Chuki ya Mbowe na Dr. Slaa kwa Zitto yabainika!

Chuki ya Mbowe na Dr. Slaa kwa Zitto yabainika!

Status
Not open for further replies.
Kama anakubalik kimataifa si aanzishe mambo yake akubalike zaidi kimataifa,cdm tunasema hatumtaki kwann anakomalia si aende?


Kwan elimu ni nini ww,mbna pro. magembe kila wizara inamshinda na anaitwa prof. ?

Kwan cdm aliambia atakufa nae,uzalendo si auonyeshe kwa nchi,sie hatuitaji uzalendo wake wa kijinga. Huku anakula. pesa za mashirika ya umma.


Ye si mwanaume kwann akazane kukatalia cdm ambayo yy amekuta wanaume washaanzisha? ,si ajenge chake kama anaona sie hatuna sifa za kuwa na chama? .

Nyambaf. u mkubwa ww

Mweleze mleta mada anaandika tu bila kufanya uchunguzi mbona elimu ni ya kawaida tu? Kwani elimu ndio iwe chanzo kivipi? Ingekuwa ni hivyo kule South Africa Zuma wa darasa la saba asingembwaga Thabo Mbeki na masters yake, ingekuwa hivyo Kikwete mwenye shahada moja asingeshinda kura za maoni CCM 2005 dhidi ya PHD holders Profesa Mwandosya, Dk Salim Ahmed Salim na Dk Abdallah Kigoda, ingekuwa elimu ndo sababu basi uchaguzi wa 2010 Kikwete asingeshinda badala yake wangechaguliwa Profesa Lipumba au Dk Slaa wenye elimu kubwa kuliko Kikwete. Kwa mifano hiyo hii hoja haina mashiko
 
zito alikuwa mchonga lain kwa misaada kwa wafadhili wa nje zikija slaa anazikata juu kwa juu akiuliza wanakuja juu mwenyekiti mbowe dhaifu alishindwa kusuluhisha mgogoro huo wakavumisha zito ana anabebwa upande wa pili .hoja hii ni kweli utasikia wanavyoipinga
 
Niliwahi kuandika hapa,maneno ya kijinga yalisababisha karibu watu watolewe roho msiba wa Chacha Wangwe huo Tarime.Wajinga wangependa yatokee tena Kigoma.
Yote kwa yote,ZZK anatakiwa atoke mafichoni na awakanushe au kuwa support watu watu wanaoneza ujinga katika mitandao.


He's EVIL and he RUN through EVIL SPIRITS kwahiyo hatajitokeza kuweka MAMBO STRAIGHT like MODERN WORLD POLITICIANS...
 
mleta mada nakushangaa kwakutuletea habar za mzimu; peleka uko mak..aburn.
 
mchukueni kama yupo makini maana tabia mliofundisha anafaa kabisaa kukaa uko kwenu magambani.
 
Kumbe hata hujui ni nani kapiga nae picha!? Wewe hili jukwaa sio kwa ajili yako. Akili zako bado hazijapevuka vya kutosha kushiriki hii mijadala.

Hiyo mijadala yako ya kis.e.n.ge peleka lumumba! Usaliti wa zitto unatanabaishwa hata na mwenendo wake na kauli zake tu! WanaCDM wenye akili tuliliona hilo kitambo na tulitarajia angekuwa amefukuzwa mapema lakini Mbowe alimvumilia sana. Kuhusu elimu,mbona CDm kuna maprofesa kibao na huwaongelei hao bali huyu bwana wako zitto tu? Nadhani huu ni muda wake wa kukiongoza chama chake cha wasaliti cha act ili kuonesha usomi wake na uwezo wake huko na CDM atuachie sisi wenye mapenzi nayo kama alivyoikuta.
 
zito alikuwa mchonga lain kwa misaada kwa wafadhili wa nje zikija slaa anazikata juu kwa juu akiuliza wanakuja juu mwenyekiti mbowe dhaifu alishindwa kusuluhisha mgogoro huo wakavumisha zito ana anabebwa upande wa pili .hoja hii ni kweli utasikia wanavyoipinga

unapoteza muda tu,sisi hatuhangaiki na marehemu huyo wa kisiasa,Kwisha habari yake.Dhambi ya usaliti itamtafuna hadi kuzimu
 
Mleta mada naona kavurugwa,hivi kuna watz wanaomuwaza huyu msaliti? Labda misukule ya lumumba itakayomwagika hapa kumshabikia kinafiki ikidhani inapambana na CDM!
 
Futa hii kitu (tatizo la ku-opy na ku-pest)
[TABLE="class: cms_table"]
[TR]
[TD]CHADEMA
[/TD]
[TD] Deputy Secretary General
[/TD]
[TD="align: center"]2007[/TD]
[TD="align: center"] To Date
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Kumbe hata hujui ni nani kapiga nae picha!? Wewe hili jukwaa sio kwa ajili yako. Akili zako bado hazijapevuka vya kutosha kushiriki hii mijadala.

Mkuu unasikitisha sana, wewe sio mwanachama wa Chadema ila unataka ZZK awe mwenyekiti wa CDM!! Utanufaika na kitu gani??
Pili, huo uzalendo unaousema kuhusu zito uko wapi ikiwa mambo yote aliyoibua bungen yenye kugusa maslahi ya ccm alizimwa na kufyata mkia??
Tatu, jiulize na umuulize ni kweli alikua anapokea pesa kutoka kwa usalama na kuwagawia akina Kitilya, na ile crew yote iliyopigwa chini CDM??

Nafikiri kama wewe ni mtafiti ungeyafanyia kazi haya yote kisha uyazungumzie. Huwezi kufanya utafiti bila kuingia field then ukaja na hitimisho lako binafsi kuwa "utafiti unaonyesha"! Mawazo yako unayaita utafiti?!

Nne, pamoja na kwamba ZZK ni msomi kama akina Maghembe, Kawambwa n.k, elimu yake haina maana kama ataendelea kuwa msaliti kwa watanzania. Mleta mada uliwai kujiuliza ni kwa nini Wasira na Mwigulu waliwahi kutamka kwa kujiamini kabisa kwamba CDM haitafika 2015?! They knew everything about ZZK, the hippocratic leader!
 
Wana Ukumbi,

Mpaka sasa wanachama wa CHADEMA na Watanzania wengine wenye mapenzi na chama hicho bado hawajawekwa wazi kuhusu kosa ambalo limemfukuzisha Zitto wadhifa wake ndani ya CHADEMA na majaribio kadhaa ya kumuondoa uanachama wake.

Zaidi zaidi wanachama wanasikia tetesi na vijihabari kuwa Zitto ni msaliti wa chama chake, lakini kimantiki hakuna hata chembe ya uthiitisho kuonyesha usaliti wake dhidi ya chake.

Kwa sababu hiyo ya kukosekana uthibitisho juu ya sababu za kutimuliwa kwa ZItto, ililazimu uchunguzi wa ziada ufanywe ili kubaini hasa chuki ya vigogo wa CHADEMA kwa ZItto inasababishwa na nini hasa?

Baada ya uchunguzi kukamilika, yafuatayo ndio yalibainika kuwasumbua sana viongozi wa CHADEMA na kufanya wakose amani pindi wamuonapo Zitto ndani ya chama chao:

ELIMU

Hapa sitaandika chochote zaidi ya kuambatanisha CV za wanasiasa wawili, yani Mbowe na Zitto. Kwa taarifa ni kwamba, Zitto ana tarajiwa kutunukiwa PhD yake hivi karibuni kwa kuwa tayari amekamilisha tafiti zake. Hongera Zitto. Kwa upande wa Mbowe, huyu aliishia kidato cha sita (6) ingawa HANA cheti cha kuhitimu, kwa maana alipata daraja sifuri (0).

SalutationHonourable
First Name: Kabwe
Middle Name:Zuberi
Last Name:Zitto
Constituent:Kigoma Kaskazini
Political Party:CHADEMA
Office Location:P.O.Box 325, Kigoma
Office Phone: +255 713 730 256
Ext.:
Office Fax: +255 22 2112538
Office E-mail: kzitto@parliament.go.tz
Member Status: Current Member
Date of Birth 24 September 1976

[TH="colspan: 3, align: left"] GENERAL [/TH]

[TD="align: center"] Member picture
1403.jpg
[/TD]

[TD="width: 20%"] Member Type: [/TD]
[TD="width: 38%"]Constituency Member[/TD]
School Name/Location Course/Degree/Award
Bucerius Law School, Germany
University of Dar es Salaam
Inwent -IHK, Bonn, Federal Republic of Germany
Galanos Secondary School
Tosamaganga Secondary School
Kigoma Secondary School
Kibohehe Secondary School
Kigoma Primary School

[TH="colspan: 5, align: left"] EDUCATION [/TH]

[TH="width: 15%, align: center"] Start Date [/TH]
[TH="width: 13%, align: center"] End Date [/TH]
[TH="width: 10%, align: center"] Level [/TH]

[TD="align: center"]MLB[/TD]
[TD="align: center"]2009[/TD]
[TD="align: center"]2010[/TD]
[TD="align: center"]MASTERS DEGREE[/TD]

[TD="align: center"]BA (Economics )[/TD]
[TD="align: center"]1999[/TD]
[TD="align: center"]2003[/TD]
[TD="align: center"]GRADUATE[/TD]

[TD="align: center"]Advanced Training on International Marketing[/TD]
[TD="align: center"]2003[/TD]
[TD="align: center"]2004[/TD]
[TD="align: center"]ADV DIPLOMA[/TD]

[TD="align: center"]A-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1996[/TD]
[TD="align: center"]1996[/TD]
[TD="align: center"]HIGH SCHOOL[/TD]

[TD="align: center"]A-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1997[/TD]
[TD="align: center"]1998[/TD]
[TD="align: center"]HIGH SCHOOL[/TD]

[TD="align: center"]O-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1991[/TD]
[TD="align: center"]1994[/TD]
[TD="align: center"]SECONDARY[/TD]

[TD="align: center"]O-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1994[/TD]
[TD="align: center"]1995[/TD]
[TD="align: center"]SECONDARY[/TD]
kaka nikweli unampenda zitto na hiyo ni haki yako.lakini promo yako kwake haina mashiko,maana kama ni elimu mbona hiyo ni ya kawaida tu hapa tanzania kwa sasa?mi ni lidhani unataka kupangua zile tuhuma za kutumiwa na ccm kwa hoja hapa,maana rufaa aliyokuwa anaitaka kwenye baraza kuu la chama ameruhusiwa mbona hakati?muhtasari wa tuhuma zake kapewa mbona hajakana
 
Kama anakubalik kimataifa si aanzishe mambo yake akubalike zaidi kimataifa,cdm tunasema hatumtaki kwann anakomalia si aende?


Kwan elimu ni nini ww,mbna pro. magembe kila wizara inamshinda na anaitwa prof. ?

Kwan cdm aliambia atakufa nae,uzalendo si auonyeshe kwa nchi,sie hatuitaji uzalendo wake wa kijinga. Huku anakula. pesa za mashirika ya umma.


Ye si mwanaume kwann akazane kukatalia cdm ambayo yy amekuta wanaume washaanzisha? ,si ajenge chake kama anaona sie hatuna sifa za kuwa na chama? .

Nyambaf. u mkubwa ww

Khaa!! Haya majibu yanathibitisha cdm ni mali ya mtu na si chama cha wananchi. Hongereni
 
Vipi ulifanya utafiti kwa nini maprofesa wengi waliopo ccm wanafeli katika majukumu yao mengi ya kitaifa? Je pia ulifanya utafiti kwa nini jk elimu yake ni kadigri kamoja ka gentlemen ilhali anawaongoza maprofesa na wasomi ndani ya ccm? Hongera kwa kumpamba zitto!

Kamwe hili taifa halitokuja kuendelea kwasababu WENYE AKILI NDOGO WANAONGOZA WENYE AKILI KUBWA, Kibaya hata chadema kama wakombozi tuliowategemea naona wame-copy na ku-paste utamaduni huo kutoka CCM.

Pole tanzania.
 
MaDr wa cdm wakisikia jina la zitto lazima nnya igonge zechup. Na bado..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom