Haya ni mawazo ya kupeana moyo.Karma is real, Kuna dada Mmoja aliolewa na muuza nanasi, yule dada si kapata matajiri akamkimbia jamaa, weee yule dada alikua analiwa tu anatupwa kule, ACHA TU arirudi analia ka mtoto
Haya ni mawazo ya kupeana moyo.Karma is real, Kuna dada Mmoja aliolewa na muuza nanasi, yule dada si kapata matajiri akamkimbia jamaa, weee yule dada alikua analiwa tu anatupwa kule, ACHA TU arirudi analia ka mtoto
Kama wewe unayedhurumiwa naye una madhambi yako, hata ulie machozi ya kokoto hakuna kitakachotokea.We ni ngumu kuelewa yani mtu akuombe msaada umnyime aanze kulia, ndo karma inapo kuja po? hapo tunazungumzia kudhurumu haki ya mtu aka Lia machozi ,we unasema kumnyima mtu uko serious mkuu
Ni mojawapo ya sababu za mtu kuteseka mkuu 🙏🏽🥲Maumivu yapo tu dunian sio kuteseka chanzo ni machoz ya watu nooo
Kuna mwenzake alihama chumba jamaa asiipige!akaacha kupika,akaacha kufua nguo!!kutwa maneno mabaya kwa watoto akimsema jamaa!!Karma is real, Kuna dada Mmoja aliolewa na muuza nanasi, yule dada si kapata matajiri akamkimbia jamaa, weee yule dada alikua analiwa tu anatupwa kule, ACHA TU arirudi analia ka mtoto
Kama hiki ndio unachokimaanisha unaposema karma basi liteo jina langu kwenye wanaoamini katika karma.Karma is real, Kuna dada Mmoja aliolewa na muuza nanasi, yule dada si kapata matajiri akamkimbia jamaa, weee yule dada alikua analiwa tu anatupwa kule, ACHA TU arirudi analia ka mtoto
Kaka sio hili tu ni mfano Mmoja kwenye mengiKama hiki ndio unachokimaanisha unaposema karma basi liteo jina langu kwenye wanaoamini katika karma.
Usiamini mwanamke anapotoa machozi aiseh!!engine Hawaii kwasababu waliumizwa bali uzembe uliowasababishia maumivu hayo!!!
Siaminigi machozi ya mwanamke hata kidogo!Hadi nishuhudie mwenyewe!!!
Ndio nilivyosema hapo mkuu. Dogo kwangu kubwa kwako and vice versaHicho kidogo kwako kwake kikubwa
Kama anatoa Machozi chanzo kikiwa ni yeye mwenyewe inakuwaje?Sio mapenzi, sio pesa sio Nini, jitahidi sana chozi la mtu lisidondoke wewe ukiwa chanzo.
Una umiza hisia za mtu au watu, unajitapa we bingwa wa kuumiza watu kwenye mapenzi, una dhutumu una ibia watu una ua watu wanao tegemewa na familia zao, kisa pesa au kisa uonekane mzuri sana.
Una kutana na Mzee, anateseka sana unajiuliza huyu ujana wake alitumiaje, huyu mshikaji vipi, huyu ye kulia kila siku, shida haziishi, unakutana na mwanamke ye ni kuhangaika hasaidiki, madeni yeye, maradhi yeye unajiuliza shida Nini, baba, mama Kuna machozi ya watu huko nyuma, huwezi solve, tulia.
WHAT GOES AROUND, COMES AROUND.
Sio hasira kaka, ungekuta haya maisha yapo kama unavyofikiria ungekuta simba porini anazo laana za kutosha.Usilete hasira mkuu, mambo mengine hayazungumziki hapa, unaijua karma mkuu, ua basi na wewe, sihamna kitu
Kabisa..Kama ni mwanamke afu sio aliyekuzaa usiamini machozi yake.
Unasema simba mbona hujisemi wewe kwani hili kuku, huli ng'ombe, mbuzi kondoo nk, simba kahalalishiwa kula swala nk, wewe ume halalishiwa kula kuku nk ila wewe umeharamishiwa kuua, kuzurumu mali ya mtu kuiba nk, kaka jua kutofautisha basi ili uelewe mada, Asante na karibuSio hasira kaka, ungekuta haya maisha yapo kama unavyofikiria ungekuta simba porini anazo laana za kutosha.
Maisha yetu yanatutaka kuwa imara kimwili na kiakili ili kuepuka kuwa mawindo ya jamii nyingine
Mnacomplicate sana mambo. sema tunatumia muda mwng kujifunza ilim ya secular(mambo ya mwilini) kuliko ya rohoni. laiti kama 2ngetumia muda mwingi kusoma roho zetu zpoje kusingekuw na nyuzi za namna hii. kwenye roho kila k2 ni energy na frequency ko apo ni kucheza na manipulation ya hvo v2, ata ikitokea majanga hutatafsiri kama karma. karmic law kuna mazngra inamake sense mengne haimek.Nyie ndo mnajifanya wasomi, unaa ambiwa huu ugonjwa hautibiwi hospitali, umekomaa tu malaria imepanda, tulia kijana hujakua bado
Asante kwa kulitambua hlo. natamani sana binadamu tuamke. kuna baadhi kati ya mambo mengi waliyonena wahenga inabidi 2yaquestion sana mengne hayanashida. zpo stereotype nyng kwenye jamii znatafuna wa2 kmykmy eti kisa wakubwa walisema.So far ni mtazamo sahihi.