Chuki kwa waume zenu kipindi cha ujauzito

Chuki kwa waume zenu kipindi cha ujauzito

mnyandzombe

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2015
Posts
245
Reaction score
194
Habari wanajamii wenzangu,

Leo naomba kufaham juu ya hii tabia ya wanawake kuwachukia waume zao hususan wakiwa wajawazito chanzo chake ni nini? Maana imekuwa ni shida hadi inafikia hatua ya mwanaume kutamani kuhama nyumba yake mwenyewe japo sio kwa wanawake au wanaume wote wenye kasumba hii.

Mimi mke wangu hata akiwa periods mara nyingi ugomvi hutokea ila akimaliza tuu upendo kama kawaida japo kwangu sio tatizo kwa kuwa naelewa ni kitu kisichozuilika kutokea.

Naomba kujuzwa kwa wenye uelewa kwaanini hutokea?

Karibuni kwenye jamvi
 
Hiyo ni makusudi tu.

Pili ni ishara kwamba huyo mtoto alie tumboni sio wa kwako, hakutaki.

Mtoto akianza kukukataa toka tumboni ujue huyo sio wako.

Wanawake wajanja wanajua mtoto akiwa sio wako wanasingizia mimba sijui nini ila sio kweli.

Alafu hayo mambo yako africa tu, wazungu kipindi cha ujauzito ndio mapenzi huwa yanaongezeka kwa waume zao maana mtoto ni wa baba kweli.

Huu ujinga mimi sitaukubali.
 
Kwa period, biologically mtu hua na hacra ghafla. Mi mwenyewe cjaelewa ila nkiwa period Huwa Nina hasira sana. Naweza kosana hata na dada zangu. Ndo ilivo.
 
Hiyo ni makusudi tu.

Pili ni ishara kwamba huyo mtoto alie tumboni sio wa kwako, hakutaki.

Mtoto akianza kukukataa toka tumboni ujue huyo sio wako.

Wanawake wajanja wanajua mtoto akiwa sio wako wanasingizia mimba sijui nini ila sio kweli.

Alafu hayo mambo yako africa tu, wazungu kipindi cha ujauzito ndio mapenzi huwa yanaongezeka kwa waume zao maana mtoto ni wa baba kweli.

Huu ujinga mimi sitaukubali.

mmmmmmhhhhhh haya
 
habari wanajamii wenzangu

leo naomba kufaham juu ya hii tabia ya wanawake kuwachukia waume zao hususan wakiwa wajawazito chanzo chake ni nn? maana imekuwa ni shida hadi inafikia hatua ya mwanaume kutamani kuhama nyumba yake mwenyewe japo sio kwa wanawake au wanaume wote wenye kasumba hii. Mm mke wangu hata akiwa periods mara nyingi ugomvi hutokea ila akimaliza tuu upendo kama kawaida japo kwangu sio tatzo kwa kuwa naelewa ni kitu kisichozuilika kutokea. Naomba kujuzwa kwa wenye uelewa kwa nn hutokea

karibuni kwenye jamvi


product of sex....vumilia it lasts for 9 to ten months
 
mi nahisi wanajiendekeza tu maana usumbufu ule wanaouleta wala tusisingizie homoni
 
Wanaharibu mood za watu hawa sumtyms..Mi wife nae ni mjamzito..Basi karibu deile tunagombana... Jana ameingia home akanikuta nacheki mpira..Kabla hata ajakaa akatoa pesa kwenye pochi yake akanambia "baby naomba ukanichukulie msosi na vocha"..Mi nikamind kimoyomoyo..Mtu ametoka nje,amevipita vibanda kama 10000 huko lakini hajanunua vitu vyake zen anakuja kusumbua watu hapa..

Nikaona isiwe tabu..Nikamwambia poa..Sikuchukua hela yake..Nikaenda fasta kumnunulia nikarudi...Ule msosi kaugusa kidogo akasema haupandi..Akaniomba nikamchukulie mwingine..Nikamwambia avumilie kidogo basi game ikiisha ntaenda..Mtu haelewi anadai njaa inamuuma hawezi kuvumilia..

Mi Nikatoka home nikaenda kukaa bar ya karibu nikaendelea kucheki mpira..Afta one hr baada ya game kuisha nikarudi home na msosi mkononi..Basi hilo zogo lake sasa..Mwanamke aliongea mpka usiku muda wa kulala..Asubuhi pia kaamka na gubu lile la jana basi tafrani tupu

Nimeamua nisitishe zoezi la kugawa mimba aisee..Huyu nadhani ndo atakuwa mtt wangu wa mwisho
 
Hiyo ni makusudi tu.

Pili ni ishara kwamba huyo mtoto alie tumboni sio wa kwako, hakutaki.

Mtoto akianza kukukataa toka tumboni ujue huyo sio wako.

Wanawake wajanja wanajua mtoto akiwa sio wako wanasingizia mimba sijui nini ila sio kweli.

Alafu hayo mambo yako africa tu, wazungu kipindi cha ujauzito ndio mapenzi huwa yanaongezeka kwa waume zao maana mtoto ni wa baba kweli.

Huu ujinga mimi sitaukubali.

mi nahisi wanajiendekeza tu maana usumbufu ule wanaouleta wala tusisingizie homoni
Mlishabeba mimba?kama bado nawaombea mzibebe ili na nyie mfanya hayo maksudi
 
Wanaharibu mood za watu hawa sumtyms..Mi wife nae ni mjamzito..Basi karibu deile tunagombana... Jana ameingia home akanikuta nacheki mpira..Kabla hata ajakaa akatoa pesa kwenye pochi yake akanambia "baby naomba ukanichukulie msosi na vocha"..Mi nikamind kimoyomoyo..Mtu ametoka nje,amevipita vibanda kama 10000 huko lakini hajanunua vitu vyake zen anakuja kusumbua watu hapa..

Nikaona isiwe tabu..Nikamwambia poa..Sikuchukua hela yake..Nikaenda fasta kumnunulia nikarudi...Ule msosi kaugusa kidogo akasema haupandi..Akaniomba nikamchukulie mwingine..Nikamwambia avumilie kidogo basi game ikiisha ntaenda..Mtu haelewi anadai njaa inamuuma hawezi kuvumilia..

Mi Nikatoka home nikaenda kukaa bar ya karibu nikaendelea kucheki mpira..Afta one hr baada ya game kuisha nikarudi home na msosi mkononi..Basi hilo zogo lake sasa..Mwanamke aliongea mpka usiku muda wa kulala..Asubuhi pia kaamka na gubu lile la jana basi tafrani tupu

Nimeamua nisitishe zoezi la kugawa mimba aisee..Huyu nadhani ndo atakuwa mtt wangu wa mwisho
Mpendwa tumeagizwa kuijaza dunia endelea kuwaleta utabarikiwa
 
Wengne wanajiendekeza bana wanaendeshwa na mindset kwamba kipnd hicho mtu anabadlika tabia na yeye anabadlika tu kwa kujiendekeza lakn hyo hali unaweza usiwe nayo ukiikataa
 
teh teh..Mpendwa inabidi nitafute mwingine kwa hilo zoezi sio huyu..Huyu ni shida aisee..Ukitaka kujua jehanamu kukoje sema nikusimulie..Mana mi nishafika
Hata huyo mwingine akishaibeba anakua hivo tu
pole vumilia utafurahi akija junior member
 
Back
Top Bottom