Ryan The King
JF-Expert Member
- Oct 6, 2016
- 2,789
- 2,706
- Thread starter
-
- #121
Ni kweli Mkuu, japokuwa hiyo ni mada nyingine yenye uwanja mpana.[emoji3] [emoji3] unajua vijana wamebaki kubishana kushindanisha vyuo tu wakat wengi wao wapo kitaa bando wakitumwa na mzee chenji ikibaki wanunua vocha, ndo mana nimewambia watumie maarifa waliyoyapata.
Mkuuu unabishana vitoto,vikifika kusoma dar vinaona ndo mwisho wa elimu ya Tanzania.Ni ushamba tu unawasumbua.Mostly they are bush guysHata Tanzania Udsm sio chuo kikuu cha taifa. Unaposoma usiishie kwenye maandishi. Fikirisha ubongo
Hujawahi kufikiri kwani hata kufikiri unajua wewe?
Ulichoandika hapo juu ni logical non sequitur.
Unaelewa ni nini hiyo?
All pleasure is mine bro!Welcome
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Ile ndio inaitwa chuo kikuu ya taifa bhana.
Karibuni watu wa Teofilo Kisanji najua mtatoa povu kama ndoo nzima[emoji23]
Ni kweli kwakua mara nyingi ndo wanaofaulu vizuri,ajabu watu wanaona UDSM chuo cha maana wakati 90% wanasoma watoto wa masikini.
Kila umri ni utoto Mkuu. Philosophical point of view.Hyo division two 13 ya nchi gani.Achen ulimbukeni wa kishamba, et UDSM vipanga so what?Ujinga huu ndo unatufanya tuendelee kua maboya .Yaani majitu yanalingia jina la chuo badala ya kudemonstrate competently in actual life.This is purely childish argument
Kidhungu kwakweli nilipishana nacho. Tafadhali.All pleasure is mine bro!
Hajui anaongea nini?Ni kweli kwakua mara nyingi ndo wanaofaulu vizuri,
Karibu Linguistics Department ya Dr Mreta by then mkuu.Kidhungu kwakweli nilipishana nacho. Tafadhali.
Be out of worry Mkuu. I will come onto youre Department.Karibu Linguistics Department ya Dr Mreta by then mkuu.
Nakumbuka mwaka 2006 ,nimehitimu six nikawa nimeenda kumtembelea ndugu yangu na kadivision kangu ya point 4 ,duuu kufika mliman kupiga misele nakutana na wadada wamevaa vibaya maungo yao yanaonekana.Nikamwambia broo niliyekuwa nae tunapiga misele nikamwambia hiki chuo siombi na sikitaki kabisaaa ,kisa tu yale mavazi ya wale wadada.....Huyooo nikaenda Sua....
Wao Masters ndio huchukulia hapo Udsm. [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Siku ukibahatika kwenda Ulaya au US wakati wa summer sijui utafanyaje utashinda unajifungia ndani. Nguo za wengine zinaku athiri vipi?
Yombo 5 inaweza kubeba watu wangapi?nimesoma udsm hakuna nisilojua kuhusu hicho chuo
yombo 5? nakumbuka ni 1&2 au walikuja kuongeza venue.? nilikuwa nakaa hall 6 hapoYombo 5 inaweza kubeba watu wangapi?
nani kakudanganya?Ni kweli kwakua mara nyingi ndo wanaofaulu vizuri,
Sio lazima usome ili uajiriwe.Unasoma ili uelimikemnasoma nini na ajira hakuna
Umekwepa maswali madogo tu, umefanya logical non sequitur,[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Majibu huweza kuwa dhahiri au yasiwe dhahiri.
Huwezi elewa kwa ubongo wa nyama ikiwa unapenda majibu ya kuchagua.
Kichwa cha mada yangu kingetosha kufunua kichwa chako. Lakini kwa vile unakichwa mgando umekurupuka tuu. Unataka nikujibu maswali yako yakipuuzi ambayo ukisoma tuu kichwa cha mada ungepata majibu
Umesoma UDSM lakini hujui hata kufikiri. Sehemu ya kutumia mantiki si kwenye usaili tu.Sijui ulichoandika hapo.
Unadhani nipo kwenye usaili hapa? [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] .
Huruma ikuangukie tuu.