Clouds FM (Power Breakfast): Ni sahihi kabisa Bunge lisionyeshwe LIVE!

Clouds FM (Power Breakfast): Ni sahihi kabisa Bunge lisionyeshwe LIVE!

Status
Not open for further replies.
clouds huwa ni ya mashoga paka leo huwa mnawasikiliza? hamna kipindi mule tangua aondoke KP na Gadner hovyo, hivi hamna kituo kingine cha radio kinachowaona hawa kna KP au tuwape mtaji waanzishe cha kwao. WAPELEKWA NA UPEPO.
HUYU HANDO ALIKUWA WA MAGAZETI TU COZ NI MMBEA, PJ MICHEZO TU COZ HANA LINGINE AJUALO KWENYE UBONGO WAKE MCHAFU, BABRA AKAENDELEE KUTOKA KWENYE SHOOTING ZA VIDEO NA MSURA WAKE MBAYA KAMA RAMANI YA BURUNDI.
 
wala hata sishangai... coz Clouds fm ni tawi la CCM na family friend wa Mh. kwishaaaa
 
PB jicho la ng'ombe walimchana sana Dr. Ulimboka one day before ya doctor kukamatwa na kuteswa!
 
Ni kwamba huko inakoelekea hii radio ni kama RADIO UHURU,RADIO TANZANIA,Michuzi blog
Zitakufa tu natural deaf taratibu huku wakijiona wakaulize pale habari corporation sasa ndo wameanza kupata akili wanaandika habari za maana .naichukia hii radio kuliko kitu kingine chochote.
 
Mtangazaji wa Clouds FM Radio leo asubuhi katika kipindi cha Power Breakfast - Jicho la ng'ombe amesema ni sahihi kabisa kwa bunge kutooneshwa live kwa sababu wao wanaamini ndio sababu ya wabunge kuvunja kanuni za bunge kwa kupoteza muda kujadili mambo yasiyo ya msingi na kuacha yale ya msingi.

Anasema kwa sababu wanajua wanaonekana basi mbwembwe, madoido, mihemko, mshawasha na mengine mengi yamekuwa yakifanywa na wabunge isivyo kawaida.

Anadai anashukuru kwa katibu wa bunge kuliona hilo.

Wazo langu:
Je, mtangazaji huyu anajua maana ya demokrasia? Haki za binadamu? Katiba ya jamuhuri ya Tanzania 1977?
Na anachoshabikia ni kwa maslai ya taifa? Je, anachokubaliana nacho ndicho walicholenga walioleta swala la kutoonesha bunge live?

Tatizo la kuishi kwa kutegemea offer ndo kunawaponza hawa jamaa yani kama wanawake vile hivi watangazaji wao wanawapata kwa kutumia criteria gani au wanatumia kigezo cha kadi ya magamba shame on clouds
 
clauz (radio na tv)ni miongoni mwa vyombo vya habari vinavyoongoza kwa kubomoa maadili na utamadun wa Tanzania hili nalo ni "gamba" jingine.mimi binafsi siwez kupoteza muda kusikiliza upumbavu
 
Hando na Kibonde wanadhani wako sahihi sana, lakini ni kwa sababu tu wana airtime na wanaitumia wanavyotaka.Rwanda radio station kama hizi zilichangia sana mauaji ya kimbari kutokana na watangazaji kuonyesha hisia zao binafsi hewani.Jambo moja tu najua, hakuna jambo lililotetewa na kibonde ambalo mwisho wa siku alishinda.Kila anachokitetea kibonde baadae hula upande wake
 
Hawa ni vibaraka tu hawana jipya wanajikomba ili wapewe ukuu wa Wilaya kama watangazaji wengine walivyopewa mwaka jana.Nilikuwa naona wamaana sasa nitawashusha hadhi yenu.Kuwa kama Badra Hassan sio talkative au tuwapeleke ALA ZA ROHO kwa Diva nini muongee mapenzi.
 
Clouds mnaboa sana hata kwenye uchambuzi wa magazeti mmekuwa mkichagua baadhi ya habari za kusoma,zile za umpinzani hasa Chadema huwa mnapiga chini,nilikuwa nawamini sana Clouds lakini kwa sasa hovyo kabisa mmejaa umbea tu,list ya wanao ongoza kwa kuboa Cloudsa FM ni hawa hapa:
1.EPHAIM KIBONDE-Hili jamaa ni mbumbu sijapata kuaona,na huwa linatumika kama MC kwenya harusi
2.GERLAD HANDO-Haka kajamaa knafuata nyao za Kibonde
3.PAULO JAMES (PJ);Huyu hajitambui anapelekwa tu
MANABOA JAMANI ACHENI HUO UJINGA
 
[h=5]''Clouds fm mmefeli'' nilikuwa nasikiliza leo saa moja kasoro asubuhi hii jicho la ng'ombe mtangazaji mwandishi wa habari wa hicho kipindi/kituo anatumia muda mwingi kusuport kauli ya katibu wa bunge wa kutorusha live vipindi vya bunge toka dodoma, kweli huyu mtangazaji sijui anaitwa nani nimemsikia leo anasema watanzania hawafaidiki na chochote kutokana na bunge live, nadhani yeye anafanya kazi kama robot anafanya anachoambiwa, pole sana brother watu siku hizi wanaaangalia kwanza upepo unavuma vipi ndio uanze safari usivamie hoja ambayo hujajua ni watu kiasi gani either wanaiunga au wanaipinga, asilimia kubwa ya watz sasa wapo against na kauli ya huyo katibu wa bunge sasa nyie mnavyoisuport mnatutia shaka hivi, badilikeni jamani mbona mnaweza kufanya kazi bila kujipendekeza kwa yeyote, simameni wenyewe ndio kujijengea heshima, jifunzeni kwa waliowatangulia au hata wale waliokuja baada yetu jamani, kwa maoni yangu kama ''mmefeli'' hivi kwa hili........[/h]
 
....baada ya tamko kuwa katibu alinukuliwa vibaya, wanasemaje tena...!!
 
Clouds FM.....................Watangazaji wale unakuta hata Credit za Oleve hamna au ni baada ya 5 sitting.................hawana uwezo wa kufanya analysis ..............wanakuwa kama mbwa anayeamrishwa kumg'ata mtu hata bila kuhoji kama ni Mwizi au la yeye anauma tu. Wapumbavu sana clouds. Na Bunge litaoneshwa live......serikali yenyewe watatangaza..................Kashirira.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom