
Je, mtangazaji huyu anajua maana ya demokrasia? Haki za binadamu? Katiba ya jamuhuri ya Tanzania 1977?
Na anachoshabikia ni kwa maslai ya taifa? Je, anachokubaliana nacho ndicho walicholenga walioleta swala la kutoonesha bunge live?

Kama hiyo ndo imani ya kweli basi tusionyeshwe mihemuko ya CCM na mikutano yao pia maana ndo inawafanya waingie na vuvuzela kwenye mikutano.

Huyo Katibu wa Bunge naye elimu yake ikoje? Nasikia Dk, Dk sijui ni wa nini au kaandika juu ya tabia ya wabunge kusinzia Bungeni hadi akaitwa Dk? Ni madaraka yake kuamua jambo hilo? Uozo tangu katibu mpaka sakafu ya jengo!
 
bahati nzuri sikusikilza powerbreackfast leo asubui. leo the same topic kaanzisha KIBONDE, anashabikia eti bunge lisionyeshwe live yaani sikuamini masikio yangu na nilibadili station haraka kuliko kuendelea kusikiliza upuuzi wa kibonde , yaani kweli kibonde na gelald hando mnashabikia bunge lisionyeshe live, duuu NIMECHOKA, ili tuletewe habari zilizokuwa edited ? kwakweli mmetia aibu na mimi nafikiri mmetumwa sio bure
 
Huyu jamaa anauwezo mdogo sana wa kufikiri tena especial anapokuwa na sketi pemben ni mdhaifu sana. Wakati mwngne tumsamehe pengne ni walewale wanao fikiria kwa kutumia makalio. Tusiwalaumu hawa sana tatizo ni nini wanachochotumia kufikiria? Kichwa au makalio?
 
Kuna shida Tanzania na itahitaji karne nyingi sana kuendelea. Hii ni kama the ruling elite wataendelea kutukuzwa na sisi tunaotakiwa kuwa-hold responsible for non performance and misappropriation of of public resources. Inaumiza kwa kuwa kutokana na elimu duni ya wa-TZ na Afrika kwa ujumla, tunategemea vyombo vya habari zaidi kama source ya taarifa na elimu. Ni wazi kuwa mwenye chombo huweka policy yake na mbaya sana kama hiyo policy itaangalia kulinda biashara na interest yake at the expense of the whole society. Poor us, poor me for being listener of this Sugu's "Malaria Haikubaliki" Radio!!!
 
Jamani nawaambia hivi, watu kama hao wanafanya hivyo ili wawahamishe mawazo yenu, leo hili kesho lile! Kama wote tutastick kwenye zile mada za maana, achana na watu.
 
Upeo wa Gerald Hando na Kibonde ni mdogo sana kwenye swala la uchambuzi.KIBONDE nimemsikia kwenye jahazi unaweza ukafikiri ni mtoto wa chekechea anavyoshabikia bunge kutokuonyeshwa live.KIBONDE UNATIA KINYAA UWEZO WAKO NI MDOGO SANA.MUSSA HONGERA KWA KUA MUWAZI LAZMA BUNGWE LIONYESHWE
 
kituo kimejaa mabwabwa tu,unprofessional journalists "makanjanja" wanataka wajipendekeze nao wapate ukuuu wa wilaya..wanazungumza mambo ya "kisoro" kweli na ni watu wazima kabisa na akili zao.hoja za msingi na maana zinazogusa maslahi mya wengi kupata taaarifa wanaona kwao hazina maana!!!!! wapuuuzi kweli hao
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom