Sky Eclat
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 58,636
- 220,425
Maana ya afya njema si kuishi bila maradhi, Bali ni kutambua maradhi yako na kujifunza jinsi ya kuyatibu au juishi nayo bila kukuletea madhara makubwa.
Wakati kwenye sherehe za wenye uelewa maji ndiyo kinywaji cha wote na utayakuta mezani, vinywaji vingine hutolewa kwa maombi.
Huku kwetu Kwamtogole sherehe bila soda ya Azam si sherehe. Wape maji kama kinywaji cha kushushia pilau watakwambia hawaumwi malaria mpaka uwape maji ya kumezea dawa.
Wale wenye diabetes mjue sukari mnayoingiza mwilini kila mnapo kunywa chupa ya soft bicarbonate drink.