Clouds FM (Power Breakfast): Ni sahihi kabisa Bunge lisionyeshwe LIVE!

Clouds FM (Power Breakfast): Ni sahihi kabisa Bunge lisionyeshwe LIVE!

Status
Not open for further replies.
Nimekuwa mpenzi mkubwa wa kipindi cha "Power Breakfast" na "Jahazi" kwa muda mrefu sana, mara zingine vipindi hivi vinalipa na wanayosema yanaleta impact nzuri na ni ukweli mtupu.

Nimesikitishwa sana na kipindi cha leo kwa presenters hawa yaani JH na PJ kwa kushabikia kufutwa kwa matangazo ya bunge, napata wasiwasi juu ya uelewa wao katika msingi na mstakabali mzima wa nini wananchi wanatakiwa wapate toka kwa wawakilishi wao.

Ninapata wasiwasi sana juu ya kama wanafahamu wanachokisema, pale mtangazaji ambaye anatakiwa aeleze uhalisia wa hasara ya Mtanzania kuacha kupata matangazo haya na sidhani kama wanaifahamu vema katiba hasa ya mwaka '77 ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Kuna wakati E. Kibonde alishambuliwa na wanachuo wa UDSM kwa mambo ya kusemasema ovyo bila kuangalia haki za upande mwingine hadi alipokwenda kuomba msamaha. tunafahamu wengine wana Common interest kwa wakubwa lakini ikifika kipindi tunatetea haki za raia, lazima sasa UNAFIKI, UZANDIKI, UJINGA, UFISADI WA AKILI, UPUUZI uachwe. Maslahi ya nchi KWANZA baadaye mtazitetea hizo kazi zenu.
 
Mi nadhani ni wakati muafaka watanzania kuipuuzia Clouds FM. Nadhani sasa wamelewa umaarufu na sasa wameanza kutumiwa!

Mimi niweka azimio la kutoisikiliza Clouds mpaka 2015 labda niisikie nimepanda gari la mtu au kwenye daladala!
 
Mtangazaji wa Clouds FM Radio leo asubuhi katika kipindi cha Power Breakfast - Jicho la ng'ombe amesema ni sahihi kabisa kwa bunge kutooneshwa live kwa sababu wao wanaamini ndio sababu ya wabunge kuvunja kanuni za bunge kwa kupoteza muda kujadili mambo yasiyo ya msingi na kuacha yale ya msingi.

Anasema kwa sababu wanajua wanaonekana basi mbwembwe, madoido, mihemko, mshawasha na mengine mengi yamekuwa yakifanywa na wabunge isivyo kawaida.

Anadai anashukuru kwa katibu wa bunge kuliona hilo.

Wazo langu:
Je, mtangazaji huyu anajua maana ya demokrasia? Haki za binadamu? Katiba ya jamuhuri ya Tanzania 1977?
Na anachoshabikia ni kwa maslai ya taifa? Je, anachokubaliana nacho ndicho walicholenga walioleta swala la kutoonesha bunge live?

clouds majinga tu
 
mie daima huwa siikubali hata kidogo hii media maana wamejaa uashbiki majungu na umbea
 
Mimi nadhani tu hitimisho ni kwamba Sikiliza Redio Clouds at your own risk, tumeshachoka na kelele kuhusu clouds Fm.
Na kweli maana utawasikia wakisema.... CLOUD SI REDIO YA KUSIKILIZA........ TUWASUSIE KUWASIKILIA..... lakini mara wanakuja na thread iwahusuyo Clouds, sasa unaanzishaje thread kama huwasikilizi? mnapoanzisha thread za kutuhamasisha tuwasusie ndo wanapata uhakika kuwa wanasikilizwa vinginevyo wakipotea humu JF watajuwa hawasikilizwi. SOMETIMES UJINGA WA MTU NDO UNAAMSHA BUSARA ZAKO, NA TUJAJUWA UWEPO WA WENYE AKILI KWA UWEPO WA WAJINGA... UKIWAONDOA WAJINGA DUNIANI HUTAJUWA NANI ANA AKILI..
 
Kumbe hii radio bado ipo eeh, king'amuzi changu hakiikamati kabisa....

Kama nchi hii ni ya kipumbavu kiasi kwamba tunashindwa kusimamia sheria na waandishi wa habari wanaunga mkono basi umaskini tulio nao ni halali yetu. Tuendelee humu humu kwenye vicious cycle. Bunge linazo kanuni na taratibu za kushugulikia wavunja kanuni, inakuwaje zisitumike hizo. Basi tuzuie madaladala yasitembee mjini kwa kuwa madereva wake wanavunja sheria za barabarani,,, hapana, atakayevunja sheria ashugulikiwe ipasavyo. Ndani ya bunge kuna spika dhaifu anayeshindwa hata kuwaadhibu wavunja kanuni za bunge, and in fact spika ndio bingwa wa kuvunja kanuni.

Hii radio watangazaji mabwabwa wengi, hawana uhuru wa kueleza wanachokiamini
chukua like 100.
hii redio itakuwa na mabwabwa kibao, mie nishaacha zaman kusikiliza labda tu sports extra. kwanza redio ya kihuni tu vipindi havianzi kwa wakati, baadala ya saa tatu kamili usiku utakuta wanazidisha dk 10, huku nako kale kabinti kanaingiza sauti yake eti kameliwa muda wake wa kuongea upuuzi kuharibu watoto wetu tu. very disorganized kabisa.
 
Clouds majinga tu

........

Umejuwa kuwa na majinga kwa sababu unawasikiliza wewe mwenyewe au umesimuliwa na aliyewasikiliza, otherwise usingejuwa hilo. Hivyo wawe wajinga au waerevu, wewe unawasikiliza tu...
 
mie daima huwa siikubali hata kidogo hii media maana wamejaa uashbiki majungu na umbea
Alaf hawajali muda kabisa, wanatumia muda wa kipindi kingine kujadili ushuzi tu. Eti wanabishana kama tv ina kiuno! watu wazima kabisa yan!
 
Hao watangazaj uelewa wao ni mdogo sana.sijajua CV zao,lkn inaonesha pass-mark zao zpo chini sn,ila kwa vle Mungu kawapa uwezo wa kuongea,kwa maana co mabubu,ndo wanajiropokea.

Nlikuwa napenda sn kuickilza radio hyo kila nkienda job,na-tune station hyo.kwa sasa,completely cwez ckiliza tangu nigundue wana akili ndogo sn ya kuweza kuniongeza ki2.

Wanapoteza maisha kina Mwangosi,watu na busara zao,yanabaki Makapi katika fani!
 
chukua like 100.
hii redio itakuwa na mabwabwa kibao, mie nishaacha zaman kusikiliza labda tu sports extra. kwanza redio ya kihuni tu vipindi havianzi kwa wakati, baadala ya saa tatu kamili usiku utakuta wanazidisha dk 10, huku nako kale kabinti kanaingiza sauti yake eti kameliwa muda wake wa kuongea upuuzi kuharibu watoto wetu tu. very disorganized kabisa.
Wewe kwako labda spotsi ekstra, mwingine labda leo tena, mwingine labda power breakfast, mwingine labda jahazi, mwingine labda ala za roho.... MWISHO WA SIKU WANASILIZWA MUDA WOTE... Ni ukweli usiopingika kuwa hakuna mtu anayependa na kusikiliza vipindi vyote yva redio fulani, iwe unaipenda au la..... kwa hiyo na kwa clouds hivyo, tumegawana vipindi hata kama tunaikandya.. WEWE UMEJIGAWIA SPORTS EXTRA NA MWINGINE KINGINE
 
Hao watangazaj uelewa wao ni mdogo sana.sijajua CV zao.lkn inaonesha pass-mark zao zpo chini sn.ila kwa vle mungu kawapa uwezo wa kuongea,kwa maana co mabubu,ndo wanajiropokea.nlikuwa napenda sn kuickilza radio hyo kila nkienda job,na-tune station hyo.kwa sasa,completely cwez ckiliza tangu nigundue wana akili ndogo sn ya kuweza kuniongeza ki2!
Ni ukweli usiopingika kuwa hata usome vipi, burudani nyingi tunapata toka kwa wa LY (la saba), waliokataa shule ... etc. etc.. Kwa mfano, diamond anapendwa sana lakini kaishia level ipi ya elimu? Haya akina Twanga, FM akademi, Aunt Ezekiel, LULU, kaole wote, etc etc mzee Yusuph wanaburudidha wenye masters, PhD, Degree mbalimbali, lakini uelewa wao na shule zao ndo kama akina Clouds.... Mr Blue kaishia la ngapi? lakini tunaburudishwa naye... akina Barnarba, Linah, Lady JD yale yale tu.... Tuwaseme clouds kwa uelewa wao lakini pia tuwaseme wanaofanana na wao isije ikawa CHUKI BINAFSI
 
Wawe(watangazaji) wanasema wanawakilisha mawazo binafsi..
huo uwazi na ukweli unadhihirishwa kwa kutoonesha mikutano ya bunge "live"?!
ni ujuha wa hali ya juu kusitisha jambo la msingi kwa sababu zisizo za msingi.
 
hiyo radio mmiliki wake nina? isije ikawa inamilikiwa na jk na group lake
 
watangazaji co watoa burudan kama unavowataja twanga pepeta.hao ni watu wanaotakiwa kutoa hoja,co kuleta sanaa.naona umetaja sanaa za kina Dimond.ni tofaut kabisa ktk hili.hyo ni fani ya watu wasomi!huwez kufananisha Kaole na UDSM!
 
Haya ni mawazo mgando kabisa. Unachukua uamuzi wa kuvunja kioo kwa sababu kimeonyesha taswira yako kama ilivyo lakini hukupendezwa nayo wakati huo ndiyo ukweli. Kwa kuvunja kioo hutobadili taswira yako.
Ukichukua idadi ya wabunge wote waliopo bungeni, karibia asilimia 75% ni wa CCM na waliobaki ndiyo wa upinzani. iwapo kwa idadi hii ya wabunge wachache wa upinzani CCM pamoja na wingi wao mnashindwa kuwashinda kwa hoja na mnatafuta suluhu ya kitoto kama ya kuzuia wananchi wasione kinachoendelea nadhani huyo Katibu wa bunge aliyetoa pendekezo inabidi akapimwe akili.
 
Tumerudi enzi za ujima
hawa watu wanachekesha. juzi sote tulikuwa tunaangaika kuangalia mdahalo wa wagombea urais Kenya na kable ya hapo ilikuwa USA. Hivi kweli sisi tukiwa na mdahalo kama ule, kweli unadhani ni watu wangapi (ordinary people) watahangaika kutuangalia?
Kwa wale wanaotaka lisionyeshwe ina maana hawataki hata watu wetu wajijue kuwa wanafanya kazi katika karne ya 21 hivyo wawe tayari kukutana na challenges badala ya kuzikimbia.
By the way tutachekwa sana maana majirani wote wanaonyesha live. Namshauri mama Makinda na huyo Lushalila wakiamka asubuhi watumie dakika 5 tu kusali kwa imani zao then dakika 5 zingine kutafakari juu ya dunia wanamoishi na sio juu ya matumbo ya binadamu!

 
Clouds kuna mtangazaji mwenye cheti????nani Hando???B12?Dina Mario?KIbonde? sasa unategemea nini kuna elimu ya uraia au ya kijamii itatoka kwa watu wa type hii?....wanaokotana mtaani basi waropokaji wote hao
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom