ALU255
JF-Expert Member
- May 20, 2015
- 2,089
- 2,126
Mlishabeba mimba?kama bado nawaombea mzibebe ili na nyie mfanya hayo maksudi
hadi sisi wanaume tubebe mimba nyie wanawake kazi yenu itakuwa ipi?
Mlishabeba mimba?kama bado nawaombea mzibebe ili na nyie mfanya hayo maksudi
hadi sisi wanaume tubebe mimba nyie wanawake kazi yenu itakuwa ipi?
Basi kama hujawahi kubeba wala hutegemei kuibeba heri unyamaze kuliko kubishia usichokijua na hautokaa ukijue
sista kweli ww kiboko ukitokeaga lazima nistuke ka nimeona vampire
Kwanini unashtuka?
Usishtuke usiniogope, it's just jf....mi ni mtu poa sanahayo majibu yako tu basi hayanaga chenchi
Usishtuke usiniogope, it's just jf....mi ni mtu poa sana
Basi kama hujawahi kubeba wala hutegemei kuibeba heri unyamaze kuliko kubishia usichokijua na hautokaa ukijue
sibishani nawe ila vitu vingine mnajiendekeza tuseme tu ukweli yani mnaboa
Kama huutaki huo mboreko usimpe mtu mimba
sidhani kama kuna wanaofanya makusudi. Wakati wa ujauzito kunatokea mabadiliko makubwa. nakumbuka nlikuwa sensitive sana na utando wa buibui. Kila nikikaa kwenye kochi nikiangalia juu naona umejitokeza. Nikiona namwita house maid aje kutoa. Akija anatoa machooo lakini haoni. naamua kumnyang'ang'anya ufagio kwa hasira huku nikimsema vibaya, natoa mwenyewe. Baada ya kujifungua sikuwa najali kuhusu utando wa buibui. Baadae nilikuja kuhisi hata ule niliokuwa nauona haukuwa halisi maana haiwezekani mahali kila siku patolewe utando wa buibui na buibui kila siku alete utando wake. Pia kuna mtoto wa miaka mitatu nilikuwa nampenda sana. Ilikuwa akiniringia naumia moyo eti naona ananifanyia makusudi kumbe ni mtoto tu.
Siku moja nikaenda hotelini nikaagiza chakula. Nikala vijiko viwili nikahisi mboga imechacha. Wakanibadilishia. Ya pili hivyo hivyo nikawaambia imechacha. Mhudumu akanibishia na tukabadilishana maneno sana. Supervisor akaingilia akasema niletewe aina nyingine. Nayo nikala kidogo nikahisi imechacha. Hapo nikahisi mi ndo mwenye matatizo. Nikalipa nikaondoka kwa aibu.
kitu kingine jamani genye!! uuuuwi sitaki hata kukumbuka. nusura niwe kichaa maana hata baba wa mtoto mwenyewe hakuwepo kwenye picha, tulishaachana kabla hata sijajua nina ujauzito. Angekuwepo nahisi angekimbia nyumba na boxer mkononi! Namshukuru Mungu kipindi kilipita salama, ni miaka 8 sasa.[/QUOTE
Nimependa comment yako,tafadhali hapo kwenye genye patengenezee paragraph mbili zaid!
Mm mwenyew apa nnayo yangu namchukiaje huyu mwanaume mpaka natamani asafiri 2 kla cku
sidhani kama kuna wanaofanya makusudi. Wakati wa ujauzito kunatokea mabadiliko makubwa. nakumbuka nlikuwa sensitive sana na utando wa buibui. Kila nikikaa kwenye kochi nikiangalia juu naona umejitokeza. Nikiona namwita house maid aje kutoa. Akija anatoa machooo lakini haoni. naamua kumnyang'ang'anya ufagio kwa hasira huku nikimsema vibaya, natoa mwenyewe. Baada ya kujifungua sikuwa najali kuhusu utando wa buibui. Baadae nilikuja kuhisi hata ule niliokuwa nauona haukuwa halisi maana haiwezekani mahali kila siku patolewe utando wa buibui na buibui kila siku alete utando wake. Pia kuna mtoto wa miaka mitatu nilikuwa nampenda sana. Ilikuwa akiniringia naumia moyo eti naona ananifanyia makusudi kumbe ni mtoto tu.
Siku moja nikaenda hotelini nikaagiza chakula. Nikala vijiko viwili nikahisi mboga imechacha. Wakanibadilishia. Ya pili hivyo hivyo nikawaambia imechacha. Mhudumu akanibishia na tukabadilishana maneno sana. Supervisor akaingilia akasema niletewe aina nyingine. Nayo nikala kidogo nikahisi imechacha. Hapo nikahisi mi ndo mwenye matatizo. Nikalipa nikaondoka kwa aibu.
kitu kingine jamani genye!! uuuuwi sitaki hata kukumbuka. nusura niwe kichaa maana hata baba wa mtoto mwenyewe hakuwepo kwenye picha, tulishaachana kabla hata sijajua nina ujauzito. Angekuwepo nahisi angekimbia nyumba na boxer mkononi! Namshukuru Mungu kipindi kilipita salama, ni miaka 8 sasa.
Hiyo ni makusudi tu.
Pili ni ishara kwamba huyo mtoto alie tumboni sio wa kwako, hakutaki.
Mtoto akianza kukukataa toka tumboni ujue huyo sio wako.
Wanawake wajanja wanajua mtoto akiwa sio wako wanasingizia mimba sijui nini ila sio kweli.
Alafu hayo mambo yako africa tu, wazungu kipindi cha ujauzito ndio mapenzi huwa yanaongezeka kwa waume zao maana mtoto ni wa baba kweli.
Huu ujinga mimi sitaukubali.
mimi wangu alikuwa anapenda harufu ya jasho ya shati langu au fulana nikirudi halijalowa jasho atanilazimisha nikimbie lijae jasho then anashinda na lo siku ya pili kwa kulinusa na kulivaa. Ila cha ajabu akishika mimba badala ya kutapika yeye mimi ndio hutapika na kula ndimu kwa miezi mitatu sijui hii ni sayansi gani
mimba ikikuchukia na mama kufikia hatua kuchukia tendo la ndoa au kukosa hamu mimba inapofikia third trimester huyo ni mtoto wa kiume ikikupenda sana na mwanamke kupenda sana tendo la ndoa ni mtoto wa kike. utafiti wangu mwenyewe